Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    "hành tỏi" thì mình ăn đc! nhưng ăn nhiều là bị "sack" đấy ! bác nào cs bài dạy dẫn dắt các đội tý hon sent e với nhé! thank các pro!
    e phải set lại tactic thôi! bị thủng ưới hoài! ko chắc chán gì hết! mua đc thằng tom heady của MU về bắt nhưng bóng bổng kém wa! mà ku smilling e mua xong của fulham+ký xong hợp đồng rồi mà nó cứ xin thêm 1 tuần là sao nhỉ? 3 tuần rồi ko về làm hàng thủ em yếu wa! mùa trước chắc thằng southampton bán độ hay sao mà bị trừ 10 điểm! đã thế no cho e có 2.4 tr đô thì mua đc ku nào chứ huhu thằng st bắn chết thủ môn đội bạn chứ ko chịu ghi bàn huhu

"hành tỏi" thì mình ăn đc! nhưng ăn nhiều là bị "sack" đấy ! bác nào cs bài dạy dẫn dắt các đội tý hon sent e với nhé! thank các pro!
    e phải set lại tactic thôi! bị thủng ưới hoài! ko chắc chán gì hết! mua đc thằng tom heady của MU về bắt nhưng bóng bổng kém wa! mà ku smilling e mua xong của fulham+ký xong hợp đồng rồi mà nó cứ xin thêm 1 tuần là sao nhỉ? 3 tuần rồi ko về làm hàng thủ em yếu wa! mùa trước chắc thằng southampton bán độ hay sao mà bị trừ 10 điểm! đã thế no cho e có 2.4 tr đô thì mua đc ku nào chứ huhu thằng st bắn chết thủ môn đội bạn chứ ko chịu ghi bàn huhu

Lưu ý bạn 1 điểm thôi là ở giải dưới khi chọn tiền đạo cần ưu tiên 2 chỉ số về Tốc Độ : Pace và Acceletacion ( hãy trọng dụng những tiền đạo có tốc độ tốt nhất mà bạn có).
    Còn vấn đề delay chuyển nhượng là do Ngân Quỹ chuyển nhượng của bạn ko đủ dể chi trả cho hợp đồng đó ( sau 3 lần hợp đồng sẽ tự động bị hủy)
    Bị -10 điểm thường do bạn mua nợ cầu thủ dẫn đến Ngân Quy bị - nhièu

Lưu ý bạn 1 điểm thôi là ở giải dưới khi chọn tiền đạo cần ưu tiên 2 chỉ số về Tốc Độ : Pace và Acceletacion ( hãy trọng dụng những tiền đạo có tốc độ tốt nhất mà bạn có).
    Còn vấn đề delay chuyển nhượng là do Ngân Quỹ chuyển nhượng của bạn ko đủ dể chi trả cho hợp đồng đó ( sau 3 lần hợp đồng sẽ tự động bị hủy)
    Bị -10 điểm thường do bạn mua nợ cầu thủ dẫn đến Ngân Quy bị - nhièu

Mới chơi thì đừng có tham mà chơi mấy đội bóng thấp [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]

Cái gì cũng cần có cơ bản Tốt nhất bạn nên new game và dẫn dắt 1 đội bóng mạnh nào đó mà bạn yêu thích . Tập làm quen với hệ thống chiến thuật, cách thức triển khai lối chơi, hệ thống chỉ số cầu thủ,.... Khi đã quen và nắm bắt được những yếu tố cơ bản thì hãy thử sức mình ở những CLB hạng dưới.

Good luck

Mới chơi thì đừng có tham mà chơi mấy đội bóng thấp [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]

Cái gì cũng cần có cơ bản Tốt nhất bạn nên new game và dẫn dắt 1 đội bóng mạnh nào đó mà bạn yêu thích . Tập làm quen với hệ thống chiến thuật, cách thức triển khai lối chơi, hệ thống chỉ số cầu thủ,.... Khi đã quen và nắm bắt được những yếu tố cơ bản thì hãy thử sức mình ở những CLB hạng dưới.

Good luck

thế là toi ku smaling(hình như viết sai) của e rồi chật vật e cũng có 1 chiến thắng 0-1 trên sân khách! cứ mỗi lần đội nó tấn công là e thót cả tim! mà bon máy sút phạt ghê wa!6 trận e ăn 3 quả rồi mà e chưa đc quả nào pác nào chỉ e cái này!

đã có 2 chiến thắng và 1 trận hòa với chalton:x! nhưng vất vả wa!-s
    trò này chống chỉ định với người yếu ti
    nếu mình không hoàn thành mục tiêu nó đề ra thì có bị đuổi ko các pác!
    hi vọng là ko

Trích dẫn Gửi bởi Gunner2012

Good luck
    cái emo "" nhìn giả tạo vl

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Xin các bác Pro chỉ giùm e với huhu
    Bởi bell.lina trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-12-2011, 07:40 PM
  2. Màng hình Lap mèo bị gãy, giúp mèo với :huhu:
    Bởi nhimxinh trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 05-18-2011, 09:53 AM
  3. Giúp Xoá Virus MS Removal Tool ( Quá nguy hiểm)
    Bởi incocht1 trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 04-12-2011, 07:11 PM
  4. Bạn làm gì khi đang có nguy cơ bị sa thải?
    Bởi vietnamtui11 trong diễn đàn Poll Station
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-11-2009, 03:45 PM
  5. Gặp lỗi !!!!! nguy quá
    Bởi trothinhthienduc trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-15-2009, 05:37 PM