Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Hỏi về việc thay Assistant

Hiện tại mình đang cầm Chelsea, mọi thứ vẫn ổn nhưng mình thấy thằng Assistant của đội này cùi bắp quá nên mình sa thải nó và đã "đề bạt" 1 ku khác lên thay rồy nhưng đến khi vào trận đấu với 1 clb khác lại không thể hỏi nó về cầu thủ của đội bạn ntn để có thể đưa ra đấu pháp thích hợp! Pro nào biết thì giúp mình với nhá(ở trong phần Opposition Instructions - trước phần Team Talk mà trước mỗi trận đấu đều có đó! Mình chơi mấy clb trước mà thay trợ lý cũng như vậy cả).
    PS Do không biết chèn hình minh hoạ vào bài viết thế nào nên miêu tả hơi khó tí, thông cảm nhá, ai tiện chỉ minh cách chèn hình ảnh vào bài viết luôn nhá! Thanks nhiều nhiều:a14:

đuổi việc thằng trợ lý cũ đi rồi kí hợp đồng với thằng bạn muốn nó làm trợ lý mới với yêu cầu trong hợp đồng là mày làm trợ lý cho tao

Nhiều khi nó mới về clb hiểu gì đâu mà đưa ra ý kiến, quản lý một thời gian thử xem.
    P/S: trong phần OI phần Ask Assistant có sử dụng được hay ko, nếu ko là do Tactical Knowledge của nó quá thấp nên ko đủ trình để OI.

Sax! Hình như là bạn chưa hiểu mình vừa viết gì phía trên thì phải langa^^!

bạn đã ký hợp đồng mới với 1 coach trong đội để làm Ast? Vậy đã có mess báo coach đó đồng ý ký làm Ast chưa? Nếu chưa thì coi như đội bạn vẫn thiếu Ast

Trích dẫn Gửi bởi UchihaSasuke
    Nhiều khi nó mới về clb hiểu gì đâu mà đưa ra ý kiến, quản lý một thời gian thử xem.
    P/S: trong phần OI phần Ask Assistant có sử dụng được hay ko, nếu ko là do Tactical Knowledge của nó quá thấp nên ko đủ trình để OI.
    Đâu,thằng tớ mới ký còn pro hơn thằng kùi bắp cũ mà,chẳng biết ra sao nữa! Thôi cứ để xem, nhỡ đâu có ai biết^^! Thanks nhá!

Trích dẫn Gửi bởi UchihaSasuke
    Đâu,thằng tớ mới ký còn pro hơn thằng kùi bắp cũ mà,chẳng biết ra sao nữa! Thôi cứ để xem, nhỡ đâu có ai biết^^! Thanks nhá!

Trích dẫn Gửi bởi dirty_boy0712
    bạn đã ký hợp đồng mới với 1 coach trong đội để làm Ast? Vậy đã có mess báo coach đó đồng ý ký làm Ast chưa? Nếu chưa thì coi như đội bạn vẫn thiếu Ast
    Bạn có thể nói rõ hơn được không, mình vẫn chưa hỉu lắm! Mình mời thằng Ast của đội khác về làm Ast cho mình chứ có thuê thằng trong đội làm Ast đâu?

Trích dẫn Gửi bởi dirty_boy0712
    Bạn có thể nói rõ hơn được không, mình vẫn chưa hỉu lắm! Mình mời thằng Ast của đội khác về làm Ast cho mình chứ có thuê thằng trong đội làm Ast đâu?

vậy đã có thư báo Ast của đội khác đồng ý về đội bạn chưa?
    bạn vào Information của đội chọn Staff xem Assistant Manager có ai ko

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Thay đổi chiến thuật dựa trên gợi ý của assistant manager
    Bởi huynq.231 trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 09-18-2013, 05:27 PM
  2. Làm sao để ký hợp được với 2 assistant coach?
    Bởi conggameviet trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-11-2011, 07:13 PM
  3. đã có FM Assistant 11 cho patch 11.2 chưa ????????
    Bởi colen trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-18-2010, 01:26 PM
  4. Bạn và Assistant ai giỏi hơn?
    Bởi bumchiu.lost trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 06-15-2010, 10:51 AM
  5. Vai trò của Assistant.
    Bởi skygame trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 04-05-2010, 07:55 PM