Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Chủ đề: Cheat!

Trích dẫn Gửi bởi sannhago
    Chao ca nha!Minh co van de muon ca nha giup minh voi.Co bac biet cach cheat tien trong cm2010 chi giup minh nhe?Minh thanks truoc.
    Gì chứ cheat thì là cả 1 nghệ thuật,ko chỉ có cheat tiền đâu. Nói cụ thể thì dài lắm.Cậu xem thêm ở đây nhé!
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=11429

Trích dẫn Gửi bởi lucifer2088
    Gì chứ cheat thì là cả 1 nghệ thuật,ko chỉ có cheat tiền đâu. Nói cụ thể thì dài lắm.Cậu xem thêm ở đây nhé!
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=11429
    chủ pic mà cheat được từ cái đấy thì bạn ấy là trùm IT rồi

Chơi như trong game thoi cheat làm gì

Tự cày mới sướng

sao mình dùng fmrte trong fm 10 mà cú 1 đến 2 tháng là thàng cầu thủ mình edit bị tụt chỉ số vậy?ai bít cách sưa chỉ giùm nhé thanks^^

edit chỉ số phải kèm theo edit cả CA/PA chứ bạn tăng chỉ số thì ước lượng 1 lượng CA tương đương lượng chỉ số bạn vừa tăng, nếu tăng CA vượt quá PA (VD PA có 180 mà bạn muốn tăng CA lên tận 200 thì phải điều chỉnh PA lên 200 theo)

bạn muốn cheat chỉ số lên 20 tất ko bị giảm ko, mình có cách đấy, mà chỉnh xong đá hơn trước mới vui

Trích dẫn Gửi bởi Jose Mourinho
    chủ pic mà cheat được từ cái đấy thì bạn ấy là trùm IT rồi
    Ừ, thế thì ông JM nhiều kinh nghiệm có thể hướng dẫn cụ thể cho anh em cách cheat được ko.Nhìn thấy ông cheat cầu thủ trông kinh hoàng quá.Và nhất là cách cheat coach ấy!

Trích dẫn Gửi bởi lucifer2088
    Ừ, thế thì ông JM nhiều kinh nghiệm có thể hướng dẫn cụ thể cho anh em cách cheat được ko.Nhìn thấy ông cheat cầu thủ trông kinh hoàng quá.Và nhất là cách cheat coach ấy!
    Cheat mà còn phải dạy à, đoạn nào ko hiểu, coach thì mình có cheat làm gì đâu, thỉnh thoảng ngồi nghịch cheat chỉ số cầu thủ tìm hiểu thôi. Vụ 20 hết thì đơn giản thôi, 2 cột mental, physical mặc định là chỉnh 20, sau đó GK thì chỉnh techichcal 20 hết, các vị trí khác lại chỉnh goalkeeping 20 hết. Save vào, như thế nếu dùng genie kiểm tra sẽ thấy chỉ số ko giảm, cho ra được 1 thủ môn mà mọi kĩ năng của các cầu thủ phía trên đều giỏi, 1 cầu thủ ko phải thủ môn nhưng lại có khả năng bắt bóng siêu phàm. Đó, lí thuyết thì tưởng là sẽ đá hay, nhưng thực tế là GK khác xa các vị trí còn lại, cho 1 GK lên đá tiền đạo thì kiểu gì cũng đá cho dù xem = genie thì rõ ràng thủ môn đó tất cả chỉ số cần thiết đều 20. Tương tự thì 1 cầu thủ bt cho về làm GK dù xem = genie có khả năng bắt bóng vô đối thủ thì vào game cũng bắt ko ra cái vẹo gì. Cả 2 cái này vấn đề nằm ở natural position của cả 2 thằng,VD nếu thằng thủ môn đó có thêm FC là natural position của nó chẳng hạn, nó sẽ đá hay ở vị trí tiền đạo ngay, nhưng như thế chỉ số sẽ giảm ngay lập tức, muốn giữ được ko giảm thì phải để nguyên thế kia, kết quả là chỉ số có cao chót vót đá cũng chẳng ra gì

Ghét bỏ làm cái gì. Mình chơi PES, cứ mạnh là "yêu". Hehe

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn tạo cheat training
    Bởi hungvietuc1 trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 05-26-2012, 10:25 AM
  2. Hỏi về cách cheat tiền bằng FMRTE
    Bởi goalkinh trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-20-2010, 11:33 AM
  3. Cheat là gì vậy