Kết quả 1 đến 7 của 7

Lovecm - 4132 - FairPlay (Demo Version)

Tac mình chế trên bản Demo. Các bạn có hứng thì test thử và mong góp ý thêm cho mình nữa để anh em chiến bản Full cho nuột.

Mình áp dụng tac này cho Barcelona - thay đổi phong cách 4-3-3 thành 4132 với việc sử dụng: Mascherano (Anchor Men 1 máy quét giữa) và 1 tiền đạo dê dắt, dưt điểm Messi (Advanced Forward) và 1 tiền đạo chạy chỗ dứt điểm, cần thiết dạt cánh tạt vào là David Villa (Poacher). 3 Tiền vệ giữa đá trên Máy quét hỗ trợ phòng thủ cánh và hỗ trợ tấn công cho 2 ST là: Xavi, Iniesta, Busquest. 4 Tiền vệ có nhiệm vụ chủ yếu là phòng ngự.

Ý tưởng tấn công: Dựa vào sức sáng tạo và dê dắt của tuyến giữa để chọc khe cho tiền đạo dứt điểm hoặc dựa vào kĩ năng dê dắt của ST bên phải (Advanced Forward) làm rối loạn hàng phòng ngự đối phương. hoặc có thể tin vào những cú long shot của 3 tiền vệ đá giữa.

Kết quả:

Hòa 1 trận đầy nuối tiếc với Athletic(bị gỡ hòa phút 98, trong khi đó bù giờ có 4 phút) còn đâu toàn thắng.(có may mắn nữa)

Hiệu xuất ghi bàn của Poacher Villa và À Messi

Cái này đưa vào kỉ lục được không?

Hình thù Tactic và vị trí thích hợp nhất:

Cuối cùng mời các bạn Download tactic về test và rất mong nhận được những lời góp ý tactic của bạn

http://www.mediafire.com/?7o5688afdo6adle

có vẻ tac này chỉ hợp giải TBN thì phải , mình đã test cho chelsea , mua thêm cassano + montolivio ( đá DLP ) nhưng đá k hiệu quả mấy , btw tỉ lệ cầm bóng khá tốt chắc phải test thêm khoảng 10 vòng nữa ( mới đá vào dc 8 trận , 3 win 3 lose , 2 draw )

Mình mới test xong được 10 trận vs real. Kết quả 9 thắng 1 thua. 1 số nhận xét về tac của bạn:

- Mình ko cầm bóng nhiều nổi,10 trận toàn những đối thủ làng nhàng cỡ malaga, osasuna,malorca...2 cái tên lớn nhất là Tottenham và Bayern. Trong 9 trận chỉ có 3 trận mình cầm bóng nhiều hơn đối thủ, và cũng chỉ là tầm 52-54%, ko áp đảo, còn lại ngay trên sân nhà vs osasuna, espanol Real ko cầm bóng nhiều hơn được, trận tiếp Bayern trên sân nhà cũng chỉ có 43%

- 2 tiền đạo khá bá đạo, ghi bàn tốt, đặc biệt là poacher.

- 2 MCRL bị mất sức khá nhiều, trận nào thể lực cũng xuống dưới 70%

- Vị trí MC còn lại tuy là deep lying playmaker thực ra cần cơ bắp nhiều hơn là hỗ trợ tấn công, 6 trận đầu mình cho Xabi Alonso đá thì ko mấy an tâm, bị 1 trận thua Tottenham 3-0 trên sân khách (nó còn 3 quả đập xà ngang cột dọc nữa ), sau đó cho Diarra đá thì mọi thứ mới tốt lên được.

- Tac ngăn chặn cơ hội của đội bạn khá tốt, các cú sút của đội bạn hầu hết là sút xa, tuy nhiên vs đặc điểm sút xa bá đạo của bản demo thì cũng hơi run

ông ảnh chơi gì mà toàn Unh vs Sligt thế kia

thanks bạn , mình sẽ test và thông báo sau

Trích dẫn Gửi bởi Jose Mourinho
    Mình mới test xong được 10 trận vs real. Kết quả 9 thắng 1 thua. 1 số nhận xét về tac của bạn:

- Mình ko cầm bóng nhiều nổi,10 trận toàn những đối thủ làng nhàng cỡ malaga, osasuna,malorca...2 cái tên lớn nhất là Tottenham và Bayern. Trong 9 trận chỉ có 3 trận mình cầm bóng nhiều hơn đối thủ, và cũng chỉ là tầm 52-54%, ko áp đảo, còn lại ngay trên sân nhà vs osasuna, espanol Real ko cầm bóng nhiều hơn được, trận tiếp Bayern trên sân nhà cũng chỉ có 43%

- 2 tiền đạo khá bá đạo, ghi bàn tốt, đặc biệt là poacher.

- 2 MCRL bị mất sức khá nhiều, trận nào thể lực cũng xuống dưới 70%

- Vị trí MC còn lại tuy là deep lying playmaker thực ra cần cơ bắp nhiều hơn là hỗ trợ tấn công, 6 trận đầu mình cho Xabi Alonso đá thì ko mấy an tâm, bị 1 trận thua Tottenham 3-0 trên sân khách (nó còn 3 quả đập xà ngang cột dọc nữa ), sau đó cho Diarra đá thì mọi thứ mới tốt lên được.

- Tac ngăn chặn cơ hội của đội bạn khá tốt, các cú sút của đội bạn hầu hết là sút xa, tuy nhiên vs đặc điểm sút xa bá đạo của bản demo thì cũng hơi run
    Cảm ơn bạn đã nhận xét.
    Những nhận xét của bạn rất chính xác. Mình nhận thấy MC ở giữa có thể lực thì hay hơn. Bạn có góp ý gì để chỉnh vị trí đó cho mình không?
    Mình đã thử tactic 4222 Balance Real của bạn. Mình thấy tac rất hay. Cảm ơn bạn đã chế ra 1 ý tưởng tấn công rất hay.

Trích dẫn Gửi bởi lovecm
    Cảm ơn bạn đã nhận xét.
    Những nhận xét của bạn rất chính xác. Mình nhận thấy MC ở giữa có thể lực thì hay hơn. Bạn có góp ý gì để chỉnh vị trí đó cho mình không?
    Mình đã thử tactic 4222 Balance Real của bạn. Mình thấy tac rất hay. Cảm ơn bạn đã chế ra 1 ý tưởng tấn công rất hay.
    Ý kiến của mình là................kéo ngay FM11 full về chơi , sau đó tac tiếc gì tính sau

Các Chủ đề tương tự

1. [FM12] Việt hóa FM2012 (Demo version)
    Bởi showhnad79 trong diễn đàn Lưu trữ
    Trả lời: 327
    Bài viết cuối: 11-23-2012, 06:52 PM
  2. không vào đc fm 12 demo
    Bởi Tienichtours trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-26-2011, 07:51 PM
  3. cài fm 12 demo ntn????
    Bởi anhthayhn trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 10-17-2011, 08:02 AM
  4. Skin Blackin09 - (left & right version) version 1.0