Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 110

[The Gunner]- Arsenal FC

Sau bao nhiêu ngày chờ đợi, FM11 đã chính thức phát hành

Đến thời điểm bây giờ, chắc hẳn ai cũng đã new game và chọn 1 đội bóng yêu thích của mình để huấn luyện trải nghiệm FM11.

Và chắc rằng các fan thân yêu của The Gunner đang thay thế vị trí của Wenger để mang về những chiếc cup ảo về phòng truyền thống của CLB (tự sướng)

Mình lập topic này để anh em có thể chia sẻ bản luận về chiến thuật hay mua bán cầu thủ cho CLB Arsenal.

Nào anh em fan Arsenal nói riêng và toàn thể anh em diễn đàn fm-vn nói chung hãy vào đây chia sẻ bàn luận những kinh nghiệm của mình nào

mình fan arsenal but chả bao h chọn vì ko thích thay thế ai cả, ko muốn sack giáo sư

Trích dẫn Gửi bởi DNV
    mình fan arsenal but chả bao h chọn vì ko thích thay thế ai cả, ko muốn sack giáo sư
    Ko chọn Arsenal cầm đội khác thấy Arsenal đá quá ko chịu được [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

chờ lần newgame tới sẽ cầm Arsenal. ( cần mua thêm 1 ku DMC trâu nữa là ổn thôi )

Vẫn trung thành với sơ đồ 4-2-4 của bản FM10 [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] năm này mình tiếp tục áp dụng chiến thuật cũ và sau 2 trận thì lối đá tương đối ổn định dù mới chỉ gặp 1 số đội bóng nhỏ [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] là Bolton và Wolve

Bản hợp đồng đầu tiên dù chu tận 18M bảng nhưng vẫn chỉ sign 1 anh có 3.2 M

Dù đã 29 tuổi nhưng cơ bản thì vẫn dùng được có thể để Sub cho Song hoặc đá chính luôn cũng được [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG].

Có điều năm nay bán khó quá đẩy 2 ku Diaby với Denilson ko được

Mình thì sẽ sign ngày Gilberto Silva về . Dù gì cũng rất hâm mộ mà vẫn dùng được . Tiếp theo sẽ là Hamsik nếu có thể . Và 1 tiền đạo trẻ nhưng dứt điểm tốt vì Arsenal dứt điểm không tốt lắm

Bản này em thấy Arsenal chống bóng bổng vãi giống ngoài đời thật

Denilson với Diaby ko đẩy đi được Denilson quá đếch thằng nào hỏi còn Diaby thì chỉ muốn loan chứ ko muốn mua [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

Nhìn chỉ số mấy anh Def của mình thấy ổn phết nên ko sign thêm Def nhưng vào mùa đá thấy ko an tâm vcc Đã sign được Shawcross với giá 5M báng (unhappy nên bọn Stoke rao bán) nhưng phải đợi đến kì chuyển nhượng mùa đông mới có được [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

Chamakh đá đấm vãi [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] Rvp đá ổn nhưng dễ inj quá Vela chưa đủ tuổi

Vào mùa mới thấy bao nhiêu cái bất cập đành đợi đến kì chuyển nhượng mùa đông vậy

VPS quá dễ chấn thương nên không thể trông đợi vào anh được . Ai giúp mình topic nào hướng dẫn về mấy cái như là Poacher vv.vv với .

Mình không tìm nổi DMC ra hồn nên đá 3 - 2 -5 ko DMC , ai xin tacs ko

mình thấy chamakh đá hay đấy chứ nhỉ, chân hay đầu đều ok, bản demo chamakh gặp mu nã 2 bàn (có 1 bàn ngay phút 90, win 3-2) [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [CL] Arsenal 0-2 Bayern Munich: Khởi đầu ấn tượng của Arsenal bị chặn lại bởi thẻ đỏ
    Bởi 513minh891 trong diễn đàn Phân Tích Trận Đấu - Match Analysis
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-21-2014, 04:53 PM
  2. [Team Guide] Arsenal - The gunner
    Bởi Linh Nga trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 11-28-2012, 06:00 PM
  3. [4-2-4] Arsenal - Triết lý của Wenger - Phong cách của Arsenal
    Bởi vunguyen.vstar trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 09-04-2011, 04:59 PM
  4. The Gunner - Tương lai màu hồng
    Bởi damynghebaoan trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-25-2010, 09:35 AM
  5. Football Manager 2010 : Arsenal Edition A3391, dành cho Fan Arsenal.
    Bởi blogseotukhoa trong diễn đàn Tin Tức - Sự Kiện
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-30-2009, 04:25 PM