Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 38
    mấy cái vấn đề về chuyển nhượng thì bạn post vào box này
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=20963&page=54

với cả bạn phải nói bạn có bao nhiêu tiền, cần những gì chứ hỏi chung chung vậy thì

hi khoảng 50M pound cái quan trọng là mua dc ku nào chất mà ko kiêu [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] ý mấy bác ah!

hi khoảng 50M pound cái quan trọng là mua dc ku nào chất mà ko kiêu [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] ý mấy bác ah!

nois rõ ở trên thế rồi còn gì

bạn leanhkiet vô đây nhé, mình post bài luôn rồi http://fm-vn.com/diendan/showthread....524#post286524

nois rõ ở trên thế rồi còn gì

bạn leanhkiet vô đây nhé, mình post bài luôn rồi http://fm-vn.com/diendan/showthread....524#post286524

Thứ nhất với Cardozo đá Counter là ko hiệu quả Vì thằng này thuộc tiền đạo cao to trẻ khỏe nhưng chạy chậm câu bóng dài lên chạy được 5,6 bước thì DC đối phương đuổi kịp rồi thì làm ăn cái gì nữa . Cardozo sẽ cực kỳ lợi hại khi đá sơ đồ 2 tiền đạo Set Target man To Head , Cardozo sẽ lợi dụng chiều cao để làm tường cho tiền đạo còn lại.

Mới lên hạng tùy vào thực lực đội hình mà set tac không phải nhất thiết cứ phải đá 4-5-1 Counter tùy vào thế trận mà thay đổi. Đội ngang cơ thì cứ mạnh dạn đôi công gặp đội khủng thì mới phòng ngự chờ đợi cắn trộm

Tac trên forum không phải cứ dùng là hay còn phụ thuộc vào yếu tố con người vị trí này cần cầu thủ nào thích hợp nữa. Hơn nữa khi bạn down tac về thì cũng nên điều chỉnh cho phù hợp với tình hình trận đấu nữa

Bạn mua thằng Diego Buonanotte theo mình đánh giá là nó sẽ ko hiệu quả đâu [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG] Thằng này lùn Strength yếu đá ở giải Anh không hay đâu [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG] Hồi trước mình hay dùng nhưng đá chỉ tròn vai rate tà tà 7 thỉnh thoảng suất thần vài trận. Giải TBN mới là giải thích hợp nhất của thằng này

Có lẽ bạn là newbie nên vào đây http://fm-vn.com/diendan/forumdisplay.php?f=224 để tham khảo thêm nhé

e buid 4 1 3 1 1 hihi tại e có nhiu MC mà hihi với tình hình bgio` thì 1đ hay 1 bàn thắng với e rất quý >> e cho tụi nó chuyền ngắn + thường xuyên chọc khe cho tiền đạo! giá mà có mấy kon trâu e cho nó đá very rigit thì hay phải biết L))

Trích dẫn Gửi bởi Gunner2012
    Thứ nhất với Cardozo đá Counter là ko hiệu quả Vì thằng này thuộc tiền đạo cao to trẻ khỏe nhưng chạy chậm câu bóng dài lên chạy được 5,6 bước thì DC đối phương đuổi kịp rồi thì làm ăn cái gì nữa . Cardozo sẽ cực kỳ lợi hại khi đá sơ đồ 2 tiền đạo Set Target man To Head , Cardozo sẽ lợi dụng chiều cao để làm tường cho tiền đạo còn lại.

Mới lên hạng tùy vào thực lực đội hình mà set tac không phải nhất thiết cứ phải đá 4-5-1 Counter tùy vào thế trận mà thay đổi. Đội ngang cơ thì cứ mạnh dạn đôi công gặp đội khủng thì mới phòng ngự chờ đợi cắn trộm

Tac trên forum không phải cứ dùng là hay còn phụ thuộc vào yếu tố con người vị trí này cần cầu thủ nào thích hợp nữa. Hơn nữa khi bạn down tac về thì cũng nên điều chỉnh cho phù hợp với tình hình trận đấu nữa

Bạn mua thằng Diego Buonanotte theo mình đánh giá là nó sẽ ko hiệu quả đâu [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG] Thằng này lùn Strength yếu đá ở giải Anh không hay đâu [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG] Hồi trước mình hay dùng nhưng đá chỉ tròn vai rate tà tà 7 thỉnh thoảng suất thần vài trận. Giải TBN mới là giải thích hợp nhất của thằng này

Có lẽ bạn là newbie nên vào đây http://fm-vn.com/diendan/forumdisplay.php?f=224 để tham khảo thêm nhé
    bác nói thế là toi 17M pound của em rồi huhu e đã nói bên trên là e thực sự chỉ có ku đấy là ngang cơ ở PRM kon ku harewhere ko đc! e đá 4 1 3 1 1 control! vừa gặp man xi tin đá tử thủ vẫn bị nó tống vào mồm 3 trái e vừa phát hiện ku addison (dc) rất hay mắc sai lầm ngớ ngẩn trong khi chỉ số tinh thần cần thiết cao lắm mà huhu

thằng Addison đấy concentration & decision thấp tủn lại chả hay mắc sai lầm Mà bạn mới lên hạng, đụng MC nó giã 3 trái thôi đã là gì

Mới lên hạng thì gặp đội lớn cố gắng hạn chế bàn thua vì ở giải Anh nếu bằng điểm sẽ xét tới hệ số, gặp đội top dưới thì bem nhiệt tình vào

ghét quá trong lúc e đi xem phim thằng trợ lý nó cho đội hình 2 tham gia cup mà đọi 2 của em thì chán quá del lun file save ra keod toren FM 11 của bác DNKY nhưng e ngại cái ram 1g của e chịu ko nổi [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] bác nào vô đây cho e hỏi tại sao cái FM 10 e dùng deamont tool mount ổ ảo rồi ma fkhi vô game nó vẫn báo ko tìm thấy dics bác nào cho e hỏi tại sao I-)[IMG]images/smilies/declare.gif[/IMG] << quan trọng vì FM 11 e down mà cái FM 10 e mua đĩa nên ko mount đc cũng ko sao

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. giúp tac đá bật tường, 1 chạm nhanh
    Bởi Jumbo trong diễn đàn Football Manager 2016 Tactics
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-12-2016, 05:07 PM
  2. Giúp đỡ vị trí tiền đạo nhanh!!!!!
    Bởi kattykatty89 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-29-2011, 11:09 AM
  3. Nghĩa của từ CLGT??? (Cấm nghĩ bậy)
    Bởi jaybee trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-13-2010, 07:07 PM
  4. Cần giúp về lối đá ngắn, nhanh, sáng tạo!!
    Bởi vanthinh1088 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 10-11-2010, 05:40 PM
  5. Giúp cầu thủ...nhanh xuống lực
    Bởi trungtrinh trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-17-2010, 10:55 AM