Kết quả 1 đến 6 của 6

Cho mình hỏi cách gửi cầu thủ trẻ cho CLB đỡ đầu.

Mình mới mua 1 cầu thủ trẻ 18t, nhưng ko đc đá vì vấn đề giấy phép lao động, mình có đọc trong bảng hướng dẫn là hãy gửi cầu thủ đó đến clb đỡ đầu 1 vài năm là sẽ có giấy phép, nhưng mình mò mãi mà chẳng bít gửi như thế nào.Ai giúp mình cách gửi chi tiết với nhe'.Cảm ơn.

Mình chỉ biết gởi cho clb con thôi
    ấn vào cầu thủ bạn muốn gởi : Squad -Move To Affiliate và chọn clb bạn muốn gởi đi ( nó ko chịu thì đổi clb khác )

Bạn đọc cái này phải ko :" bạn cần đỡ đầu cho một câu lạc bộ của Châu Âu ( European feeder club ) . Điều đó có nghĩa là bạn vẫn có thể mua cầu thủ đó mặc dầu không có Work Permit . Bằng cách gửi cầu thủ đến câu lạc bộ đỡ được đầu một vài năm , cầu thủ đó sẽ có được hộ khấu EU chính thức , và tất nhiên được Work Permit " . Theo mình nghĩ nó là clb con chứ ko phải clb đỡ đầu đâu

trời đất ơi, chỉ là 2 cách gọi khác nhau thôi mà. thường thi chỉ những club lớn mới đỡ đầu những club khác ở các nước khác thôi. mỗi năm 2 lần vào các kỳ chuyển nhượng bạn có thể vào board room yêu cầu boss tìm club để mình đỡ đầu or đỡ đầu mình. nhớ chọn thằng nào mà thời gian nhập tịch ngắn 1 tý. nếu club của bạn có sẵn càng tốt. sau khi có club con cần thiết rồi thì bấm chuột phải vào thằng muốn gửi, chọn Squad -Move To Affiliate và chọn clb bạn muốn gửi đi.
    nhớ cẩn thận nhé vì chưa chắc tới đó nó đã được đá chính thường xuyên đâu, phẩi kiển tra chỉ số của những thằng first team bên đó nữa xem thằng bé có cạnh tranh được xuất đá chính không đã bạn nhe!
    chúc bạn ươm mầm được nhiều tài năng!

Trời đất ý tôi nói là gửi cầu thủ trẻ cho clb con chứ ko phải clb đỡ đầu ( bạn kia viết là "Cho mình hỏi cách gửi cầu thủ trẻ cho CLB đỡ đầu " ) . Lần sau nhớ đọc kỹ

Làm thế nào để đỡ đầu 1 CLB châu Âu

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-29-2015, 05:55 PM
  2. [Hlep] Hỏi cách yêu cầu Tuyển trạch viên chỉ tìm những cầu thủ trẻ
    Bởi dungthinh225 trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp !
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-13-2015, 03:21 PM
  3. SI đổi trắng thay đen kết quả trận đấu!!! Sock :((
    Bởi batbai trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 02-18-2010, 03:26 PM
  4. lời bình luận chậm hơn trận đấu & xong trận đấu đứng yên
    Bởi quynhvunb trong diễn đàn Thảo luận - Hỏi đáp về FM2008
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-29-2008, 07:14 PM