Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 50

[*** TACTIC] - MR_BOM trở lại với các bạn

Hơ hơ ko có nhiều time nên vào đề luôn [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]. Buồn buồn chế tac thấy cái này dùng khá hay mà cái formation khá độc, chưa thấy đụng hàng [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]. Vô đề luôn :
    1. Formation : Hình chữ X với dấu chấm ở dưới [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG].

- Thức chất nhìn có 2 DC nhưng 2 Anchor Man thi đấu như 2 DC dâng cao nên ko lo bị chọt đâu nhé . Cầu thủ MC là BWM nhưng cũng không hẳn là cần tiền vệ trâu bò. Xoay vòng lắp tùm lum thiếu ng thì đưa vào mà thấy vẫn ok. Nhưng nói chung tactic này cần bộ tiền vệ : 2 DM, 1 MC, 2 AMC. Bộ này sẽ cầm trịch toàn bộ trận đấu. 2 AMC kiêm cả ghi bàn , 2 tiền đạo ảo 2 cánh vừa thu hút hậu vệ vừa ghi bàn trong các tình huống phản công . 2 AMC sẽ dâng cao và yên tâm tấn công vì sau 2 anh đã có 3 tiền vệ bọc lót. Tactic ko cần chơi touchline luôn, tất nhiên nếu biết sử dug chắc còn hay hơn, nhưng m lười ko dùng nên ko đưa vào nhận xét gì. Tactic tạo ra chơi giải sầu thôi mà .

2. Kết quả [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] :

Chac các bạn cũng nhận ra điểm chung của các trận đấu này. Cầm bóng nhiều , sút nhiều, đối phương ít có cơ hội. Hãy thử và cảm nhận tactic ***

DOWNLOAD : <div style="padding: 0px 5px 0px 5px; border: 1px solid #DF7401; margin-left: 20px; width: 40%"><div align="center" style="text-transform: none; border-bottom: none; display: block; padding: 3px 0px 3px 0px;">
    Close Spoiler<-'; }else{="" this.parentnode.parentnode.style.width='40%' this.parentnode.style.borderbottom='none' ;="" spoiler.style.display='none' ;="" this.getelementsbytagname('a')[0].innerhtml='->Open Spoiler<-' ;="" }"="">
    <b style="">->Spoiler <>

</b></-';></div>
    <div>
    <div align="center" style="display: none; padding: 5px 0px 5px 0px;"> http://www.mediafire.com/download/lf..._Sep_2011).tac</div>
    </div>
    </div>
    [/B]
    Té đây, hết tháng 1 hết bận sẽ trở lại [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG].

...Bác Bom toàn tac lạ ko nhỉ...để test thử xem ntn....mà bác cho e hỏi là liệu 2 FB có tốn nhìu sức ko vậy bác?...Bác cho e xin cái pic team instruction vs ạh,nhìn hình formula ko bik là bác đá tập trug ntn?...đá cánh hay trug lộ?...vs cả sao bác ko swap Persie vs Walcott thì e ngĩ hiệu wả sẽ cao hơn...vì dù sao cũg là 2 thằg đá cao nhất,lại là IF hay bó vào trog thì trái chân sẽ hiệu wả hơn nhỉ?...vs lúc fạt góc và đá fạt sẽ như thế nào nhỉ?...bác cho e xin cái set pieces fạt góc vs đá fạt lun hen...e ngĩ là 2 hoặc 1 Anchor sẽ stay back cùg vs 2 FB nhỉ?...chứ ko nó fản côg thì teo...nhất là bọn PL thì tốc độ fản côg cao dữ dội...mà GK chỉ Sweeper có dễ bị mất bóg ko bác?...e rất ngại để GK là sweeper,vì FM12 e thấy bọn GK hễ đá bóg mạnh lên thì rẫt dễ bị fản côg,do bọn tiền vệ hhoặc hậu vệ đối fươg đánh đầu chuyền bóg là fá bẫy việt vị ngay,mà PL tiền đạo đa số có tốc độ,dễ thọt fản côg khi GK đá bậy lên...theo nhận xét sơ bộ của e là như vậy...

