Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi quamuop1
    Vừa rảnh ngồi làm lại 1 trận
    -Đá sơ đồ 4-3-3 : vỡi Bojan đá cắm và đổi vị trí vỡi messi ( Inside F cánh phải)
    -Tiếp thu kinh nghiệm của Hardcode Holy:
    +Run with ball tất cả cầu thủ đều min ( - messi)

Bojan chấn thương sớm và Chicharito vào thay ( 3 lần anh đối mặt Inker anh đềm bem vào mặt Inker )

Đang đá tiếp trận 2 xem thế nào bởi trận đấu đầu tiên là trận đấu của MESSI
    Messi là thằng ham rế nhát team đấy bạn àh Nếu đc bạn nên để Messi đá ST Trequartista ... Mùa vừa rồi Messi của mình 48(1) trận ghi 46 bàn kiến tạo 25 trái, MOM 23 lần, rate 8.08

Ban đầu mình cầm Barca, để bt thì vô phân tích xem 1 thằng 1 hiệp chuyền chưa tới 10 nhát vì ham rê quá nên edit lại

mà topic này lập ra để tra tấn RM àh

Trích dẫn Gửi bởi Forsia
    áp dụng cái này và tạm hạ cháu AM 1-0, trước cầm Villareal atk+very fluid toàn hòa 2-2, 3-3 với thằng AM
    Theo cách nghĩ đơn giản nhất mà mình có thể tưởng tượng là thế này :
    -ATK : cầu thủ có bóng ở vị trí có thể dứt điểm thường đơn độc(chỉ có thế sút) -> GK đối phương dể ke góc -> chặn được
    -Standard : cầu thủ có bóng ở vị trí có thể dứt điểm : có nhiều lựa chọn -> GK phải cảnh giác nhiều vị trí khác -> dễ thất thủ trước St hơn

Trích dẫn Gửi bởi Hardcore Holly
    Messi là thằng ham rế nhát team đấy bạn àh Nếu đc bạn nên để Messi đá ST Trequartista ... Mùa vừa rồi Messi của mình 48(1) trận ghi 46 bàn kiến tạo 25 trái, MOM 23 lần, rate 8.08

Ban đầu mình cầm Barca, để bt thì vô phân tích xem 1 thằng 1 hiệp chuyền chưa tới 10 nhát vì ham rê quá nên edit lại

mà topic này lập ra để tra tấn RM àh
    Nghĩa là muốn Messi ghi được nhiều bàn thắng - kiến tao- MOM thì theo gợi ý của bạn thì nên set :
    1.Tactic
    2. Set riêng cho Messi như thế nào ?

file save mình post ở đầu trang mùa trước hiệu suất ghi bàn cũng cao phết nhưng mà quả thực chưa hài lòng lắm vỡi phong độ của Messi

Trích dẫn Gửi bởi Cristian Ronaldo
    @Jose Mourinho: Javi Hernandez sao ghi bàn kinh thế ?
    Chicharito lúc nào chả ghi bàn king

đã thử 1 trận, xong chán ko muốn đá trận thứ 2, nhưng thôi, để đá thêm trận nữa

AI càng về sau càng yếu nên nếu thử thì nên làm ngay mùa 1,2,3 chứ 6 rồi thi dễ lừa lắm,

bị mình phòng ngự 2 tuyến ko vào dc toàn bắn xa, tấn công bế tắc . (9 phát long shot) thì làm ăn gì

công nhận Chicharito poacher khủng thật, 11.0 mình đã thử và giờ mới cầm lại thấy vẫn tởm. đá liền 1 trận ko cần match preparation mà đã 5 nhát . Tac của mình mà ...max very fluid thì ...:daudau, vì tac của mình quan trọng nhất là phải fluid trở lên mới phát huy hết sức mạnh đồng đội.

