Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi ducdaogia
    có cái dek gì mà hội đồng.thấy Pinocio bảo hack thì hỏi lại có thế thôi.mà ko hack thì sao xoá mấy anh đi làm gì.
    Tự dưng lôi cả M.U vào mới hay chứ
    à rồi tại tham gia hội Anti M.U nên cái gì xấu xa biết hết , xóa ảnh nào cơ, có xóa cái nào đâu, ơ hay nhỉ, nói đéo có bằng chứng, ghen gét đố kị thì đừng có ném đá cái kiểu chả có tý bằng chứng nào cả. Vo lý quá à . Thằng nào xóa làm chó nhớ , chịu chưa

Trích dẫn Gửi bởi ducdaogia
    có cái dek gì mà hội đồng.thấy Pinocio bảo hack thì hỏi lại có thế thôi.mà ko hack thì sao xoá mấy anh đi làm gì.
    Tự dưng lôi cả M.U vào mới hay chứ
    à rồi tại tham gia hội Anti M.U nên cái gì xấu xa biết hết , xóa ảnh nào cơ, có xóa cái nào đâu, ơ hay nhỉ, nói đéo có bằng chứng, ghen gét đố kị thì đừng có ném đá cái kiểu chả có tý bằng chứng nào cả. Vo lý quá à . Thằng nào xóa làm chó nhớ , chịu chưa

Cầu thủ ghi được nhiều bàn thắng nhất 1 mùa giải ^^!

Mình có tìm qua nhưng ko thấy topic nào nói đến vấn đề cầu thủ ghi được nhiều bàn nhất nên lập "thớt" cho ae khoe hàng

Từ hồi chơi fm12 mới ra mình newgame dc 4 lần. Đều là vì do ra patch mới. Mình cầm Chelsea và đã cố tìm cách cho T9 ghi bàn thật nhiều nhưng phải tới bây h mới tìm ra cách hữu hiệu --> "Tac Tic" chính nó. Mình xài Tac do mình chế và kết quả 2 mùa T9 đều lượm gần hết các danh hiệu. Mùa thứ nhất ghi trên 40 bàn mùa 2 ghi
    76 bàn ( trên khắp các mặt trận ). Thật sự quá bá đạo. Và người khiến T9 "bá đạo" nt cũng góp phần ko nhỏ và cũng là cái tên quen thuộc Mata, anh kiến tạo <font size="4">57 bàn 1 mùa giải. Tuy là 1 đội thủ ko tốt nhưng tấn công thì ko đối thủ Ghi 136 bàn , lọt lưới 25 tại EPL.

Điều khiến mình khâm phục T9 là chỉ số của a bị giảm khá nhiều so với năm ngoái nhưng khả năng săn bàn thì...

À mà mình 95% đều xem đá chứ ko Go Vacation ( Vì mình thấy nt ghi đc nhiều bàn thắng hơn, xem cũng thú hơn là cứ go hoài )

PS : Chú ý các cầu thủ ghi dc nhiều bàn ở các giải đấu cao nhất như EPL, La Liga ... Sẽ có giá trị hơn rất nhiều vì có tính cạnh tranh cao hơn là những giải hạng 1,2 nhé.

Ae Show xem có cầu thủ nào ghi bàn nhiều hơn T9 của mình nhé Thank Ae rất nhiều

</font>

mình chả có thằng nào mà khoe khoang nhưng đang cay cú cái thằng Kul Aguero. chả biết nó hợp với ManC hay Ngoại Hạng Anh mà làm 1 mùa riềng giải đấy 48 bàn thằng Perci đứng thứ 2 mới có 29 bàn Bá Chạo!!

mình chả có thằng nào mà khoe khoang nhưng đang cay cú cái thằng Kul Aguero. chả biết nó hợp với ManC hay Ngoại Hạng Anh mà làm 1 mùa riềng giải đấy 48 bàn thằng Perci đứng thứ 2 mới có 29 bàn Bá Chạo!!

...đã có topic khoe thành tích rồi hoặc Topic "Lạ" để khoe rồi...tìm ntn mà bảo có tìm wa rồi thế

Khoe thành tích: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25784
    Tôpic "Lạ": http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25583

Trích dẫn Gửi bởi rockred9x
    ...đã có topic khoe thành tích rồi hoặc Topic "Lạ" để khoe rồi...tìm ntn mà bảo có tìm wa rồi thế

Khoe thành tích: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25784
    Tôpic "Lạ": http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25583
    Topic lạ ko liên quan tới vấn đề của mình. Khoe thành tích có liên quan chút tới cái mình muốn nói nhưng ko đủ. Mình tạo pic mới chỉ riêng vấn đề như tên Pic là Cầu thủ ghi bàn nhiều nhất 1 mùa.

Update vừa đá thêm 1 trận final với Lyon, Mata kiến tạo thêm 2 nhát và T9 thêm 2 bàn

Nhìn qua đã thấy vô lý rồi, Torres newgame Dete được 18 tuổi cũng 27 có train cũng khó max PA trừ khi FMRTE và cheat Training, với Torres của bạn Composure, anticipation, descision,... tăng 1 điểm có thể chấp nhận được, tuy nhiên Off the ball tăng đến 4 điểm thì quá bá đạo cho dù có Focus, nhất là torres inj rất vặt khó có thể đá cả mùa mà train được, nhất là với tuổi này cứ nghỉ chấn thương là ại tụt chỉ số.
    Có thể bạn chỉ buff torres lên cho full PA nhưng vẫn thấy nghi nghi

Nhìn qua đã thấy vô lý rồi, Torres newgame Dete được 18 tuổi cũng 27 có train cũng khó max PA trừ khi FMRTE và cheat Training, với Torres của bạn Composure, anticipation, descision,... tăng 1 điểm có thể chấp nhận được, tuy nhiên Off the ball tăng đến 4 điểm thì quá bá đạo cho dù có Focus, nhất là torres inj rất vặt khó có thể đá cả mùa mà train được, nhất là với tuổi này cứ nghỉ chấn thương là ại tụt chỉ số.
    Có thể bạn chỉ buff torres lên cho full PA nhưng vẫn thấy nghi nghi

1. Những kiểu khoe thành tích xin vui lòng post vào topic khoe thành tích. Đây là box hall of fame, fm stories vì thế ko có chỗ cho những topic như thế này. Nếu muốn khoe tactic sang box tactic. Nếu khoe thành tích ghi bàn post vào topic khoe thành tích đã dc lập để khoe. Close topic tại đây, chủ topic muốn khoe tiếp vui lòng sang topic khoe thành tích hoặc spam sang box khác ( thì có ng khác xử lý [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG] )
    2. Cảnh cáo các bạn ko gây hấn tranh cãi sai chủ đề lôi fan này fan nọ ra đây để nói nhau ngu , nghiếc, vớ va vớ vẩn. Năm hết tết sắp đến, cảnh cáo ko ban ai hết. Đóng cửa topic theo điều 1 trên nhá. Happy new year !!!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Các Chủ đề tương tự

1. Cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất 1 mùa giải
    Bởi phongnet.com trong diễn đàn Hall Of Fame
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-16-2016, 08:25 AM
  2. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-31-2013, 01:32 PM
  3. [Legendary Manager]Cầu thủ dính nhiều thẻ đỏ nhất trong một mùa giải
    Bởi PhamQuangVinh trong diễn đàn Legendary Manager
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-25-2012, 11:45 AM