Trang 23 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 132122232425 ... CuốiCuối
Kết quả 221 đến 230 của 330
    Trích dẫn Gửi bởi VALove
    Híc có một cái khó chịu thế này. Mình cầm LS TH lúc đăng ký cầu thì thì làm theo luật ok rồi. Nhưng mấy thằng U21 mình chỉ có có 1 thằng đá chính (theo luật) dự bị không để thằng nào. Trong trận đấu thằng U21 nó bị chấn thương thế là không thể nào chơi được nữa vì không còn thằng U21 nào để thay ức chế thật. Bác nào chỉnh làm ơn vứt cái luật đấy đi được không
    Ôi trời. Bạn phải tính đến đường dự bị chứ. Cứ để thêm 1 thằng U21 dự bị. Giờ chờ BTC giải ra luật năm nay cái đã.Mỗi CLB sẽ có tối đa 35 cầu thủ chính thức. Trong đó sẽ 4 ngoại binh và 5 cầu thủ U21. Đăng kí trận đấu thì được 3 ngoại binh và 2 cầu thủ U21. Ra sân được 2 ngoại binh và 1 cầu thủ U21. Sẽ có tối đa 9 cầu thủ dự bị cho mỗi đội. Bạn cứ yên tâm đi. Sẽ có nhiều phương án thay thế

Trích dẫn Gửi bởi onehearttwolove1991
    Ôi trời. Bạn phải tính đến đường dự bị chứ. Cứ để thêm 1 thằng U21 dự bị. Giờ chờ BTC giải ra luật năm nay cái đã.Mỗi CLB sẽ có tối đa 35 cầu thủ chính thức. Trong đó sẽ 4 ngoại binh và 5 cầu thủ U21. Đăng kí trận đấu thì được 3 ngoại binh và 2 cầu thủ U21. Ra sân được 2 ngoại binh và 1 cầu thủ U21. Sẽ có tối đa 9 cầu thủ dự bị cho mỗi đội. Bạn cứ yên tâm đi. Sẽ có nhiều phương án thay thế
    đề nghị oneheart onl YH thường xuyên , nếu ít người quá thì phải thay đổi phương án thôi , ý tưởng , góp ý nhiều mà ko ai giúp thực hiện thì cũng chịu thôi

Down về rồi cài thế nào để chơi V-League hả chủ thread? Mình bỏ FM từ FM08 , giờ mới chơi lại nên nhiều cái lạ quá.

Trích dẫn Gửi bởi cardiophilia
    Down về rồi cài thế nào để chơi V-League hả chủ thread? Mình bỏ FM từ FM08 , giờ mới chơi lại nên nhiều cái lạ quá.
    Bạn down về giải nén và cho hết vào đây C:\Users\"usenames"\Documents\Sports Interactive\Football Manager 2012\editor data . Nếu không thấy thư mục editor data thì tự tạo rồi bỏ vào.
    Vào game chọn new game rồi load hết 4 cái file là xong k:

có chơi v league đc k hay chỉ chơi giải quốc gia thôi :d

Trích dẫn Gửi bởi .Espresso.
    có chơi v league đc k hay chỉ chơi giải quốc gia thôi :d
    Đọc lại từ đầu đi rồi hãy hỏi. Đây là bản V-leauge và có thể nắm được ĐTQG nha

Sao mình không chọn database được nhỉ? New game xong đến phần chọn Editor dât file thì chọn không được , click vàokhông được 4 file đó mình chép vào vị trí như chủ thread chỉ , mình muốn hỏi là vì mình cài game vào ổ E thì phải chép trong ổ E phải ko>?

Trích dẫn Gửi bởi cardiophilia
    Sao mình không chọn database được nhỉ? New game xong đến phần chọn Editor dât file thì chọn không được , click vàokhông được 4 file đó mình chép vào vị trí như chủ thread chỉ , mình muốn hỏi là vì mình cài game vào ổ E thì phải chép trong ổ E phải ko>?
    Cài game vào đâu thì dữ liệu cũng nằm chổ đó hết mà bạn. Khi vào game bạn có thấy 4 file hiển thị không? Theo bạn nói chọn không được thì có ô tam giác màu vàng hiện ra trên 4 file đó không?

Trích dẫn Gửi bởi onehearttwolove1991
    Cài game vào đâu thì dữ liệu cũng nằm chổ đó hết mà bạn. Khi vào game bạn có thấy 4 file hiển thị không? Theo bạn nói chọn không được thì có ô tam giác màu vàng hiện ra trên 4 file đó không?
    mình cũng bị nè ,nó có ô tam giác vàng hiện lên bảo là required max 30 đội jải hạng 3 nhưng tìm thấy 31 @@

Cách giải quyết ở đây
    Bị lỗi do các nguyên nhân sau:
    -Lúc new game bạn chọn kèm thêm các file khác. Sửa: Bạn chọn 4 file của mình thôi. Đừng chọn thêm file nào nữa.
    -Bản Vleague là bản củ. Sửa: Bạn down bản Update 30-11 về để vào.
    -Do bản update của bạn đang có lỗi. Sửa: Bạn up ngược về 12.0.3 thử xem. Bản 12.0.3 ổn định hơn.

Có gì anh em cứ hỏi tiếp. Bữa nay về quê, tối mai mới lên. Có gì tối mai mình trả là anh em tiếp hé

Trang 23 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 132122232425 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 10-15-2014, 05:33 PM
  2. Vấn đề update phiên bản FM
    Bởi quockhanhlaptop.com trong diễn đàn Thảo Luận Chung
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-03-2013, 08:40 AM
  3. Thắc mắc về FM12 bản quyền!!!
    Bởi saogacon89 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 03-05-2012, 08:29 AM
  4. Vleague và các giải đấu trong khi vực (Update 20-11-11) cho bản 11.3!!
    Bởi conghung999 trong diễn đàn FM 2011 Download
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 01-03-2012, 07:10 PM
  5. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-02-2012, 04:36 PM