Trích dẫn Gửi bởi Mr Boom
    đã thử 1 trận, xong chán ko muốn đá trận thứ 2, nhưng thôi, để đá thêm trận nữa

AI càng về sau càng yếu nên nếu thử thì nên làm ngay mùa 1,2,3 chứ 6 rồi thi dễ lừa lắm,

bị mình phòng ngự 2 tuyến ko vào dc toàn bắn xa, tấn công bế tắc . (9 phát long shot) thì làm ăn gì

công nhận Chicharito poacher khủng thật, 11.0 mình đã thử và giờ mới cầm lại thấy vẫn tởm. đá liền 1 trận ko cần match preparation mà đã 5 nhát . Tac của mình mà ...max very fluid thì ...:daudau, vì tac của mình quan trọng nhất là phải fluid trở lên mới phát huy hết sức mạnh đồng đội.
    Khủng thật share tactic mình thử phát nữa nào
    Nhin 0-5 thèm quá quá quá

đợi tý mình làm nốt trận 2, tac này tạo cho FMVN mà lâu rồi quên share lên, từ lúc ra cái funny database . cũng khá hoàn thiện rồi, tại vẫn chưa ..dominated nên mình chưa post
    trận 2 ghi trước 1 bàn ngay phút thứ 1, đến phút 10 thì DC của nó bị thẻ đỏ...ko đá nữa đang load lại ko thì mất cân bằng , tội nó

anh bom đá lại đi, được trận Iker bắt 5.9 còn Valdes còn anh bắt 9.2 thế kia mới ăn được 5 quả, gặp trận nó lên đồng hoặc ít ra giữ phong độ trung bình xem thế nào mới tính chứ

@quamuop: dùng thử tac này xem, trận 5-2 là chicharito lên đồng nhưng các trận khác cũng cầm bóng khá tốt, khoảng 55%, sút ngang ngửa Real, ccc 3-6 quả, real ccc 0-1 lần. Chú ý ko dùng OI nên vào trận phải bỏ hết OI của thằng trợ lí chỉnh đi

http://www.mediafire.com/file/djeedw...%202015%29.tac

Trích dẫn Gửi bởi quamuop1
    Nghĩa là muốn Messi ghi được nhiều bàn thắng - kiến tao- MOM thì theo gợi ý của bạn thì nên set :
    1.Tactic
    2. Set riêng cho Messi như thế nào ?

file save mình post ở đầu trang mùa trước hiệu suất ghi bàn cũng cao phết nhưng mà quả thực chưa hài lòng lắm vỡi phong độ của Messi
    Minhf set Messi thế này:
    ST Trequartista - Pass min - RWB min - Target Man - To Feet (Bơm bóng ấy) (Đừng cho làm Playmaker nhé, set thằng khác đi)
    Set thế này nhiều trận Messi không ghi bàn nhưng rate vẫn > 7 & key pass thì trận nào cũng ...
    Ghi bàn chưa bằng mấy ông kia (Có ông set Ibra TB 2 bàn/ trận ) nhưng mà assist thì tương đối ổn

@trận a bom rõ ràng ST quá bén còn real quá cùn

Tactic của JM share đá 1 trân thắng ngay 1-5 ( Messi 3 phát - Chicharito 2 phat)
    Chicharito Poacher-Messi Trequartista (Target to feet - Run with ball min - Run form deep some time)
    Good tactic

Thế là hoàn thành 3 trận đá lại khá tốt vỡi những kinh nghiệm được các bạn trên diễn đàn chia sẻ
    1 lần nữa xin cảm ơn moi người

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Update chuyển nhượng mùa đông 01/2013 cho FM11
    Bởi thuydt trong diễn đàn FM 2011 Download
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 10-13-2014, 09:23 AM
  2. Dự đoán đội bóng khủng nhất FM13 và mùa bóng mới 2012-13 !!!
    Bởi shopnmm trong diễn đàn Tin Tức - Sự Kiện
    Trả lời: 69
    Bài viết cuối: 09-06-2013, 08:38 AM
  3. [FM11] Chuyển nhượng mùa hè 2012 cho FM11
    Bởi hong nt trong diễn đàn FM 2011 Download
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-10-2013, 09:55 AM
  4. Lỗi Fm11 game bị văng ở mùa giải thứ 4! HELP!!!
    Bởi Mr_Dam trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-02-2012, 07:36 PM
  5. Chuyển nhượng mùa đông 2011 cho FM11
    Bởi Congty3D trong diễn đàn FM 2011 Download
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-23-2012, 11:13 AM