Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Bạn chọn huấn luyện đội nào?

Chơi FM 11, chắc chắn bạn sẽ thích một đội bóng nào đó hoặc 1 phong cách huấn luyện rieng cho mình. Vậy sao ko chia sẻ với mọi người.
    Riêng tôi, tôi thích Mourinho - đừng tưởng những phát biểu của ông ta là linh tinh nhé, đó là những phát biểu rất khôn khéo và đầy ẩn ý đấy - nên tui thường huấn luyện đội mà Mou huấn luyện. Tuy nhiên trong đội hình của tôi, lúc nào cũng mua về Kaka, CR7, Messi và P. Lamp.
    Đến bản FM11 này đang định huấn luyện đội bóng nhỏ để thử cảm giác vừa đá vừa lo trụ hạng, vừa lo kiếm tiền, vừa tìm cách giữa chân cầu thủ. Cũng thú vị nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi cttuan
    Chơi FM 11, chắc chắn bạn sẽ thích một đội bóng nào đó hoặc 1 phong cách huấn luyện rieng cho mình. Vậy sao ko chia sẻ với mọi người.
    Riêng tôi, tôi thích Mourinho - đừng tưởng những phát biểu của ông ta là linh tinh nhé, đó là những phát biểu rất khôn khéo và đầy ẩn ý đấy - nên tui thường huấn luyện đội mà Mou huấn luyện. Tuy nhiên trong đội hình của tôi, lúc nào cũng mua về Kaka, CR7, Messi và P. Lamp.
    Đến bản FM11 này đang định huấn luyện đội bóng nhỏ để thử cảm giác vừa đá vừa lo trụ hạng, vừa lo kiếm tiền, vừa tìm cách giữa chân cầu thủ. Cũng thú vị nhỉ
    Híc đá đội nào cũng mua Kaka CR7 Messi P.Lamp
    Nếu cầm Real thì việc mua Lamp là hợp lý chấp nhận được dù HV cánh của Real đá không tồi nhưng mua Messi về @@ không cheat không add manager chắc hơi khó nhỉ
    với lại bác mua thế về đá không thú vị vì 3 cầu thủ của bác đều đá hay khi là trung tâm của đội bóng thôi

lamp là lampard đó
    ko phải p. lahm đâu bợn [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

TToanf phải mua với giá khủng. hic. Đá RM, ăn 3 mùa đầu tiên BLD cho 200tr shopping, choáng. Nhưng FM11 này chưa mua nổi Messi với Lamp
    Trích dẫn Gửi bởi iamkaiser
    Híc đá đội nào cũng mua Kaka CR7 Messi P.Lamp
    Nếu cầm Real thì việc mua Lamp là hợp lý chấp nhận được dù HV cánh của Real đá không tồi nhưng mua Messi về @@ không cheat không add manager chắc hơi khó nhỉ
    với lại bác mua thế về đá không thú vị vì 3 cầu thủ của bác đều đá hay khi là trung tâm của đội bóng thôi

hehe mình viết nhầm. P. Lahm mới đúng
    Trích dẫn Gửi bởi Skrtel
    lamp là lampard đó
    ko phải p. lahm đâu bợn [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

thường thì cầm đội yêu thích là MU chán rồi thì xuống chơi mấy đội dưới [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Liverpool mặc dù lúc nào cũng khổ...>"<

Thường thì thích cầm các đội hạng nhất và hạng hai, khi đó cảm giác đi săn cầu thủ giả rẻ mà chất mới thích, mà cũng đừng thấp quá huấn luyện nản lắm, năm ngoái lấy Leeds, sau đó chán chuyển qua Nottingham forrest, Southamton,..., đội mạnh nhất cầm từ trước đến giờ là Everton, o thích cầm CLB khủng, dễ thành công nhanh rồi ma chán lắm, hehe

Cầm A.Madrid có Aguero cho sướng. Tiền của CLB cho thì khoảng 76m USD. Mua xả láng. Mua luôn 12 thằng làm 1 đội hình mới và thêm 3 thằng trẻ nữa. Không biết cách chụp hình để gửi lên như thế nào...buồn !!!

Trích dẫn Gửi bởi truongdx_gt
    BÌnh thường mà
    cty mình còn có ông chém gió: Thằng này ngày xưa là philipp Lâm , cầu thủ người Đức gốc .. Trung Quốc.
    Sau đổi tên thành P. Lahm cho nó ... Đức
    Giống như kiểu Deco bố mẹ là người Việt Nam, nhà có 3 đứa con gái rồi, cố mãi mới đẻ ra được thằng ku, đặt tên là Đẻ Cố, sau sang bồ bỏ dấu đi thành Deco. hehe

Em thì bao giờ cũng Juve đầu tiên, rồi Real, Chel, và Man City nữa. Nhưng đến bây giờ vẫn chưa sờ được vào FM 11. ko biết Juve thế nào

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Sở thích huấn luyện của bạn ?
    Bởi npd.fpt01 trong diễn đàn Poll Station
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 03-04-2013, 09:33 AM
  2. Hỏi về cách huấn luyện cầu thủ 15,16 tuổi
    Bởi seongang trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-06-2012, 07:08 PM
  3. Huấn Luyện các cầu thủ ?
    Bởi nguyenminh170 trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011