Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi 2104vulcan
    Sửa tac Wing of Liberty của lão Giò, kết quả khá khả quan.
    Arsenal Win FA, LC, dừng bước ở bán kết C1, còn 2 trận EPL nữa thua đầu bảng 1 điểm.
    Nói chung là bản này dễ rape AI hơn, rape con Mu 2 lượt ( 3-1, 2-0) rape Barce [IMG]images/smilies/thump_3576467404076052ok.gif[/IMG] ở tứ kết C1
    Các tình huống bóng chết thường dẫn đến bàn thắng nữa, 2 DC của mình mỗi người 1x goal roài, 2 ông DC dự bị cũng vài bàn :lac:
    Bentdner chân gỗ mà gần 3x bàn rồi
    Có phải bạn xài tac chuyên sử dụng để đánh đầu hok?Mình chơi có cảm giác hình như mỗi giải khác nhau thì sẽ thích hơp với tac khác nhau thì phải.Giải Anh thì xài tac đi cánh đánh đầu tốt hơn tac tấn công trung lộ,còn giải TBN thì lại ngược lại.Mình cầm 2 đội Man Citi và Real thấy có cảm giác là như vậy.Giống với ngoài đời hơn hen

Mới thử hôm qua.
    Sút gần 30 quả vô 2 qủa. AI sút 3 quả cũng vô 2 quả

Trích dẫn Gửi bởi illogical
    Mới thử hôm qua.
    Sút gần 30 quả vô 2 qủa. AI sút 3 quả cũng vô 2 quả
    Vậy là bạn mới thử vài trận thui chứ gì.Vậy thì sao đánh giá khách quan được,vì bạn vừa new game nên đội hình của bạn lúc đó cho đội bóng chưa thành thục nhuần nhuyễn được nên có thể đá ko tốt so với Al máy rùi

Trích dẫn Gửi bởi vanducnhanh
    Vậy là bạn mới thử vài trận thui chứ gì.Vậy thì sao đánh giá khách quan được,vì bạn vừa new game nên đội hình của bạn lúc đó cho đội bóng chưa thành thục nhuần nhuyễn được nên có thể đá ko tốt so với Al máy rùi
    Game cũ, đội hình khủng. Đá rape từ đầu đến cuối nhưng sút ko vào

Trích dẫn Gửi bởi illogical
    Game cũ, đội hình khủng. Đá rape từ đầu đến cuối nhưng sút ko vào
    Vậy là bạn load game cũ,ko new game hả?Nếu vậy thì bản 11.3 đâu có fix lỗi cho save game cũ của bạn đâu (nếu có thì chỉ có một ít thui)

Vậy là bạn load game cũ,ko new game hả?Nếu vậy thì bản 11.3 đâu có fix lỗi cho save game cũ của bạn đâu (nếu có thì chỉ có một ít thui)
    Bản mới là fix lỗi cho game cả save cũ lẫn new game. Nếu chơi save cũ chỉ không có update chuyển nhượng thui mờ???

Bản 11.3 đúng là hậu vệ đá chắc chắn hơn hẳn. Còn mình thấy tiền đạo dứt điểm có vẻ tinh tế hơn.

mỗi phiên bản thường có 1 lối chơi nhất định.
    Ví dụ ở các bản 10. thì 10.1 ăn nhau ở làm bóng cho tiền đạo , 10.2 ăn nhau ở cầm bóng , và 10.3 thì thiên hẳn về độ trâu của hàng tiền vệ , hàng tiền vệ càng khỏe thì càng dễ thắng. Tức là các bản 10. đi sâu và khoét thẳng vào vị trí MC trong đội hình .

11.3 mình chưa test dủ để hiểu ntn nhưng mà có thể là do lối chơi đặc trưng mà thôi. Dễ mua dễ bán hơn , dứt điểm dễ hơn nhưng ngày càng có thiên hướng của các bản 11. là xu hướng chơi đồng đội của 11 cầu thủ trên sân , càng gắn kết càng hiểu ý thì càng dễ ăn chứ chả có vấn đề gì bug hay không bug ở đây cả.

PS : new game mới thấy đc hiệu quả của 11.3 , trò nào cũng thế mà thôi. Đơn cử Warcraft 3 - DotA , đang chơi save game của bản 6.xx nào đó ở phiên bản 1.24d và 1.24e thì cũng như nhau chứ nó khác biệt gì đâu cơ chứ.

Trích dẫn Gửi bởi stifler1127
    Mình lại thấy cả team @_@ thiếu vị trí nào trên sân là biết mặt ngay với bọn AI nó rape mình luôn không thương tiếc.
    HÌnh như không phải như vậy đâu anh ơi.EM có mấy trận đá với Tottenham,Everton và Chelsea mà bị đuổi hết 1 người nhưng em vẫn thắng họ nè (hok biết up ảnh sao).Em gặp mấy đội mạnh hok sợ mà sợ mấy đội hay gây bất ngờ thui,vì có thua mấy đội mạnh thì thấy bình thường chứ thua mấy đội yếu thấy quê dễ sợ (như là Wolves ấy)

HÌnh như không phải như vậy đâu anh ơi.EM có mấy trận đá với Tottenham,Everton và Chelsea mà bị đuổi hết 1 người nhưng em vẫn thắng họ nè (hok biết up ảnh sao).Em gặp mấy đội mạnh hok sợ mà sợ mấy đội hay gây bất ngờ thui,vì có thua mấy đội mạnh thì thấy bình thường chứ thua mấy đội yếu thấy quê dễ sợ (như là Wolves ấy)
    cầm mấy đội yếu , đá rigid tuân thủ đấu pháp hợp lý , 10 ng của Wolver chả ngán gì 11 người của Chelsea đâu. Mà đá very rigid và contain thì còn tởm nữa. Nó đi sâu và nặng về cái "phong cách đá" và liên quan đến đủ 11 thằng trên sân hơn ...

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Làm thế nào để thêm phần tiếng bình luận cho FM?
    Bởi Bey trong diễn đàn FM Graphics
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-03-2014, 09:14 AM
  2. Thảo luận chỉ số khiến hậu vệ ghi bàn(phạt góc)
    Bởi vuong1691992.venus trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Bài viết cuối: 09-13-2011, 08:28 AM
  3. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 03-21-2011, 04:07 PM
  4. Thảo luận về một vài bug trên FM11 mà bạn gặp phải
    Bởi quanghnn trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 11-25-2010, 07:49 PM
  5. Thảo luận về lối chơi phòng ngự phản công
    Bởi ketsat trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10