Kết quả 1 đến 7 của 7
    Trích dẫn Gửi bởi Zlatan Ibrahimovic
    Training thì mình thấy có gì để mà giao đâu,mình tự đặt các tập luyện 1 lần là xong thôi,trả lời phỏng vấn bác để ý có chữ Send Assistant Manager đấy,bác bấm vào nó sẽ trả lời cho mình,ngoài ra có 1 việc là khi mình đi vắng,đi du lịch,nghỉ mát ,bạn chỉ chuột vào dưới tên mình,có over view thì fải,mình nhớ ko rõ,xuống cuối cùng,tìm Go on Holiday,nó sẽ ở nhà tự xử lý các trận tiếp theo,các công việc,trong giới hạn mình đặt ra ,lúc bấm go on hoiliday sẽ ra cái bảng lựa chọn

Tóm lại là:

Bác fải đọc hướng dẫn chơi đi đã,chỗ nào ko rõ hỏi sau

Gia nhập từ đầu năm 2008 mà bây giờ mới "tập tành chơi FM" ,nếu chơi FM các bản trước rồi thì mấy cái bác hỏi nó vẫn y hệt thế trong FM 10 thôi
    Em gia nhập từ năm 2008, nhưng là để chơi Championship Manager, chứ FM thì đây là lần đầu tiên, thanks bác đã giúp đỡ

mình giao hết cho thằng ASST mânger quản lý phần teamtalk có ổn không đây sao thấy nhiều trận thắng cách biết 2 3 bàn mà thằng ass nó để teamtalk là none

Trích dẫn Gửi bởi nvmabb
    mình giao hết cho thằng ASST mânger quản lý phần teamtalk có ổn không đây sao thấy nhiều trận thắng cách biết 2 3 bàn mà thằng ass nó để teamtalk là none
    Teamtalk thì cố tự làm đi bạn, nhiều khi rất có tác dụng trong trận đấu đấy, chứ để thằng trợ lý làm ko ổn đâu, nó lúc nào trước trận cũng "for the fans", hết trận thắng 3-0 cũng vẫn "none", như thế cầu thủ nó giận đấy

vào team seting chọn
    arrange friendly: ass tổ chức đá giao hửu
    press conference: trả lời phỏng vấn
    control friendly:dk trận giao hữu
    team talk
    new contract: hợp đồng mới
    ...

Cách giao việc cho Assistant Manager ???

Em mới tập tành chơi FM10. Em nghe nói các bác giao đủ thứ việc cho thằng trợ lý, vậy mà em tìm mãi mà chả thấy nó nằm chỗ nào ? Làm sao mà giao hết mấy việc lặt vặt như Training, trả lời phỏng vấn,....Bác nào biết chỉ em với !!!1

Training thì mình thấy có gì để mà giao đâu,mình tự đặt các tập luyện 1 lần là xong thôi,trả lời phỏng vấn bác để ý có chữ Send Assistant Manager đấy,bác bấm vào nó sẽ trả lời cho mình,ngoài ra có 1 việc là khi mình đi vắng,đi du lịch,nghỉ mát ,bạn chỉ chuột vào dưới tên mình,có over view thì fải,mình nhớ ko rõ,xuống cuối cùng,tìm Go on Holiday,nó sẽ ở nhà tự xử lý các trận tiếp theo,các công việc,trong giới hạn mình đặt ra ,lúc bấm go on hoiliday sẽ ra cái bảng lựa chọn

Tóm lại là:

Bác fải đọc hướng dẫn chơi đi đã,chỗ nào ko rõ hỏi sau

Gia nhập từ đầu năm 2008 mà bây giờ mới "tập tành chơi FM" ,nếu chơi FM các bản trước rồi thì mấy cái bác hỏi nó vẫn y hệt thế trong FM 10 thôi

Trích dẫn Gửi bởi angel46
    Em mới tập tành chơi FM10. Em nghe nói các bác giao đủ thứ việc cho thằng trợ lý, vậy mà em tìm mãi mà chả thấy nó nằm chỗ nào ? Làm sao mà giao hết mấy việc lặt vặt như Training, trả lời phỏng vấn,....Bác nào biết chỉ em với !!!1
    "Training, trả lời phỏng vấn" là việc lặt vặt??? Không biết cái "...." của bạn còn những gì nữa???
    Hai phần này cộng với Team talk là những phần mình yêu nhất FM mới đau.

Các Chủ đề tương tự

1. [FM15] Best Assistant & Reserve Manager
    Bởi hientatthanh trong diễn đàn Good Players and Staff
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 11-28-2014, 07:42 PM
  2. Good Assistant Manager ?
    Bởi bell.lina trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 11-26-2011, 07:06 PM
  3. Làm sao để Assistant manager tự gia hạn hợp đồng với cầu thủ ????
    Bởi phuonglinh trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 06-12-2011, 02:34 PM
  4. đăng ký thêm 1 assistant manager
    Bởi danghongquang trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-05-2010, 09:45 AM
  5. Thắc mắc về Assistant manager
    Bởi sgtpsibin trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-25-2009, 05:09 PM