Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 80
    Đúng, cái trò nói chuyện này mà bác nào tiếng Anh bập bõm là dễ trả lời ko đúng ý lắm. Mình dẫn Arsenal cho ông Denilson lên list, mãi chả có ma nào hỏi thăm, đội thì chấn thương nhiều lại phải cho vào đá mà cứ unh với sct mãi. Thế là nói chuyện, xin lỗi nó, là sẽ ko có lần thứ 2 mình đối xử với nó như thế nữa, thế là em nó vui vẻ lại bảo có mối quan hệ tốt với mình. Đến giữa mùa, hết chấn thương, nuốt lời hứa, típ tục cho lên list

Hudlestone đòi ra đi -> tao sẽ để mày đi ngay lập tức -> vừa muốn rời câu lạc bộ mà vẫn good với mình ảo lòi phở

Mình phạt Brown 2 tuần lương, nó unh -> mày bật là tao cho lên list đấy -> em xin lỗi, em sai rồi [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]
    Rio cũng unh vì thấy Brown bị phạt -> mày bật là tao cho lên list đấy -> ok, tôi sẽ ra đi

===> Kinh nghiệm rút ra: Với mấy thằng làng nhàng thì cứ mạnh tay mạnh miệng vào là nó sợ ngay. Còn mấy thằng trụ cột thì phải mềm 1 tí Giống thực tế phết [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Đúng là cái private chat nó hay thiệt, thằng nào lào cào là lên dĩa hết

Trích dẫn Gửi bởi stifler1127
    Hudlestone đòi ra đi -> tao sẽ để mày đi ngay lập tức -> vừa muốn rời câu lạc bộ mà vẫn good với mình ảo lòi phở
    tất nhiên rồi vì mình đâu có ngăn cản nó đâu

Cái private chat này rất khó để sửa sai lỗi lầm, nó mà đã unhappy thì chẳng thèm nghe gì nữa, mà khốn nạn nhất là có những thằng nói mình phạt sai nó, mình đã nhún nhường bảo anh sẽ rút kinh nghiệm rồi, miẹ nó vẫn kêu tao ko tin, tức giận mày im mồm ko vào list, nó lại uh thì bố đi

Nói chuyện ko khéo mấy thằng khác lại nói mình ăn hiếp bạn nó, như mình chửi Berbatov cái Vidic đâu ra chui vào hùi chửi lại mình luôn, Assis liền khuyên mình tước băng đội trưởng Vidic, vãi xoài thật

hehe, có vậy mới vui chứ. Bởi vậy mới thấy, muốn đối xử với cầy thủ theo kiểu Sir Alex hay phong cách của Mourinho ko phải dễ. Tốt nhất trước khi chửi thằng nào, coi tầm quan trọng của nó trong đội đã. Cứ như RM trong FM11 này mà chửi CR7 là có thể HLV bị sa thải lắm.
    Trích dẫn Gửi bởi Rain Cloud
    Nói chuyện ko khéo mấy thằng khác lại nói mình ăn hiếp bạn nó, như mình chửi Berbatov cái Vidic đâu ra chui vào hùi chửi lại mình luôn, Assis liền khuyên mình tước băng đội trưởng Vidic, vãi xoài thật

Có cái này mới hiểu tại sao Sir Alex kiên nhẫn với Fletcher, Nani...và họ đã đền đáp lại sự tin tưởng của Sir như thế nào ! FM ngày càng đỉnh quá !

ko giỏi tiếng anh nên em ko thích cái này lắm.

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-29-2014, 11:42 AM
  2. hỏi về cách nói chuyện với cầu thủ?
    Bởi datlinh trong diễn đàn Hỏi / Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-22-2014, 08:09 AM
  3. Học cách nói chuyện với con gái
    Bởi nobixu trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 69
    Bài viết cuối: 12-07-2010, 07:17 PM
  4. Thị trường chuyển nhượng mùa hè 2008 , ko chat nhảm !!!
    Bởi galuoi92 trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 167
    Bài viết cuối: 09-03-2008, 11:08 AM
  5. Năm cũ, nói chuyện FM 08
    Bởi intemvobaohanh trong diễn đàn FM Stories
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 02-06-2008, 06:32 PM