Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Peralta Ảo dzị !...Cho sem cái chỉ số của ảnh cộng với mấy cầu thủ chính nha chủ thớt.Mình cũng chơi New nhưng ko ghế gớm như dzị được !

À mà giờ mới để ý, Demba Ba đâu sao ko xài mà lại mua Peralta về thế?

Cái tac này hay ở chỗ bạn có 2 cầu thủ mũi nhọn trên hàng công luôn chơi ăn ý với nhau , điêu này có thể thấy qua số lần kiến tạo của peralta , 20 pha kiến tạo và 32 bàn thắng với 1 poacher , còn với cisse là 5x bàn và 16 pha kiến tạo ( với chỉ số creat 9 và pas 13 ) thì tớ nghĩ 16 pha kiến tạo trong 1 mùa giải đã là thành công vl rồi
    Cũng tùy bạn ạ ko phải tac nó quyết định hoàn toàn đâu. Gặp thằng teamwork thấp nó đá chó lắm. Mình đá Sunderland mượn được Lukaku để nó đá TGM att đối mặt thủ môn nó vẫn chuyền trong khi ko hề học ppm nào ngoài shoot with power + play back goal. Trong khi đó cùng 1 vị trí Niang nó rê tít mù từ đâu sân đến cuối sân! X_X

Cái tac này hay ở chỗ bạn có 2 cầu thủ mũi nhọn trên hàng công luôn chơi ăn ý với nhau , điêu này có thể thấy qua số lần kiến tạo của peralta , 20 pha kiến tạo và 32 bàn thắng với 1 poacher , còn với cisse là 5x bàn và 16 pha kiến tạo ( với chỉ số creat 9 và pas 13 ) thì tớ nghĩ 16 pha kiến tạo trong 1 mùa giải đã là thành công vl rồi
    Cũng tùy bạn ạ ko phải tac nó quyết định hoàn toàn đâu. Gặp thằng teamwork thấp nó đá chó lắm. Mình đá Sunderland mượn được Lukaku để nó đá TGM att đối mặt thủ môn nó vẫn chuyền trong khi ko hề học ppm nào ngoài shoot with power + play back goal. Trong khi đó cùng 1 vị trí Niang nó rê tít mù từ đâu sân đến cuối sân! X_X

Trích dẫn Gửi bởi DNV
    Peralta này trong patch chuyển nhượng của banhtieuskr up lên , hắn ta fix chỉ số cho nó lên , ở bản của LFC marshall thì ko fix , nhưng chắc hắn thấy peralta đá lên chân vụ olympic quá nên fix chỉ số , scout báo về nên tớ mới mua , ba thì cũng chỉ dự bị cho nó thôi , chỉ số ảo vê lù [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG] , rất tiếc là cái file save đã xóa để new game bản marshall ngày 18 =.= , ko còn ảnh lưu lại mới đen chứ , peralta trong bản của banhtieu nó up bên pic chuyển nhượng chỉ số có khi phải xấp xỉ tô rẹt của chen sì , ai thích thì xài cái patch chuyển nhượng đó là biết , có cần tớ post lại thì đây
    http://www.mediafire.com/?0qkwkxwntwh5itm

Trích dẫn Gửi bởi DNV
    Peralta này trong patch chuyển nhượng của banhtieuskr up lên , hắn ta fix chỉ số cho nó lên , ở bản của LFC marshall thì ko fix , nhưng chắc hắn thấy peralta đá lên chân vụ olympic quá nên fix chỉ số , scout báo về nên tớ mới mua , ba thì cũng chỉ dự bị cho nó thôi , chỉ số ảo vê lù [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG] , rất tiếc là cái file save đã xóa để new game bản marshall ngày 18 =.= , ko còn ảnh lưu lại mới đen chứ , peralta trong bản của banhtieu nó up bên pic chuyển nhượng chỉ số có khi phải xấp xỉ tô rẹt của chen sì , ai thích thì xài cái patch chuyển nhượng đó là biết , có cần tớ post lại thì đây
    http://www.mediafire.com/?0qkwkxwntwh5itm

Trích dẫn Gửi bởi ff.kfc
    đúng rồi , mình đá ko khi nào xài team work thấp cả , vì chỉnh 2 poacher chọc khe tít mù nên tw phải cao mới ổn

Đề nghị chủ topic xem lại cái tac cái chứ chống phản công kém choẹt. Ăn nó 3 bàn rồi cuối cùng vẫn bị nó xơi thêm 4 quả nữa thế là thua. Mà lại mấy trận liên tiếp mới điên chứ, thêm cái đen nữa quả benalty cuối giờ sút không vào. Nhục đéo chịu được. Ngoài đời thì đúng là muốn tát vỡ mặt bọn cầu thủ luôn.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Xin tac hay cho Newcastle mùa 4!!!
    Bởi anhtran trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-17-2011, 03:43 PM
  2. xin tactics của newcastle
    Bởi tapchidoisong trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-10-2011, 07:32 PM
  3. Newcastle - tự truyện 11.1
    Bởi danghoaqt trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM 2011