Đội hình có 1 chữ X mà tên Tac lại phang tới 3 chữ X, làm mình cứ tưởng

Tac này áp dụng cho mấy đội tầm trung tốt không nhỉ Đang cầm Everton, cặp tiền đạo tốc độ không được tốt lắm

Mới ngủ dậy mắt nhắm mắt mở tưởng lão bom post phim cech .
    Test xong comment sau vậy .

Download tac về bỏ vào biết liền set thế nào mà [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]. Mà có set gì đâu, để mặc định hết các vị trí như FM.
    Chơi rigid + standard nên cầu thủ ko có vị trí nào mất sức cả. Cái hay của tac này là đội bạn ko phản công dc vì có 2 Anchor chặn hầu hết rồi. Bóng dc đội bạn phá lên gần như ko bao giờ đến chân cầu thủ đối phương mà chỉ toàn quân mình.
    2 tiền đạo lôi kéo đối phương là chính, ghi bàn chả = 2 ông AMC nên cũng ko cần quan tâm lắm. Nhưng chạy nhanh sướng, vì chơi fast break situation rất nhiều.
    set đá phạt và conner rất bt ko chỉnh vị trí cầu thủ, để default hết [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG], nên ghi bàn phạt góc ít lắm. yên tâm ko bị phản công vì ít nhất có 3 chú ở nhà.
    SK vì thằng Cechnhi hợp với vị trí đó, nếu tuỳ thủ môn khác thì chỉnh về GK bt cũng dc. Nhưng vì đội hình có 1 DC thực thụ nên để SK thì thủ môn hay hơn. mà có phải bắt mấy đâu.
    ko mua bán luôn vì lười và ko có tg [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]

Ngủ thôi [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG], thua hết bet NBA mịa rồi [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]. Ôn thi chăm vãi mà ko dc ăn bet [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG], ông trời ơi

Phong cách đá của Ars trong tac *** thế nào bác? Có ban ngắn+chọc khe không? Em đang đá 4-3-2-1 như ngoài đời, đan bóng và chọc khe, thi thoảng chuyền vượt tuyến hay phết. Mỗi cái nó cứ kèm chặt Arteta+Wilshere+phạm lỗi là toàn struggle control posession thôi.

Trích dẫn Gửi bởi Eduardo
    Phong cách đá của Ars trong tac *** thế nào bác? Có ban ngắn+chọc khe không? Em đang đá 4-3-2-1 như ngoài đời, đan bóng và chọc khe, thi thoảng chuyền vượt tuyến hay phết. Mỗi cái nó cứ kèm chặt Arteta+Wilshere+phạm lỗi là toàn struggle control posession thôi.
    Nhìn thông số các trận là biết mà bạn. Đá kiểm soát bóng nhiều, ép đối phương ko cho qua giữa sân. Sút nhiều. ( nhưng ra ngoài hơi nhiều) .2 inside forward làm nhiệm vụ băng vào dứt điểm hoặc lôi kéo hậu vệ ra cánh để 2 AMC tiện đường lao lên sút. .

mới text 3 trận, tac này đá cứ như hiếp dâm đối thủ

"Hiếp dâm" đối thủ Phải Newgame Test gấp mới được

Hiếp dâm đối thủ *** ***y Tac này đối thủ chả tấn công đc quả nào [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Tactic] Combo Tactic Home & Away 3-5-2 Juventus : Catenaccio trong hình hài Total Football
    Bởi jaybee trong diễn đàn Football Manager 2016 Tactics
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 06-14-2016, 10:15 AM
  2. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 12-18-2011, 11:53 AM
  3. [Tactic]4-3-3 tactic cho AC-Milan
    Bởi volcano trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-02-2011, 11:44 AM
  4. cần tìm tactic
    Bởi new led trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 1