Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    FM vn chúng ta dạo này đang xuống cấp vì những có những bộ óc ấu trĩ và có vấn đề

Nếu cứ như thế thì các bạn hãy chơi fm theo cách quen thuộc của mình , những góc khuất tạo nên cái hay của đào tạo cực gian lao xin bỏ qua , cám ơn !

PS : 1 tài năng PA thấp Salormon Rondon 25 tuổi ra sân 44 trận ghi 42 bàn kiến tạo 19 bàn , 1 tài năng chưa bao giờ lên tới đỉnh là Weiss của MC được ví như next Ronaldo , Isco cầu thủ trẻ và cực tiềm năng trở thành next Xavi ? Các bạn đã chứng kiến chưa ?

Hãy chơi FM theo cách của mình, cái cách mà thằng lớp 5 cũng chơi được , bye

Malaga biến bất kỳ tài năng nào thành ngôi sao

Malaga - biến bất kỳ tài năng nào thành ngôi sao

Vì thấy topic các cầu thủ tài năng PA cao nuôi hoài không lớn nên mình cũng phì cười vì mình nghĩ đó không thuộc về cầu thủ mà thuộc về người huấn luyện

Thôi thì cứ post bài trước rồi viết sau

Bài này mình chỉ viết về các cầu thủ ( từ đầu tới khi mình huấn luyện thành tài ) chứ không viết về đội bóng nhé , anh em thông cảm

Đội hình chính : là đội hình mình xây dựng với phong cách mua cầu thủ tiềm năng giá rẻ < 10m - VỚI THỰC LỰC ĐỘI KHÔNG MUA TRẢ GÓP , để bổ xung sức mạnh mình chiêu mộ các cầu thủ già ( raul , van nis ... ) và mượn bị xuống phong độ như torres hay van pesie

Thôi thì chẳng lẽ mở đầu không post gì , vậy thì mở đầu topic mình xin post trận lội dòng lịch sử , tiêu diệt Barca trên Nou Camp ( mùa 2013 này Barca vẫn là top 1 2 của laliga , mình mới chỉ top 3 )

Ý mình rõ ràng ở đây là sử dụng làm sao để những cầu thủ tài năng PA không phải là wonder kid hay tương lai có thể là worldwide , chỉ <165 vẫn tung tăng đoạt giải quả bóng vàng C1, Vua phá lưới Châu Âu vượt qua các anh tài như Rooney , Messi , Ronaldo , thủ môn bắt hay nhất Laliga vượt qua Alves và Casillas dù đội bóng kết thúc không phải top 1 , không chỉ có 3 cầu thủ trên mà mình còn có rất nhiều phát hiện mới về những vị trí như thủ môn hay hậu vệ

Mình đang chơi tới 2014 , khoảng 2016 sẽ có ảnh cho mọi người xem , đầy đủ nhất về những gì mình nói

Bao giờ thím nắm Granada vô địch La liga mình mới nể [IMG]http://**************/images/smilies/Off/sleep.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi lê gô lát 890
    FM vn chúng ta dạo này đang xuống cấp vì những có những bộ óc ấu trĩ và có vấn đề

Nếu cứ như thế thì các bạn hãy chơi fm theo cách quen thuộc của mình , những góc khuất tạo nên cái hay của đào tạo cực gian lao xin bỏ qua , cám ơn !

PS : 1 tài năng PA thấp Salormon Rondon 25 tuổi ra sân 44 trận ghi 42 bàn kiến tạo 19 bàn , 1 tài năng chưa bao giờ lên tới đỉnh là Weiss của MC được ví như next Ronaldo , Isco cầu thủ trẻ và cực tiềm năng trở thành next Xavi ? Các bạn đã chứng kiến chưa ?

Hãy chơi FM theo cách của mình, cái cách mà thằng lớp 5 cũng chơi được , bye
    Cái này thì nhiều người cũng làm đc mà có bài vở hết rồi [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]
    Đào tạo "Salomón" Rondon đánh giá ngang cỡ Rooney , giành đc quả bóng vàng các kiểu đi mới là giỏi

Salormon Rondon hay Weiss theo mình đánh giá đều là hàng khủng cả đấy [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG] các chỉ số cần thiết rất ổn và đều chỉ cần set chuẩn và nếu may mắn 1 mùa nổ to thì hoàn toàn có thể thành cầu thủ nổi tiếng ví dụ có lần mình chơi Sturridge hay Delfouneso, Tom Cairney những cầu thủ có chỉ số ko phải thuộc hảng khủng như Rooney, Pastore nhưng vẫn là những hung thần khi đối đầu với mình.

Quan trọng khi huấn luyện 1 cầu thủ mình thấy ngoài yêu cầu chỉ số ở mức tương đối bạn cũng phải biết set nó sao cho hợp lý nữa ví dụ như thằng Pontus Wernbloom chỉ ở mức trung bình nhưng mình rất thích dùng thằng này [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] đá cực ổn luôn

Quay lại với Lê gô: Cần nói rõ hơn chứ nếu nói Rondon hay Weiss đá kém hoặc ko nổi thì chưa thuyết phục được mọi người đâu

Đọc 1 lượt kéo lên thấy tên chủ topic là xếp hình... ra ngoài vậy [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]

sau khi ngoảnh mặt đi ra ngoài thì vọng vào 1 câu nói, 2 thằng kia ko nói, khủng quá rồi. Nhưng bảo Isco bình thường thì...

Rondon đá khá ghê nhưng cũng cực kì chập chờn , xuống đội trẻ lôi em juanmi lên đá nữa là dzui lun đấy

Khiếp Rondon, Isco với Weiss mà cũng dám nhận xét là làng nhàng . Isco chưa dùng chưa biết chứ Rondon với Weiss toàn những con thú chả sợ bố con thằng nào ở vị trí ST và AMR.

chắc phải kiếm hàng random đào tạo cho nó thành sao rùi post lên quá....

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. [FM Good Players] Top 10 tài năng trẻ triển vọng ở Bundesliga ít được biết đến
    Bởi toiyeucota1992 trong diễn đàn Phân Tích Trận Đấu - Match Analysis
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 05-02-2014, 01:25 PM
  2. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-19-2014, 02:40 PM
  3. Ninis, tài năng và đa năng
    Bởi gameonline10 trong diễn đàn Good Players for FM2008
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 05-25-2012, 03:43 PM
  4. Làm sao biết cầu thủ đó có khả năng mua được?
    Bởi hoangkimchi trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 11-28-2011, 04:15 PM
  5. Biết địch biết ta trăm trận ......
    Bởi lekhahieu trong diễn đàn Tactics & Training for FM2007
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-20-2007, 10:57 AM