Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38

xin chỉ dẫn set đội hình:mocmui: các bác giúp e nhanh với:) mai đc nghỉ mà hi

e đang dẫn southampton mùa 3! đưa cháu nó lừ L1 lên PRM! mùa 1 thì e dẫn mùa 2 mệt wa cho thằng trợ lý dẫn dắt kon e đi xem phim (tại mấy trận đầu đá khó khăn wa) ai dè trở lại thì southampton của e đứng thứ 6 đc đá play of đá 3 trận thắng >> đc về PRM nhưng mà bây giờ đá ở PRM khó khăn wa [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] bác nào chỉ e cách sét tactic 1 tiền đạo với huhu đội e có mấy ku có tý máu mặt là :
    TM ustari
    HV addison, bellaid
    DMC javi garcia
    MC matic
    AMC madelj
    ST cardozo
    e chỉnh lại chair man nên nó đầu tư cho e 55M Pound mua mấy ku kia là hết lun(ko phải xiền của e nên tiêu hơi hoang hihi)mua ku Hulk 38M(trả góp) mà nó chê clb :cuimia: ko về
    bác nàochir e set 1 cách phát huy hiệu quả để về thứ 10 với 4 trận thua rồi

đơn giản thôi, bạn chơi đội hình 4-4-2 kim cương hoặc 4-3-1-2 là ngon ngay thôi [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

thằng cardozo bạn set target man attack
    badelj set AMC support

đội hình chơi counter, chuyền bt, sáng tạo bt, tốc độ chậm, closing down mạnh, tackle mạnh [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] hàng hậu vệ chỉ lo thủ, có 2 tiền vệ cũng lo phòng thủ [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

nhưng ST e chỉ có chú cardozo là ngon thui! kon` ku lambert + harewood thì cùi mía quá chỉ đá hạng 2 trở xuống thui! ku harewood e bán mà nó ko chịu đi cứ xin ở lại! e thương quá nên cho nó ở lại! dẫu sao nó cũng là công thần của đội bóng! e đang set 4 1 2 2 1 chuyền ngăn. đá 1 trận với bonton ko hài lòng lắm! bác nào chỉ e chống tạt cánh nữa

từ từ thôi, vừa mới lên hạng sao tránh khỏi đau thương [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] tích cóp điểm để tiến lên thôi [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]
    chống tạt cánh thì xài 2 full back def hết, xài DC cao to là đc thôi tất cả cơ hội dồn hết vào cho thằng tiền đạo là có cơ ăn rồi

chấp nhận hi sinh rồi bác ah! e vừa đá vừa thử tac chứ mấy tac trên 4room toàn overload + chỉnh PI nhìu nên ko tought đc! e vừa sign thằng bounoute 17M P! nó đòi tận 22M đợi thắng 1 nó về xem sao nhưng streng ku này 22t mà có 5 đ

Bạn dựa theo đội hình mình có mà build 1 tactic cho riêng mình thì hơn.Tac trên forum tham khảo thôi.Đội nhỏ đá counter hoặc control là đc r ^^.Đá overload đội mạnh nhiều khi còn mất xác

bác nào chỉ e cách train cầu thủ với nên train tug's hay dan's! nên để train ở mức nào? sau trận đầu có cần cho cầu thủ nghỉ 1> 3 ngày ko? các bác chỉ e với

Fm 10 thì Addsion đá DC cũng thường thường nhưng train nó làm DMC cho đá Anchor Man thử đi - bá cháy luôn
    FM 10 nhớ ko nhầm mình có làm cái tactic dạng 3-4-3 đá Overload ảo phết bạn thử sử dụng xem sao

Trích dẫn Gửi bởi leanhkiet25
    bác nào chỉ e cách train cầu thủ với nên train tug's hay dan's! nên để train ở mức nào? sau trận đầu có cần cho cầu thủ nghỉ 1> 3 ngày ko? các bác chỉ e với
    mức nào gì mà mức nào, người ta làm ra thế nào thì xài thôi sau trận đấu cho nó nghỉ 1 - 3 ngày là coi chừng giảm chỉ số đồng loạt nhé [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]

ko cho nghỉ e thấy thể lực tụi nó ko đủ đó bác! 1 tuần 2 trận sau 1 trận có ku xuống 6x 7x làm sao lên lại đc ah? bác chỉ rõ hộ e

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. giúp tac đá bật tường, 1 chạm nhanh
    Bởi Jumbo trong diễn đàn Football Manager 2016 Tactics
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-12-2016, 05:07 PM
  2. Giúp đỡ vị trí tiền đạo nhanh!!!!!
    Bởi kattykatty89 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-29-2011, 11:09 AM
  3. Nghĩa của từ CLGT??? (Cấm nghĩ bậy)
    Bởi jaybee trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-13-2010, 07:07 PM
  4. Cần giúp về lối đá ngắn, nhanh, sáng tạo!!
    Bởi vanthinh1088 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 10-11-2010, 05:40 PM
  5. Giúp cầu thủ...nhanh xuống lực
    Bởi trungtrinh trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-17-2010, 10:55 AM