Kết quả 1 đến 6 của 6

Trích dẫn Gửi bởi huyvm811
    khổ nỗi thằng chuyền dài này lại là thằng DC thế mình mới thấy lo
    chuyền dài vượt tuyến để phản công ấy mà, nó chuyển tốt thì thành phản công nhanh, ghi bàn chớp nhoáng, mà ngu thì vào chân đội bạn ở tít phần bên kia sân thôi, trừ phi nó ngu quá thể đáng sút thẳng vào thằng ngay trước mặt thì ko chấp

Pro English cho hỏi về Feedback

"when should tell our players to not hold back when tackling ABC or XYZ" nghĩa chuyên ngành của nó là j vậy các đại ka, tiện thể cho em hỏi luôn câu này "ABC looks like he is uesd to playing a more direct game than asked to today"theo em hiểu câu này thì là thằng ABC chuyền bóng trực tiếp nhiều hơn đc yêu cầu, vậy làm thế nào để chỉnh lại cho đúng mặc dù lúc đầu em ko chỉnh PI cho nó. Mong các bro chỉ giáo dùm em

Trích dẫn Gửi bởi bangnp
    Theo mình bít thì "we should tell..." là hard takling...
    Còn "ABC looks like..." thì bạn nên để passing type cao hơn bởi ABC ở đây thường là ACM hoặc CM mang nhiệm vụ tấn công của đội, nhưng cái này còn phụ thuộc vào lối chơi của cả đội, nó sẽ không hết ngay lập tức nếu bạn điều chỉnh TI. Cái này hiểu sơ sơ là nó thích đá bóng dài hơn yêu cầu đó mà.
    Giải thích tí về cái ABC look like:nghĩa là thằng ABC đã chơi chuyền dài nhiều hơn mình yêu cầu nó <=>thằng này thích chuyền dài<=>chỉnh cho nó chuyền dài nhiều hơn

Trích dẫn Gửi bởi bangnp
    Cái này mình cũng không chắc nhưng thấy nếu cầu thủ đã chơi bóng dài rùi mà mình chỉnh PI của họ thì thấy không mất. Nếu chỉnh cả TI thì cú lúc mất đi nhưng cũng có thể lại hiện ra
    passing chỉnh xuống thí đương nhiên ko mất, chỉnh lên thì sẽ mất, tuy nhiên thì vì đó là lối đá nó khoái nên vẫn sẽ có những trận nó lên cơn thì lại xuất hiện thôi, nói chung cái này chẳng ảnh hưởng gì nhiều, mặc kệ nó tồn tại cũng ko sao

Trích dẫn Gửi bởi huyvm811
    "when should tell our players to not hold back when tackling ABC or XYZ" nghĩa chuyên ngành của nó là j vậy các đại ka, tiện thể cho em hỏi luôn câu này "ABC looks like he is uesd to playing a more direct game than asked to today"theo em hiểu câu này thì là thằng ABC chuyền bóng trực tiếp nhiều hơn đc yêu cầu, vậy làm thế nào để chỉnh lại cho đúng mặc dù lúc đầu em ko chỉnh PI cho nó. Mong các bro chỉ giáo dùm em
    1. ko nên đá chặt với cầu thủ ABC, bỏ hard tackling đi thì hết
    2. ABC đang đá ko như chiến thuật chung của cả đội. ví dụ cả đội đá short thì nó đá direct nhiều, cả đội đá slow nó lại đá nhanh ...

Các Chủ đề tương tự

1. Xin File: English (US).ltc
    Bởi bumchiu.lost trong diễn đàn Football Manager 2016 DOWNLOAD
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-12-2016, 11:55 AM
  2. feedback
    Bởi banhmysaigon trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-02-2011, 06:00 PM
  3. hướng dẫn cài English cho bản Nga 11.3
    Bởi zenzenboy131 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 0