Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

[Tấn công trung lộ]Napoli 4-1-2-1-2 FM12-Version 12.0.2

Chưa thấy ai sài Tac này ở giải Ý nên sau khi test xong 2 mùa, có những trận phải save/load do tiền đạo chủ lực bị đội bạn cho di "du lịch" 3 tháng trở lên. Lấy ý tưởng dựa trên Tac CD của taoday_38 nhưng mình thích kiểu đá chuyền bóng và phối hợp với nhau nhiều ,ko sài playmarker và target man, lối đá tấn công trung lộ, hạn chế tối đa Tackling, Closing Down vừa phải, hết trận thể lực còn khoảng 70% nếu ko va chạm hay chấn thương nhẹ khi bị bị đối phương dùng "bạo lực" .Đặc biệt ko sài TI, 2 tiền đạo đều là Poacher nhưng khả năng phối hợp với nhau rất tốt, vị trí AMC có thể sài AP, AMC hay Trequartista đều dc để chỉnh sửa phù hợp với khả năng vị trí tốt nhất của cầu thủ(2 mùa sài Erick Torres(Tre) và Kovacic(AM) thay phiên nhau).
    Đá C1 thì Semi bị loại bởi MU dù trc đó win Barca [IMG]images/smilies/thump_3669255127.gif[/IMG]
    Tac này ko phát huy hết hiệu quả của AMC nhưng bù lại 2 Poacher đá ko quá cá nhân, biết chuyền lại cho tuyến 2 băng lên, hạn chế tình trạng bắn chym, hầu hết bàn thắng đến đều từ những đường chuyền ngắn, chọc khe và đột phá.

Mùa 1 sài chủ yếu 2 Poacher là Cavani va Niang do Lavezi đá Trequartista còn Torres sub.
    Mùa 2 có thêm sự góp mặt của Leandro và Kovacic.

Chân dung 2 Poacher của mùa 1 và 2 là Cavani - Leandro Da màu

Cuối cùng là link Tac:

http://www.mediafire.com/?63uqwtwlafo046n

Tac có kèm theo "bug phạt góc" ai ko muốn sài thì chỉnh lại. Theo nhận xét của mình thì mùa 1 bug phạt góc phát huy rất tốt ghi dc khoảng hơn 20 bàn, mùa thứ 2 thì ko những thọt mà còn bị máy dùng lại[IMG]images/smilies/thump_3669255127.gif[/IMG]
    Mình hạn chế save/load để test sự hiệu quả tối đa của Tac nhưng vì phong cách bóng đá Ý, điển hình là SerieA đá khá cứng nên ko tránh khỏi những vị trí chủ chốt lên băng cáng trong niềm thương xót và phẫn nộ của HLV lẫn cổ động viên

tem phát, nhưng mà bạn chỉnh lại hình đi, khó nhìn quá
    đá trung lộ thì bạn up cho em cái hình đội hình cái 4-4-2, 4-2-3-1 ... hay cái gì đây

Bác cho cái ảnh Tac đi nào. Cavani bác set Poacher ah`. Trước giờ mình toàn set nó Target thôi. Để Test thử xem

Bác chủ pic chơi chế độ cửa sổ à,chụp ảnh xấu quá,đề nghị bác chụp lại

Cavani Poacher là chuẩn,vì đâu có khoẻ để làm Target Man,PPM Target Man cũng ko có,tốc độ tương đối tốt

Test cái nào,Tac mình được nửa mùa đã bị bắt bài,còn bị Bug phạt góc lại

Mới bị thua Arsenal ở CK Carling,thua lượt đi 1/18 C1 với Inter,hoà Sunderlan do nó chơi Bug phạt góc .Cả đội đang cãi chửi nhau ầm ĩ lên

Mấy bác thông cảm vì mình chơi chế độ cửa sổ mà độ phân giải nó là 1920 x 1080 nên chụp hình lại lớn quá nên phải resize lại nên hình nó thành ra như thế. Để vào mùa thứ 3 mình up thêm mấy hình Tac và 1 ít thông tin nữa
    Sau 1 hồi chỉnh cái màn hình lại minh up thêm hình Tac ở trang đầu, và đây là trận tranh siêu cup với Inter ở mùa thứ 3

bạn up ảnh cầu thủ chơi ở mỗi vị trí đi nào , đặc biệt là DM và 2 CM , tac kim cương này hiện ít ai làm do để set 2 CM hiệu quả rất khó , dễ dẫm chân nhau mà lối chơi giống nên hiệu quả cũng chưa chắc cao
    Bạn up cách set mỗi vị trí và thành tích các cầu thủ lên thử

vừa vào page cái thấy có người cùng chí hướng mình chơi Napoli cũng dùng 4-1-2-1-2. nhìn chung là khá hiệu quả, mình mới chơi đc 1 mùa, vô địch Serie A sớm hẳn 4 vòng ghi được hơn 80 bàn thủng lưới 18 bàn, Paolo Canavaro chỉ ghi bàn từ phạt góc mà làm hơn chục quả, Campagnaro cũng gần chục phát mỗi cái là gặp Barca với Real là dẹo chủ top cho tí kinh nghiệm khi đấu vs 2 đội này với

Trích dẫn Gửi bởi bobo2407
    Mấy bác thông cảm vì mình chơi chế độ cửa sổ mà độ phân giải nó là 1920 x 1080 nên chụp hình lại lớn quá nên phải resize lại nên hình nó thành ra như thế. Để vào mùa thứ 3 mình up thêm mấy hình Tac và 1 ít thông tin nữa
    Sau 1 hồi chỉnh cái màn hình lại minh up thêm hình Tac ở trang đầu, và đây là trận tranh siêu cup với Inter ở mùa thứ 3
    Nhân tiện bác thắng Inter,bác chỉ em cách thịt Inter với,lượt đi C1 ở sân nhà nó nó thắng 3-2 ,toàn những bản nhảm nhí và bug phạt góc,lượt về em phải cố gỡ đây

Hay, đang cần Tac trung lộ để đá với Real, thanks bác :x

Bác cho cái ảnh set Poacher được ko,công nhận FM12 bắt bài ghê quá,mình vừa thắng ngược Inter rồi bạn à,chấm dứt chuỗi 4trận toàn hòa và thua của Man.Utd ,ghê thằng Sneijder sút xa quá,tưởng thua trận đấy

2ST bác ghi bàn đều thế,hiệu quả thật,mình toàn thằng nhiều thằng ít,mai chuyển sang 2 Poacher thôi

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. FM12 DARK SKIN (full game version)
    Bởi kidhero321 trong diễn đàn Skins | Giao diện FM12
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 04-25-2013, 04:30 PM
  2. [FM12] Việt hóa FM2012 (Demo version)
    Bởi showhnad79 trong diễn đàn Lưu trữ
    Trả lời: 327
    Bài viết cuối: 11-23-2012, 06:52 PM
  3. [Trung lô] Arsenal 4-2-2-2! Version 12.1
    Bởi petty trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 06-04-2012, 01:24 PM
  4. Skin Blackin09 - (left & right version) version 1.0
    Bởi minhhung211093 trong diễn đàn Skins - Giao diện game
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-16-2010, 09:07 AM
  5. 3-4-3 -Trung Lộ -Trung Lộ -Tiếp Bước FM10 -Chelsea tactic Fm11 Demo