Kết quả 1 đến 10 của 10

Pro giúp em về scout với

database của game bạn thế nào? Scout knownleade của bạn ra sao? Theo kinh nghiệm bản thân, mình chỉ cẩn 3 đến 4 scout World Class, 1 scout EU, 1 Scout South America, 1 Scout East EU, còn thằng lại cho Scout world. Hoặc là 2 thằng Scout thật chất scout world, rồi kiếm 3 thằng Continent có hiểu biết về Region: Center EU, Eastern EU, South America. 3 khu đó nhiều tài năng nhất. Ngoài có thể chon nhiều Nation Scout cho tới Continent Scout co hiểu biêt về các Region còn lại để tăng kiến thức về toàn bộ các Region trên thế giới. Từ report của các chú này cử World Scout đi dò lại 1 lần nữa. Ít nhất 1 mùa cũng kiếm được 2 đến 4 em ngon (cái này còn tuỳ thuôc vào yêu cầu từng người)

Còn 1 cách khác, tà đạo hơn, dùng GM Scout . It mất thời gian nhưng mình đề nghị dùng scout trong game. Như thế se thú vị hơn

Mình cầm real,scout có zidane,bargetti(mình ko nhớ tên lắm nhưng ông này người ý,worclass),karadas,monfort,... Nói chug là toàn cao thủ,JA,JP toàn 18 trở lên,karadas và monfort máy set nên tìm đc nhiều thằng trẻ ngon lắm.Mình ko biết set nên mấy ông worldclass kia dù hiểu biết cao về khu vực mình cho tìm hiểu nhưng vẫn ko tìm đc thằng nào cả,mình set cho tìm thằng dưới 23t,vị trí thôi

Worldclass la Rep đó bạn, ko có nghĩa là scout ngon đâu. Mà có ngon thì cũng phải có tg mới đc

Data base cua game ban là gì? Mở càng nhiều giải thì càng nhiêu cầu thủ. Tốt nhất là nên để database custom, set theo nationality thì bạn có khoang 20k cầu thủ. Cái này hỏi máy mạnh.

Chat lượng của bạn là tầm nhiêu sao? Thường thì 3 sao rất nhiều. Còn trên 3 sao thì 1 mùa chắc chỉ được vài chú.

Bạn nên set Scout 3 giai chính là TBN, ANh, Ý. Ngoài ra còn giải Pháp, Duc cũng nhiều tài năng.

Theo cách bạn nói thì đó là cách hiêu quả nhất rồi. Việc còn lại tuỳ vào scout và may mắn từng người. Nếu may măn thì scout của bạn sẽ phát hiện những chú random cực khủng

Trích dẫn Gửi bởi XxLeeKxX
    Mình cầm real,scout có zidane,bargetti(mình ko nhớ tên lắm nhưng ông này người ý,worclass),karadas,monfort,... Nói chug là toàn cao thủ,JA,JP toàn 18 trở lên,karadas và monfort máy set nên tìm đc nhiều thằng trẻ ngon lắm.Mình ko biết set nên mấy ông worldclass kia dù hiểu biết cao về khu vực mình cho tìm hiểu nhưng vẫn ko tìm đc thằng nào cả,mình set cho tìm thằng dưới 23t,vị trí thôi
    Ban post hinh va chi so scout cua tung thang Scout ban len minh xem nao. Word Class Sout là tốt rồi nhưng phải kèm theo kiến thức từng vùng nữa. Nếu toàn WC Scout ở Center Eu thì chỉ kiếm được toàn mấy đúa ở vùng này thôi

Bạn không nói cho mình biết data base của game bạn? Cái này quan trong lắm. No liên quan tới cầu thủ sẽ xuất hiện trong tương lai

Cuối cùng, bạn muốn kiếm cầu thủ như thế nào. Ngoài dưới 23t ra, bạn còn yêu cầu gì nữa ?

Database mình là custom,load large và tất cả cầu thủ châu á nữa. Bạn có thể nói rõ hơn về cách set như phải set những gì:age,position... ko? Thank bạn!

Tham khao thu nha

Góp ý nho. cái này nên post bên hỏi-đáp thì hợp lý hơn

Hic máy mình ko có mạng,onl bằng điện thoại nên ko post hình đc,nói chung là scout known cao vùng nào mình set đi vùng đó. Ý mình là muốn xin cách set hiệu quả nhất,vd nhu muốn set tìm u23 chất lượng thì set ntn

Age 14-23, cho EU nationality + position + Value (+ Determine >15)

Age 16-23, cho non Eu nationality + position+ Value (+ Determine >15). Tới 18t tui nó mới về nhưng scout trước để theo dõi sự phát triển rồi hẵng mua

Cái Determine chỉ là option thôi. Bạn thích thìch add thêm, ko add cũng ko sao

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 01-31-2015, 12:04 PM
  2. hỏi về vấn đề scout
    Bởi intembaohanh trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-22-2012, 04:52 PM
  3. Các pác giúp về vđ phòng thủ xíu
    Bởi thach1990 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-18-2010, 08:39 AM
  4. Hỏi về tiền vệ