Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 47 của 47
    Trích dẫn Gửi bởi Badboy9x2
    Thành công luôn tỉ lệ thuận vs những kẻ ganh ghét bạn ạ. Chả ai trong 4rum này yêu Mu ---> mộng mị đâu. Bằng chứng là vào 2pic vote cho CK C1 các fan Mu tuy yêu nhưng vẫn bik 3xa mạnh hơn hẳn đấy. Còn anti ngu muội thì chả còn gì để nói. Người ta nói thức thời là tuấn kiệt. Ngày xưa MU chơi cánh hoa mỹ; ko latin; ko thực dụng. Thời thế giò khác r`. Hy Lạp đó vs phòng ngự phản công lên ngôi vua r` có ai dám nói họ cùi ko? Nếu anti nói Mu rùa thì rùa đâu thể giúp MU lên ngôi vương lâu đến thế. Mình fan Mu đây và khó chịu vs những anti bố đời kiểu bạn
    đội nào vô địch cũng được trừ MU [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG] ai thèm ganh v MU nhà bạn [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG] chỉ có ghét thôi [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]

ặc, trang trc đã bảo rồi đây là topic phân tích trận đấu. xiên xỏ ngoài lề nhiều thế. cho ra đảo hết bây giờ [IMG]images/smilies/thump_3821249nunu.gif[/IMG]. Stop war đê [IMG]images/smilies/thump_3821249nunu.gif[/IMG]. Cảnh cáo đấy [IMG]images/smilies/thump_3821249nunu.gif[/IMG]

ặc, trang trc đã bảo rồi đây là topic phân tích trận đấu. xiên xỏ ngoài lề nhiều thế. cho ra đảo hết bây giờ [IMG]images/smilies/thump_3821249nunu.gif[/IMG]. Stop war đê [IMG]images/smilies/thump_3821249nunu.gif[/IMG]. Cảnh cáo đấy [IMG]images/smilies/thump_3821249nunu.gif[/IMG]

Có vẻ như mình đang là mục tiêu cho các bạn bắn, thôi thì thế này, mình xin lắng nghe ý kiến của các bạn thôi, cũng không muốn cãi nhau nữa. Ừ mình nhận là mình sai, nói Sir lẩm cẩm là không đúng. Nhưng mình cũng nhắc lại là thế này, mình chỉ bảo SAF có vẻ ngày càng lẩm cẩm, và câu này hoàn toàn khác với việc coi ông ta là lẩm cẩm Và đấy là mình nói về cách thay người thời gian những năm gần đây.

Các bạn gọi mình là anti cũng được, căn bản mình cũng là fan của Liv mà

Trích dẫn Gửi bởi Rain Cloud
    Trên đời này đã có yêu thì sẽ có ghét.

Đã có fan thì sẽ có anti-fan.

Nhưng có những thành phần anti vô học dùng những lời lẽ bẩn thỉu thì bị ban ko phải là chuyện lạ.

Tại sao ko tự hỏi trong 4rum nhiều anti MU nhưng họ vẫn lịch sự, vẫn chơi thân với fan MU, và nhìn lại bản thân mình tại sao bị mọi người khinh thường, bị mọi người nhìn chỉ bằng nửa con mắt mà không lấy làm xấu hổ.

Thân!
    Thật là vãi...... Ngưu tầm ngưu mã tầm mã chứ. Nói với những người thiếu hiểu biết thì dùng từ ngữ cao siêu làm gì. [Có khi vì cái này mà em bị bem đây]

Trích dẫn Gửi bởi Van Persie
    Thật là vãi...... Ngưu tầm ngưu mã tầm mã chứ. Nói với những người thiếu hiểu biết thì dùng từ ngữ cao siêu làm gì. [Có khi vì cái này mà em bị bem đây]
    à ừ thì đúng là nói chuyện với ng` thiếu hiểu biết thì cũng ko nên dùng từ ngữ cao siêu làm j, nhưng mà chính bản thân hiểu biết cũng ko có thì sao phải ra vẻ là mình có hiểu biết để bị mọi người ghét nhỉ, hay có thú vui là thích bị ng` khác ghét, ném tạ ? [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Seikirrichi
    đội nào vô địch cũng được trừ MU [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG] ai thèm ganh v MU nhà bạn [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG] chỉ có ghét thôi [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]
    MU làm gì phải của nhà tớ. Mu của nhà glazer cơ Vâng ko thèm ganh chỉ ghét mà tội cái là ghét cũng chả làm được gì nhau

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Các Chủ đề tương tự

1. Manchester United 4-2-3-1 hủy diệt mọi kẻ ngáng đường
    Bởi khuongtrungkt1 trong diễn đàn FM15 Tactics
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 08-05-2015, 09:37 AM
  2. [CS] Manchester United 3-2 Manchester City | 7.8.2011
    Bởi quocphong trong diễn đàn Phân Tích Trận Đấu - Match Analysis
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 09-06-2011, 03:50 PM
  3. [Community Shield 2011] Manchester City 2 - 3 Manchester United [07/08/2011]
    Bởi hoangtrieuman trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-09-2011, 06:22 PM
  4. Làm sao dẫn dắt được fc united of manchester ?
    Bởi saudom trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-20-2011, 08:25 AM
  5. [CL] Manchester United - O. Marseille | 15.03.2011
    Bởi cake1990 trong diễn đàn Phân Tích Trận Đấu - Match Analysis
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-23-2011, 04:14 PM