Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    chơi CM từ CM03-04 lúc Henry còn khá là trùm. Đến giờ vẫn hack cheat loạn xậu. May mà FM14 nó có cái opt-in editor trong game nên đỡ hơn ấn nút tab.

Mình mới chơi từ FM 2007, cảm nhận riêng thấy game ngày càng hay và chân thực hơn

Trích dẫn Gửi bởi Một lằn
    Mình mới chơi từ FM 2007, cảm nhận riêng thấy game ngày càng hay và chân thực hơn
    [IMG]images/smilies/2.png[/IMG] ko thực hơn thì nó up game mới làm gì [IMG]images/smilies/2.png[/IMG]

Trải nghiệm bản thân khi chơi các thể loại Quản lý Bóng Đá !

Hồi trước khi còn thịnh game Ps1 ... thì Game LMA Manager 2001 lúc ấy rất nổi . Ai chơi cũng phải xắm cho mình một cái đĩa CD và một cục nhưa ( Save ) riêng ... Và phải NewGame nhiều lần để có Thần Đồng trong đội trẻ , phải sây xân vận động , quản lý tiền bán vé ... Nói chung làm công việc của một Ông bầu đội bóng hơi kiêm HLV CLB . Đây cũng là thể loại Quản Lý Bóng Đá đầu tiên mình chơi . Sau này có chuyển sang PS 2 với nhiều tính năng và đăc sắc hơn ... Hồi ấy đây là hoạt động coi bóng đá điển hình trong mấy quán Game PS ... mấy thằng nhỏ cứ bảo bỏ tiền ra ngồi coi máy nó chơi điện tử

Sau này thì PC Game nổi lên và cũng có vài game chuyển thể từ LMA Manager của PS2 chuyển sang PC ... mình từng chơi qua LMA 2007 và mấy bản tương tự .. Nói chung là dao diện đơn giản . Dể hiểu và chỉ cần làm quen vài tiếng là có thể làm công tác quản lý ... Game này về lâu dài ko có sự hấp dẫn như Fm ...

Và cũng từ khi chuyển sang " Hoạt Động " trên Pc Game ... mình đã làm quen với bao nhiêu là game quản lý bóng đá trên Pc khác ... không nhớ hết . Đa số chúng còn khá thô sơ và không hoàn chỉnh lắm . Một trong số chúng chỉ gắn riêng với một CLB .. và ko có sự lựa chọn Đội cho Manager .

Và khi được Anh chủ tiệm CD GAME SHOP giới thiệu về Football Manager . Mình đã sắm cái đĩa CD PC game đầu tiên về manager ( Đa số các bản game trước toàn là chép game ngoài tiệm , mượn và chôm đĩa là chính ) ... Và lúc này cảm thấy " Khó " khi chơi Fm ... cảm nhận mấy cái nút chai đá mấy trái banh xoáy như bóng bàn là trải nghiệm thú vị . Nhớ nhất pha làm bàn của Forlan khi còn chơi cho Mu ... banh từ gần giữa sân chỉ thấy nó cong như cầu vồng mà ko biết là banh bổng hay banh chìm thôi :3 Hài vãi ..

Kể từ đó chơi Fm cho tới nay . Cũng không phải thuộc dạng hiểu game hay rành rọt để có thể chơi mọi phiên bản mới của Fm một cách thuần thục . Nhưng những tính năng mới của FM mỗi năm cũng làm mình tương đối bối rối và may mắn là vô tình tham gia Diễn đàn . Kinh nghiệm cũng như cách hiểu biết về FM của mình cũng thêm phần hoàn thiện . Đã có thể coi bóng đá một cách khoa học hơn ... Nhất là Chém gió mà ko sợ trúng Gió !

Cũng vì khá nhiều lý do không chơi Fm thường suyên . Nhưng mình cũng hay xem tin tức trên Diễn Đàn ... và mong sau này có thời gian Vọc Game FM nhiều hơn để tham gia vào nhiều hoạt động hay ho của diễn đàn hơn nữa . Mọi bản game FootBall Manager mình luôn bắt đầu với Real Betis ... thói quen cá nhân

Cảm Nhận của Newbie kì cựu nên hơi dài mọi người thông cảm

^
    vãi chơi lắm game cổ vầy, chắc cũng to tuổi rồi

Chơi cũng lâu lắm rồi,tham gia 4rum từ năm 2009 đến giờ. mà gà vẫn hoàn gà, thèm có pro nào ở Nha Trang, mình tình nguyện mời coffee 1 tháng chỉ cần giúp mình chơi FM mà ko cần đi kiếm tac thôi

bác sơ vào nhận kèo giao thông kìa

Trích dẫn Gửi bởi Chers86vn
    Chơi cũng lâu lắm rồi,tham gia 4rum từ năm 2009 đến giờ. mà gà vẫn hoàn gà, thèm có pro nào ở Nha Trang, mình tình nguyện mời coffee 1 tháng chỉ cần giúp mình chơi FM mà ko cần đi kiếm tac thôi
    Neptune hân hạnh tài trợ bạn

Coi bộ Dân Nha Trang cũng đông dzữ ! ... Hẹn Off một bửa cafe tán dóc chia sẻ kinh nghiệm FA ... ý nhầm FM chơi ! ... Mình cũng dân Nha Trang

Đếu mịa vãi cả 6 tháng hiểu đc fm

Em chơi 7-8 năm rồi mà thấy mình vừa lên được điểm 3 trên thang điểm 10

Đỡ ngu đi 1 tí

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng Dẫn Chơi Fantasy Football -->by Dr. Hoa Sún
    Bởi thuha.dnv trong diễn đàn Fantasy Football League
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-31-2014, 06:46 PM
  2. PS3 Gameplay Patch for FIFA 11 PC by Doctor+ Productions
    Bởi vinanetco trong diễn đàn Chuyên mục rao vặt tổng hợp
    Trả lời: 9