Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Trích dẫn Gửi bởi 69 Style
    Bài viết quá chất lượng, hẳn là bạn bỏ ra nhiều thời gian và tâm huyết để tìm hiểu về bóng đá. Rất mong bạn đóng góp nhiều hơn nữa cho 4rum
    Cám ơn bác đã có lời khen tặng em ^^.

Thực ra cũng chỉ vì bóng đá là niềm đam mê từ nhỏ. Mọi sở thích đều xoay quanh nó , đâm ra việc tích lũy kiến thức về bóng đá nó cũng tăng từ từ và tự nhiên.

Em cũng chả theo kiểu cố gắng đi tìm hiểu về nó , tự nó cứ thấm dần .

^^ hy vọng là sẽ có bài viết hoặc đóng góp khác có ích cho forum.

chẳng bù mình mới xem bóng dc vài năm chơi game mới xem bóng

Vì thế nên cầm Tot 4 năm ko danh hiệu đó sún [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG].

Bài viết công phu và rất bổ ích, thank thớt rất nhiều, đọc mấy bài kiểu này thấy hay hơn là chơi, tác giả chắc phải chơi FM lâu năm mới có nhiều kinh nghiêm như vậy.

Trích dẫn Gửi bởi tungnguyen7682
    Bài viết công phu và rất bổ ích, thank thớt rất nhiều, đọc mấy bài kiểu này thấy hay hơn là chơi, tác giả chắc phải chơi FM lâu năm mới có nhiều kinh nghiêm như vậy.
    Mọi trò chơi về bóng đá ở việt nam từ thời 4 nút cho đến bây giờ hầu như mình đều chơi.

Fm thì mình chơi từ phiên bản tiền thân cm 98 99 ,vẫn nhớ cải bản patch mà fullham đc bơm lực cầu thủ bá đạo còn hơn cả man utd là đương kim vô địch.
    Thanks bạn vì đã comment sau khi đọc.

Trích dẫn Gửi bởi 69 Style
    Vì thế nên cầm Tot 4 năm ko danh hiệu đó sún [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG].
    vậy tui mới sắp dc 5k bài viết rùi nè [IMG]images/smilies/thump_3576467404076052ok.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    K liên quan nhưng cái tac mà bạn bug cho Baca sao giống các tac 4-3-3DM AP is MOM của mình vậy [IMG]images/smilies/4.png[/IMG] role chỉ khác ở cánh còn shout thì 90% y chang

Còn 1 điều nữa k biết bạn đã test tac của mình chưa, nếu rồi thì đố bạn biết vì sao mình bug tac dựa trên 1 thằng key player MC-AP và làm cho nó nổi bật nhất team và 2 key player còn lại là 1 MC và 1 ST . Đây là 1 vấn đề mình hỏi bạn 1 cách [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]
    ^^ nói thật với bác là em chưa down tactic của bác về test được, vì tư duy của bác quá khác em.

Em thích đá cánh , bác build tactic theo kiểu trung lộ.

Role và duty cũng khác là rất nhiều, phần shout em chưa xem kỹ nên cũng không rõ là có giống đến 90 % như cái tactic barcelona em đưa ở đây không.

Nói chung nếu bác cần em tìm hiểu kỹ tại sao bác bug đc với AP - Attack thì để đêm nay em down về xem full match , tac bác tấn công vào bug gì hiện tại của phiên bản FM 2015.

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    K liên quan nhưng cái tac mà bạn bug cho Baca sao giống các tac 4-3-3DM AP is MOM của mình vậy [IMG]images/smilies/4.png[/IMG] role chỉ khác ở cánh còn shout thì 90% y chang

Còn 1 điều nữa k biết bạn đã test tac của mình chưa, nếu rồi thì đố bạn biết vì sao mình bug tac dựa trên 1 thằng key player MC-AP và làm cho nó nổi bật nhất team và 2 key player còn lại là 1 MC và 1 ST . Đây là 1 vấn đề mình hỏi bạn 1 cách [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]
    thật ra nếu xây dựng 1 tac với ý tưởng là kiểm soát bóng, tấn công trung lộ thì toàn dùng những shout như vậy thôi. khác nhau ở role như shout đâu có nhiều tac mình xài từ bản 13 qua đến fm15 bây giờ vẫn vậy 4-2-3-1 Narrow tấn công trung lộ cũng set shout gần như y chang vậy mà

Mình là fan barca, thích tiki taka (kiểm soát bóng) nhưng mình thấy bạn viết bài này rất hay

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-16-2016, 11:35 AM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-05-2016, 04:49 PM
  3. [LM] Đội bóng kiểm soát bóng nhiều nhất trong 1 trận đấu
    Bởi slight_wind01 trong diễn đàn Legendary Manager
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-04-2016, 06:28 PM
  4. [Event HOF] Đội bóng có trận đấu có tỉ lệ tack bóng cao nhất
    Bởi nguyenvanan91 trong diễn đàn Event Hall of Fame