Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    thật ra BC cũng không khó đá lắm đâu....mình cầm ARS vẫn có thể ăn đó...bạn nên chọn lối đá quyết liệt, chuồi bóng rắn đó....đó là lối chơi khi mình chơi vs BC đó

Barca trong FM không mạnh như ngoài đời nên cũng không khó ăn đâu

Đá 4-3-3 xét 1 thằng DM work rate cao bao toàn khu vực giữa sân đá áp sát tacking hard kiểu gì Barca chẳng tạch [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]

Cứ kèm được Xavi là Messi đói bòng 1 vs 1 trong FM Messi ko như ngoài đời nên ko lo [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Đợi thời cơ counter hoặc ăn bug góc là được

Barca trong FM không mạnh như ngoài đời nên cũng không khó ăn đâu

Đá 4-3-3 xét 1 thằng DM work rate cao bao toàn khu vực giữa sân đá áp sát tacking hard kiểu gì Barca chẳng tạch [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]

Cứ kèm được Xavi là Messi đói bòng 1 vs 1 trong FM Messi ko như ngoài đời nên ko lo [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Đợi thời cơ counter hoặc ăn bug góc là được

mình cầm MU cứ gặp 3k là messi chấn thương mới đểu chứ toàn dần cho 3 4 trái

mình cầm MU cứ gặp 3k là messi chấn thương mới đểu chứ toàn dần cho 3 4 trái

don gian thui dung gk
    sw
    dc dc dc
    wbr dmc wbl
    amc amc
    sc
    chinh? fong ngu fan? cong, choi ap sat 1kem 1. ap dung khi da tren san berca. 99,9% ban se thanh cong.

don gian thui dung gk
    sw
    dc dc dc
    wbr dmc wbl
    amc amc
    sc
    chinh? fong ngu fan? cong, choi ap sat 1kem 1. ap dung khi da tren san berca. 99,9% ban se thanh cong.

đá đc 5 mùa r cũng chưa bao h thấy barca đá với đội hình gồm những cầu thủ đó. nhất là việc busq đá trung vệ và keita đá cặp với xavi. Còn với đội hình đó mình vẫn đá bình thường 4-2-3-1 ko có DM. cho BWM kèm xavi ( chuồi bóng nặng, kèm chặt, áp sát luôn luôn). villa (chuồi bóng nặng, kèm chặt, áp sát luôn luôn). messi ( áp sát luôn luôn, chuồi bóng nặng ).
    Đội hình chủ yếu đá cánh, chuyền bóng vào khoảng trống cho poacher. barca nhìn v chứ trong fm hv cánh hỏng dữ lắm, công thủ cũng ko fải wá ghê. Với việc bắt chết xavi thì masche + keita sáng tạo cỡ nào cũng khó mà assist cho villa hay messi. pedro theo mình là ko dáng ngại. Mình cầm Ars nhưng mình thấy vidic là wá ngon r. sao thua dc

đá đc 5 mùa r cũng chưa bao h thấy barca đá với đội hình gồm những cầu thủ đó. nhất là việc busq đá trung vệ và keita đá cặp với xavi. Còn với đội hình đó mình vẫn đá bình thường 4-2-3-1 ko có DM. cho BWM kèm xavi ( chuồi bóng nặng, kèm chặt, áp sát luôn luôn). villa (chuồi bóng nặng, kèm chặt, áp sát luôn luôn). messi ( áp sát luôn luôn, chuồi bóng nặng ).
    Đội hình chủ yếu đá cánh, chuyền bóng vào khoảng trống cho poacher. barca nhìn v chứ trong fm hv cánh hỏng dữ lắm, công thủ cũng ko fải wá ghê. Với việc bắt chết xavi thì masche + keita sáng tạo cỡ nào cũng khó mà assist cho villa hay messi. pedro theo mình là ko dáng ngại. Mình cầm Ars nhưng mình thấy vidic là wá ngon r. sao thua dc

Trong sơ đồ của Barca em đánh giá cao nhất hàng tiền vệ,bác cho đá với đội hình 4-4-1-1 với 1 tiền đạo cắm có khả năng đi bóng, tiền vệ công cũng chọn thằng nào chuyền tốt, kèm người khá cho kèm chặt thằng DMC của Barca, 2 ông tiền vệ trung tâm bắt chết 2 thằng tiền vệ của đối phương.Nói chung tac phải đá rát lên 1 tý. Hoặc chơi 5-3-2 với 1 trung vệ thòng, 2 trung vệ dập, 2WBR/L chơi cơ động sẵn sàng dâng lên lấp vào hàng tiền vệ 3 người, 2 tiền đạo (1 CF và 1 DF). Đại khái 2 TAC trên đều có 5 tiền vệ khi cần để áp đảo quân số. Tùy tình hình có thể đá đôi công(nếu bác nâng cấp đội hình chất lượng tương đương và đá ở sân nhà, nói chung là mọi dk thuận lợi thì bác đá 4-2-3-1 thường hay theo kiểu kéo 2 tiền vệ trung tâm xuống làm tiền vệ phòng ngự và chơi bóng dài). Đây là mấy kiểu em hay chiến với Barca(em cầm RM), nói chung có thắng có thua nhưng vẫn win nhiều hơn, đá hết lứa thế hệ vàng này thì Bar hết thời,em toàn dẫn đến 3-4 trứng.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Nếu Barca xuống hạng và Barca B vô địch Segunda?
    Bởi bebanve trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-21-2013, 06:46 PM
  2. Bàn luận về trận siêu kinh điển sắp tới [ Barca- Real ]
    Bởi mynghebaolong trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 69
    Bài viết cuối: 11-30-2010, 07:43 PM
  3. Sao 99m mà ko mua được villa
    Bởi khuongtrungkt1 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 07-13-2010, 06:07 PM
  4. Cách set Villa-Benzema