Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Trích dẫn Gửi bởi nhutquangn
    nếu bạn chỉnh vậy thì phải chình tiền lương, nếu hok các clb khác vẫn có thể offer được vì nó sẽ trả lương cao hơn bạn trả cho coach và nó sẽ trả khoản tiền đền bù hợp đồng cho bạn. mình bị mấy lần cái vụ bị cướp coach rùi.
    Không phải, làm như cách của bạn phần thiệt về mình thôi, chẳng lẽ trả lương tụi nó ngang cầu thủ? @@
    Một CLB khác khi muốn offer một coach, scout hoặc physio từ bên mình thì đội đó phải trả cho mình số tiền phá vỡ hợp đồng, ví dụ coach còn 2 năm mới hết hạn hợp đồng thì thằng offer kia phải trả cho mình số tiền bằng với số tiền lương 2 năm còn lại của thằng coach.

Bi giờ mình chỉnh lên năm 2090 thì giả sử ManC muốn mời Scholes về làm coach cho nó thì phải trả cho mình toàn bộ lương của Scholes trong 70 năm còn lại (tính từ 2020 là lúc ký hợp đồng với Scholes -> 2090), lương như Scholes ở trên là 1.800 euro (thuộc dạng thấp nhất) x 4 tuần x 12 tháng của 1 năm x 70 năm = 6.048.000 Euro, có thằng nào dám trả vậy ko?
    Bởi vậy dù bạn có chỉnh lương cao lên thì có thể là ko thằng nào offer được nhưng làm vậy thì phình quỹ lương của mình ra.
    Bởi vậy nếu đã dùng FMRT cheat thì cheat kéo dài hợp đồng ra là xong. Từ khi mình chỉnh kiểu này thì chẳng thằng nào mời dc coach của mình, bọn coach làm cho đến khi nghỉ hưu luôn, rõ là tội

Trích dẫn Gửi bởi nhutquangn
    nếu bạn chỉnh vậy thì phải chình tiền lương, nếu hok các clb khác vẫn có thể offer được vì nó sẽ trả lương cao hơn bạn trả cho coach và nó sẽ trả khoản tiền đền bù hợp đồng cho bạn. mình bị mấy lần cái vụ bị cướp coach rùi.
    Không phải, làm như cách của bạn phần thiệt về mình thôi, chẳng lẽ trả lương tụi nó ngang cầu thủ? @@
    Một CLB khác khi muốn offer một coach, scout hoặc physio từ bên mình thì đội đó phải trả cho mình số tiền phá vỡ hợp đồng, ví dụ coach còn 2 năm mới hết hạn hợp đồng thì thằng offer kia phải trả cho mình số tiền bằng với số tiền lương 2 năm còn lại của thằng coach.

Bi giờ mình chỉnh lên năm 2090 thì giả sử ManC muốn mời Scholes về làm coach cho nó thì phải trả cho mình toàn bộ lương của Scholes trong 70 năm còn lại (tính từ 2020 là lúc ký hợp đồng với Scholes -> 2090), lương như Scholes ở trên là 1.800 euro (thuộc dạng thấp nhất) x 4 tuần x 12 tháng của 1 năm x 70 năm = 6.048.000 Euro, có thằng nào dám trả vậy ko?
    Bởi vậy dù bạn có chỉnh lương cao lên thì có thể là ko thằng nào offer được nhưng làm vậy thì phình quỹ lương của mình ra.
    Bởi vậy nếu đã dùng FMRT cheat thì cheat kéo dài hợp đồng ra là xong. Từ khi mình chỉnh kiểu này thì chẳng thằng nào mời dc coach của mình, bọn coach làm cho đến khi nghỉ hưu luôn, rõ là tội

spec có cả đống :hahaha:

Chỉ nó coach nó random mà :hahaha:

Chỉ nó coach nó random mà :hahaha:

Cái này ở FM 10 mình đã thử,nhưng thử vài năm thôi chứ ko thử max như bác chủ pic,để tí thử xem

Lam lũ thật, đến lúc chết rồi vẫn còn hợp đồng

Lam lũ thật, đến lúc chết rồi vẫn còn hợp đồng

Thế này thì Scholes con, cháu, chắt chút chít đều phải làm phu cho chủ thớt mất

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. siêu DẢI NGÂN HÀ
    Bởi xinhxinh513 trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 12-17-2012, 04:47 PM
  2. Gonzalo rodriguez-1984-siêu khủng siêu rẻ
    Bởi satthubd trong diễn đàn Hậu Vệ ( DC, DRL, WRL, SW )
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-23-2011, 09:13 AM
  3. Phụ xếp mấy siêu nhân
    Bởi manhhung2206 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 09-20-2010, 07:08 PM
  4. Siêu hài,đội hình đi quốc tế gần hết bắt đá FA Cup
    Bởi nguyenthanh01 trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 11-23-2009, 09:17 AM
  5. Tiền vệ tấn rất siêu-Ma Fed
    Bởi tai line trong diễn đàn DM/AMC - AMR - AML - Tuyến tiền vệ