Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Bán Crouch và Keane mua Van và Carlos , định sign thêm cả vagner love để bổ sung cho hàng tiền đạo ~.~ . Tuyến giữa đang kết pjanic mà chưa vác đc về

em vẫn giữ nguyên, mua thêm otamendi, dzeko, mùa đầu đứng thứ 3, mùa này đang top chưa thua thủng lưới 5 bàn/16 trận, gomes bắt tốt lắm. Em chơi 442 thuần túy thôi

Trích dẫn Gửi bởi baophongne
    Bán Crouch và Keane mua Van và Carlos , định sign thêm cả vagner love để bổ sung cho hàng tiền đạo ~.~ . Tuyến giữa đang kết pjanic mà chưa vác đc về
    hàng tiền đạo có defoe ngon thế còn gì bảo nó bỏ cái PPM Shot with power đi, nó chịu mà thêm place shot nữa là bá đạo luôn

bé Lukaku loan to buy cho nó rẻ, có khi tầm 5~7M là ăn được

Mình sign Lukaku trả ngay có 6.5M bảng anh chứ đâu có cao đến 11m euro đâu nhỉ.

Tot mình đá 4-1-2-2-1.
    2 cánh Bale + Lennon (Dos Santos)
    MC: Vaart (sút xa điên cuông) với Modric đá giữa, DMC: Andro (M. Diarra - sign từ Real 4M, hoặc Huddlestone cũng được) Thi thoảng cho Modric đá cánh thay Bale cũng ok.
    Sign chú Turan về đá DL. Trung vệ thì mấy chú có sẵn đá cũng ok DR thì có sẵn 2 chú Kyle trẻ đá cũng khá tốt, ngoài ra còn Corluka + Hutton xoay vòng khi cần
    Đặc biệt nên đẩy chú Crouch + R.Keane đi và tha về em Lukaku (mình signed 11M - Ko đá Euro cup được T.T) cho đá cắm, mùa đầu tiên kém vua phá lưới có 1 bàn, cầu thủ trẻ xuất sắc nhất giải lun. Defoe lúc đầu unhaapy mềnh cho dự bị nửa mùa + transfer list luôn, lúc sau request đòi ở lại, cho đá chỗ Lukaku ở cup châu Âu như lên đồng. Mặc dù bị D Kiev loại khỏi cúp C1 nhưng vớt vát được chức vô địch UEFA Cup, PL về thứ 2 vì Chelsea đá điên cuồng

Trích dẫn Gửi bởi donguyen2605
    Quên, mình tính $
    Chú này ghi bàn phằm phặp, assist ầm ầm, ko biết mọi người dùng nó thế nào chứ mình thấy tiền đạo thì chú nay quá ngon

Trích dẫn Gửi bởi donguyen2605
    Quên, mình tính $
    Chú này ghi bàn phằm phặp, assist ầm ầm, ko biết mọi người dùng nó thế nào chứ mình thấy tiền đạo thì chú nay quá ngon

Mình cũng đang chơi TOT:

Mùa đầu mình giữ lại hết đội hình luân phiên liên tục các vị trí . Mình cũng đá 4-4-2 thuần túy đôi khi đá 4-3-3 .

Mùa đầu :

Mua thêm Conentrao,Kadlec, Camacho,Lukaku Mượn: Santa Cruz, Diarra Mahamadou

Mùa một mình thích nhất là Van der vaart, Tom Huddlestone , Defoe , Crouch Đặc biệt là thủ môn Gomes bắt rất hay.

Thành tích chỉ đứng thứ 3 ngoại hạng anh , vào chung kết c1 thua inter, vào chung kết Carling Cup nhưng lại thua .

Theo mình thì TOT chỉ cần bổ sung thêm ML và 1 con DMC trâu là tốt.

Mùa 2 :

Mình tậu về thêm Mario Ballotelli , A Hernandez , Shawcross ( thằng này cao 1m96 hậu vệ cũng hay lắm mình ko gia hạn hợp đồng với gallas thay bằng thằng này), Zezinho( dự bị cho Bale )

Đá được 8 trận rồi không sắc nét lắm vì đang thử cái ghost tactic mà hình như bản này tiền đạo gà hay sao á Mario , Hernadez, Lukalu đều tịt ngồi ( gomes gặp chấn thương 4 tháng , Bale mới vô cũng bị chấn thương, Culucini bắt quá gà phong độ kém )... Tương lai sẽ đẩy Crouch , Kean , Payvchenko.. đi càng sớm càng tốt.

Hiện tại đang khủng hoản thủ môn và tiền cũng hết sạch rồi vì quá mãi mê sign tiền đạo tiền vệ mà quên mất sign thủ môn hi vọng sẽ mượn hay mua 1 thằng rẻ bèo trong kì chuyển nhượng mùa đông sắp tới. Mục tiêp vẫn top 3 , vào chung kết c1.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. xin 1 tac 442 cho doi hinh Tottenham
    Bởi incocht1 trong diễn đàn FM15 Tactics
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-28-2015, 10:37 AM
  2. tactic không tiền đạo- Aston Villa giành cúp top4 ngay mùa đầu
    Bởi thanhle117 trong diễn đàn FM15 Tactics
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-03-2014, 05:24 PM
  3. Tottenham - phũ phàng
    Bởi quoctiepkt trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-19-2010, 09:14 AM
  4. Cần 1 bác sĩ giỏi cho Tottenham Hospur..!
    Bởi manhhung2206 trong diễn đàn Good Players in FM10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-24-2010, 05:35 PM
  5. Tottenham Spurs - đánh thức giấc ngủ gã khổng lồ
    Bởi novuhoa326 trong diễn đàn FM Stories
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 04-14-2008, 05:23 PM