Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40

Chủ đề: Ôn lại CM03-04

Mình dùng Ronaldinho là MC kéo lên mà chỉ thấy 10bàn/mùa 10 ass/mùa nản(dùng tac Diablo)

Vị trí đó thì Vicenzo Italiano khủng nhất

Hồi trc toàn chơi add manager kiếm tiền đi shopping

Trích dẫn Gửi bởi Việt Khuê
    Hồi trc toàn chơi add manager kiếm tiền đi shopping
    mềnh cũng rứa[IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] vì cái trainning của 03-04 thấy ko hiệu quả thấy chỉ có CLB vô địch nhiều thắng nhiều thì nó mới lên chỉ số , có cái tac gì ấy mình không nhớ chỉ nhớ là cho 2 thèn tiền đạo kéo sang 2 biên rồi cho ông MC lao thẳng vào giữa hehe. cầm inter cho thèn MC 18t Obina vào đá ít nhất là 8 điểm trở lên cuối, đc 2 mùa nó thành hay nhất châu âu>>> bán... mùa sau em lại thế kekek vui vãi

hồi chơi cm 3-4 ảo thật. world-class như nấm. có thằng này là hàng rẻ, số khủng, đá hay, toàn sign ngay về đầu tiên: Porarrin Kristjansson. ko biết viết đúng ko nữa, lâu quá rồi

Trích dẫn Gửi bởi milivista
    hồi chơi cm 3-4 ảo thật. world-class như nấm. có thằng này là hàng rẻ, số khủng, đá hay, toàn sign ngay về đầu tiên: Porarrin Kristjansson. ko biết viết đúng ko nữa, lâu quá rồi
    Là thằng Ole martin Kristiansen, đá ở đội hạng 3 giải nauy hay gì đó. Đội đó có mấy thằng ảo vãi, 1 thằng cánh phải người ba lan, 2 thằng trung vệ trên 30 người nauy, thích hợp đá giải hạng nhất của anh, seri B,... hehe

Bác đào mộ khiếp thế. Trả lời câu hỏi từ 2010 [IMG]images/smilies/why1.jpg[/IMG]

Có ai còn cái batabase Huge của CM 0304 cho em xin với. tìm mãi chả thấy đâu cả

Bác nào bảo Absalonsen đá chỉ mức khá thì hơi nhầm. Ít nhất là so với game của mình. CM04 ảo lắm, có những thằng chỉ số kha khá nhưng đá như thần
    Diego chỉ số thần thánh thì đá trận cắc trận bùm ở Anh (do không hợp với giải Anh)

Có bác nào biết thằng Tobias Grahn ko? Mình có ông bạn dùng thằng này ở vị trí FR ghi bàn điên cuồng. 1 mùa tầm ghi 8-9x là bình thường. Mà các thánh quên nhắc ến oskarson (osk) của icerland một thiếu sót rất lớn. ông ấy đá FC hay MC ghi bàn cũng vãi lắm. mà giá rẻ có 24K mà thôi [IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]
    Thánh nào còn chơi thì vào đây chia sẻ nhé. iem ngày nào cũng dành 1h cho CM0304. nhưng vẫn gà, mong đc các thánh chia sẻ

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm người còn chơi CM03-04
    Bởi haudinhads trong diễn đàn Football Manager Online
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-09-2014, 01:42 PM