Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Micah Richard và Onuoha đá vị trí nào good hơn

mình đang chơi lại MC đc nữa mùa, đang thiếu DR đang cho 2 anh chàng nay thay phiên đảm nhận, ko bít có phí phạm quá ko :a33:
    mình thấy richard s đá DR và DC đều tuyệt ko bít cho nó đá vị trí nào xuất sắc hơn xin các pro cho ý kiến, Joao Moutinho của Sporting thì đá thế nào có hiệu quả cao nhất nhĩ

Richard DC là chuẩn ,Onuoha đá DR

2 thằg này cho đá DC vs nhau là hợp nhất bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi xxkinglovexx
    mình đang chơi lại MC đc nữa mùa, đang thiếu DR đang cho 2 anh chàng nay thay phiên đảm nhận, ko bít có phí phạm quá ko :a33:
    mình thấy richard s đá DR và DC đều tuyệt ko bít cho nó đá vị trí nào xuất sắc hơn xin các pro cho ý kiến, Joao Moutinho của Sporting thì đá thế nào có hiệu quả cao nhất nhĩ
    richards đá dc là tuyệt nhất ( nếu kèm theo một dc có chiều cao là tốt nhất ), onuoha là dự bị cho 2 dc là tốt nhất

richard đá DC như con gà cứ nhìn cái chọn vị trí là ko dám cho nó đá DC rồi cho em nó dạt sang cánh phải đá DR.Thấy đá cũng khá .Còn onuoha vào game toàn bán thôi nên ko biết thấy ngoài đời xếp đá DC

richard đá DC như con gà cứ nhìn cái chọn vị trí là ko dám cho nó đá DC rồi cho em nó dạt sang cánh phải đá DR.Thấy đá cũng khá .Còn onuoha vào game toàn bán thôi nên ko biết thấy ngoài đời xếp đá DC

Trích dẫn Gửi bởi hung5656939
    richards đá dc là tuyệt nhất ( nếu kèm theo một dc có chiều cao là tốt nhất ), onuoha là dự bị cho 2 dc là tốt nhất
    Richard đá DC tàm tạm thôi, Postioning thấp quá, nói chung là đá với đội yếu, có khả năng giã nó 2,3 quả thì ok, không nên sử dụng trên sân khách vì nhiều khi 1 bàn thắng có thể quyết định tất cả. Cả 2 chú trên đều nên cho đá hậu vệ cánh tấn công, lợi thế chạy nhanh, dù tạt không thật sự tốt nhưng nói chung là rất hiệu quả, nhất là với mấy chú hậu vệ cánh của Anh

Trích dẫn Gửi bởi hung5656939
    Richard đá DC tàm tạm thôi, Postioning thấp quá, nói chung là đá với đội yếu, có khả năng giã nó 2,3 quả thì ok, không nên sử dụng trên sân khách vì nhiều khi 1 bàn thắng có thể quyết định tất cả. Cả 2 chú trên đều nên cho đá hậu vệ cánh tấn công, lợi thế chạy nhanh, dù tạt không thật sự tốt nhưng nói chung là rất hiệu quả, nhất là với mấy chú hậu vệ cánh của Anh

Richard đá vị trí DR là tuyệt vời, luôn đc description là full-back nên nghĩ cho đá DR là hợp lý. Nhưng khả năng tấn công biên khi cần dâng cao thì lại hơi dở, còn Onuoha đá DC là tốt hơn là đá DR.

Richard đá vị trí DR là tuyệt vời, luôn đc description là full-back nên nghĩ cho đá DR là hợp lý. Nhưng khả năng tấn công biên khi cần dâng cao thì lại hơi dở, còn Onuoha đá DC là tốt hơn là đá DR.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Good Tac: JASSAR I.M.POSSIBLE TAC- 4-2-3-1
    Bởi aukid412 trong diễn đàn Tactics & Training
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 05-05-2014, 05:43 PM
  2. 9.0.3 Good Tatic!!!
    Bởi goalkinh trong diễn đàn Tactics trong FM 2009
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-25-2009, 11:18 AM
  3. Đá hay hơn cả Micah richards
    Bởi dungwinline trong diễn đàn Những cầu thủ đa năng
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 08-10-2008, 03:43 PM
  4. M Richard , Marcelo , bale , chiellini ghét Mu !!!!!!!!
    Bởi dathoaonline trong diễn đàn SW - DC - DL - DR - Vị trí phòng ngự
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 08-07-2008, 04:37 PM
  5. Mời các pác vào đây để bàn về DCM nào !! ( good player ) nha
    Bởi haphuonghoang trong diễn đàn Good Players for FM2007
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 07-30-2008, 10:52 AM