Kết quả 1 đến 7 của 7

Không phải lỗi đâu bạn,clb khác nó hỏi mua cầu thủ của bạn (thường là clb lớn hơn).Thằng board tham tiền,thấy bên kia trả giá cao nên nó đồng ý luôn.Cái này mình ko can thiệp vào được [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]

Bổ sung thêm là khi Board accept offer mà ko thông qua ý bạn , nếu bạn ko muốn mất cầu thủ thì hãy kí hợp đồng lại , cho lương cao , thưởng nhiều , và hên xui thì nó có thể ở lại (ít lắm vì đội kia thường là đại gia [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG])

Trích dẫn Gửi bởi Wilshere
    Không phải lỗi đâu bạn,clb khác nó hỏi mua cầu thủ của bạn (thường là clb lớn hơn).Thằng board tham tiền,thấy bên kia trả giá cao nên nó đồng ý luôn.Cái này mình ko can thiệp vào được [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]
    hix hix, nó bán 4 cầu thủ hot và còn khá trẻ chán chẳng muốn chơi nữa mà câu lạc bộ đâu đến nỗi thiếu tiền đâu chứ

Trích dẫn Gửi bởi baokhanhvl89
    Bổ sung thêm là khi Board accept offer mà ko thông qua ý bạn , nếu bạn ko muốn mất cầu thủ thì hãy kí hợp đồng lại , cho lương cao , thưởng nhiều , và hên xui thì nó có thể ở lại (ít lắm vì đội kia thường là đại gia [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG])
    mình ko chú ý thằng board nó accept mới khổ chứ, toàn mấy cầu thủ đá chính trong đội mùa trước

Trích dẫn Gửi bởi khoahq
    mình ko chú ý thằng board nó accept mới khổ chứ, toàn mấy cầu thủ đá chính trong đội mùa trước
    Dù có làm đi chăng nữa thì tỷ lệ thành cồn trong việc giữ chân cầu thủ chỉ là 5%

Vấn đề này chỉ khi nào tình hình tài chính Clb bạn đang quản lý đang ko ở mức Rich thì bạn mới bị thôi . 1 Clb lớn nhưng nếu tình hình tài chính đang là bank rup , secure hoặc okay thì vấn đề board nó tự động bán cầu thủ là hiển nhiên , cái này rất hay vì giống ngoài đời , ngược lại , nếu 1 Clb nhỏ mà tình hình tài chính ở mức Rich thì ko bao giờ board nó tham gia vào vấn đề này cả . Chính vì vậy mà khi take control 1 team , 1 trong những việc quan trọng nhất của mình là quản lý tài chính . Trước mình cầm Sunderland , SVD của nó gần 5 vạn khán giả , tài chính lúc nào cũng rich , ko bao giờ bị hút máu kiểu này dù chỉ là 1 đội bóng trung bình . Vì vậy nếu bạn ko muốn bị hút máu thì cố gắng cải thiện tình hình tài chính đi . Good luck !