Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Mình cũng hay xài 4 4 2 , vấn đề là 2 thằng cánh bạn để thế nào , wide m hay là winger , tiền đạo ra sao , ...tốt nhất bạn up vài cái ảnh anh em xem qua chứ nói khơi khơi cũng khó . Tạt cánh mình hay để drill cross hơn , căng tầm thấp cho tiền đạo hoặc mấy chú tiền vệ đệm bóng là chính .

hai thằng cánh của mình là Aaron Lennon (wwide winger support) và modric (center forward atk) còn hình thì mình đã chụp rồi nhưng add vào không dc (nó toàn hỏi cái ji URL...) nên bạn thông cảm nhé!!
    chỉ số lennon passing 13 tecknic 15; moric passing 16 tecknic 17.
    cỏn tiền đạo thỉ Crouch (target) và Rbbie Keane (deep layign forward)

hai thằng cánh của mình là Aaron Lennon (wwide winger support) và modric (center forward atk) còn hình thì mình đã chụp rồi nhưng add vào không dc (nó toàn hỏi cái ji URL...) nên bạn thông cảm nhé!!
    chỉ số lennon passing 13 tecknic 15; moric passing 16 tecknic 17.
    cỏn tiền đạo thỉ Crouch (target) và Rbbie Keane (deep layign forward)

Nói chung tạt cánh cũng khó,cần cầu thủ crossing cao,ST bên trong không chiến chọn vị trí tốt,mình toàn cao to,tạt tốt mà lâu lắm mới được một quả.Tóm lại chả trông chờ cái này nhiều

Nói chung tạt cánh cũng khó,cần cầu thủ crossing cao,ST bên trong không chiến chọn vị trí tốt,mình toàn cao to,tạt tốt mà lâu lắm mới được một quả.Tóm lại chả trông chờ cái này nhiều

thanks các bác nhiều!!

thanks các bác nhiều!!

Để ý set cách tạt bóng, từ đâu đến đâu, vào thằng nào, vào đầu hay vào chân hay vào... chy... nó. Set đc hết, muốn tạt đc tạt, nhưng tạt thành công ở NHA để đánh đầu vào xác suất cũng... mong manh lắm. Hậu vệ toàn trâu chó cao to như con tịnh, Near post chắc nhiều bàn bằng đầu hơn chơi kiểu này...

Để ý set cách tạt bóng, từ đâu đến đâu, vào thằng nào, vào đầu hay vào chân hay vào... chy... nó. Set đc hết, muốn tạt đc tạt, nhưng tạt thành công ở NHA để đánh đầu vào xác suất cũng... mong manh lắm. Hậu vệ toàn trâu chó cao to như con tịnh, Near post chắc nhiều bàn bằng đầu hơn chơi kiểu này...

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối