Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Tạm biệt vela

Trích dẫn Gửi bởi tyty512
    Eduardo cũng đã ra đi sau khi ghi được hờn 20 bàn mùa trước(chu yếu fa và league cup) nhường chỗ cho dzeko,Hài ơ chõ clb mới của anh là wolfsburg vỏi giá 33M(dzeko 40M).Ocha mình cung hỏi mua 8M(già hơi max vì thằng valencia nhảy vào)nhưng nó quyết định vè valencia,có lẽ do lương vì mình chỉ tra 50000,valen trae nhũng 98000$/tuần
    Mới vào mùa đầu là mình đã hốt Ochoa, ưu tiên hàng đầu của Ars là thủ môn mà[IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG], lương tầm <20k/week thui. Eduardo bán được giá nhỉ? Chú này có mấy chỉ số ẩn, Mental cũng ngon phết, để dành tut cho tụi trẻ

Mình đá mùa dầu arsenal ưu tien mua 1 DMC và 1DC vì DMC của arsenal hới lùn tranh cháp ko lại máy đội epl toan thang cao to gioi dánh đàu,còn hang thủ thi ko tin tương sendoros nen bán ngay cho nên cần 1 thangd dự bị cho gallas và thomas veamalen,mình thấy mùa đau amulnia bất vẫn ok,chua thấy càn thiết phải mua

Trích dẫn Gửi bởi tyty512
    Số là thăng cska moscow nó kết em vela của mình và mình cũng muốn rước akinfeev về thay thế amulnia sắp về vườn,nên đã hỏi mua 14M+vela,bọn cska đã đong ý,akinfeev cũng đổ vì lương 130000/tuần,nhưng vào phút chót thằng vela giở quẻ ko chịu đi.Thế là thương vụ thất bại,sau đó mình hoi mua lạ thì cska nó hét 94M,hoảng và cú,quay sang trút giận lên thằng ku kia,tống nó đi với giá 16M sang đâu cũng chả muốn đẻ ý.Hic h lạ phải trông chờ vào amulnia va fabinaski
    Kinh nghiệm của tui là để tránh khỏi bị giở quẻ, sau khi ký HĐ xong ném xuống đội trẻ + list+not need nó sẽ chán nản và đi liền
    Hơi "nhầy" mà hiệu quả lắm

Tạm biệt vela

Số là thăng cska moscow nó kết em vela của mình và mình cũng muốn rước akinfeev về thay thế amulnia sắp về vườn,nên đã hỏi mua 14M+vela,bọn cska đã đong ý,akinfeev cũng đổ vì lương 130000/tuần,nhưng vào phút chót thằng vela giở quẻ ko chịu đi.Thế là thương vụ thất bại,sau đó mình hoi mua lạ thì cska nó hét 94M,hoảng và cú,quay sang trút giận lên thằng ku kia,tống nó đi với giá 16M sang đâu cũng chả muốn đẻ ý.Hic h lạ phải trông chờ vào amulnia va fabinaski

cầm Arsenal, lúc nào mình cũng mua Ochoa của America(MEX) 2.4M, chất lượng, sau 2 mùa có thể lên tầm Worldwide, bắt penalty, phản xạ,1 đối 1 cực tốt
    Mà Vela bản 10.3 này ngon đấy mình cho theo học Eduardo, tút Detrmination lên, học mấy skill của Eduardo, đá Poacher cực "chất"

Trích dẫn Gửi bởi ThietThuPTIT
    cầm Arsenal, lúc nào mình cũng mua Ochoa của America(MEX) 2.4M, chất lượng, sau 2 mùa có thể lên tầm Worldwide, bắt penalty, phản xạ,1 đối 1 cực tốt
    Mà Vela bản 10.3 này ngon đấy mình cho theo học Eduardo, tút Detrmination lên, học mấy skill của Eduardo, đá Poacher cực "chất"
    Eduardo cũng đã ra đi sau khi ghi được hờn 20 bàn mùa trước(chu yếu fa và league cup) nhường chỗ cho dzeko,Hài ơ chõ clb mới của anh là wolfsburg vỏi giá 33M(dzeko 40M).Ocha mình cung hỏi mua 8M(già hơi max vì thằng valencia nhảy vào)nhưng nó quyết định vè valencia,có lẽ do lương vì mình chỉ tra 50000,valen trae nhũng 98000$/tuần

Trích dẫn Gửi bởi satthucodon
    Kinh nghiệm của tui là để tránh khỏi bị giở quẻ, sau khi ký HĐ xong ném xuống đội trẻ + list+not need nó sẽ chán nản và đi liền
    Hơi "nhầy" mà hiệu quả lắm
    Haha bác này thông minh !!
    MÌnh cũng bị gặp trường hợp này khi mua Silva .... Thằng anderson k chịu đi

sặc, làm mình hết hồn, tưởng vela bị sao chứ

Đùa, topic nhạt vãi

Các Chủ đề tương tự

1. [AM LC/FC]Carlos Vela-1989-Mexico
    Bởi htkkplus trong diễn đàn FC - ST - Tiền đạo
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 02-25-2010, 10:19 AM
  2. Vela-Mexico
    Bởi rungram90 trong diễn đàn Tư vấn / hỏi đáp cách dùng cầu thủ