Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Đơn giản thoi bác thu load lai game choi 1 Leeds ma không cheat xem. Đảm bảo sẽ thấy có cả đông tac chống lại tac của bác ngay

Trích dẫn Gửi bởi B52
    Tac Dominance nó tốn thể lực và rất hợp với chelsea. Nó chỉ đánh trung lộ. Bạn dùng tac nào thủ tốt tốt 2 DM cũng dc . DC cho đá stopped . Đá tac kiểu như 3ka. 4-3-3 cũng dc. Cho 2 MC ball winning và DM đá deep lying maker. Tấn 2 cánh . Chơi balanced + control kiểm soát bóng. Vì Tac dominance xuống sức nhanh nên đến h2 là bạn củ hành dc ngay. .
    Một cách khác là dùng 4-4-2 với 2 cánh dâng cao lên tấn công ác liệt. 2 MC giữa cũng ball winning . Mancity có yaya/ kompany/ barry/ de jong khoẻ
    Xuống sức nhanh, nhưng nếu đội hình có nhiều thằng Stamina cao (cần thì thêm Natural Fitness cao) thì cũng khó đỡ lắm.
    Chơi chiến thuật này nếu có được những nhân tố cần thiết rồi thì chỉ cần ngồi bấm qua ngày cũng vô địch, chịu khó ít năm phá được ối kỉ lục trong Hall of Flames

cái tac này còn dùng đc cho 11.3 ko vậy các bạn,nếu đc cho xin với test thử,chưa dùng bao giờ

minh dang choi 11.3 day chu ban .ban test thu di ,test xong ko phai hoi han vi no dau .minh ko biet cach post tactick o dau ban ah .hjc
    uhm tactics chuan da chinh sua ,minh tin cac ban se ko hoi tiiec dau
    http://www.mediafire.com/?104glk9kr9utrbj

uhm ,nhung hang phong ngu cua MC cui` qua' ban ah !hjx minh cung thu da theo tactics day nhug van bj an 2 qua? .hjc

cheat la ji ban ??bjo tui dang cam MC da tactics khac chong lai chealse voi tactics complete domineance ma ?????

4-1-2-1-2 bá đạo của Chelsea chả có gì ghê gớm. Mình nắm Arsenal mùa này thắng Chelsea dễ dàng. Quan trong là bạn biết sức mạnh của nó nằm ở đâu và biết cách khắc chế. Theo nghiên cứu của mình, sự nguy hiểm của tac này là do tấn công thẳng vào trung lộ với số đông cầu thủ nên thường xuyên dễ dàng bóp chết tuyến giữa của đối phương. Trong đó sức mạnh tập trung ở 2 vị trí ( ví dụ với chelsea nhé )thằng Lampart (MC) sẽ làm nhiệm vụ maker kiểm soát bóng và Malouda (AMC) chuyên nhận bóng và chọc khe nhanh xuống cho 2 FW. Ngoài ra sự cơ động của 2 thằng FB chạy cánh của chelsea cũng đáng cảnh giác. Để chống lại tac này mình dùng tac 4-3-3, tấn công 2 cánh, thủ ở trung lộ.( 3 tiền vệ trung tâm 1 DM supp, 1 Ballwinning, 1 Adv playmaker)
    - bố trí DM kèm chặt thằng AMC của nó coi như giảm đc 30% sự nguy hiểm của nó (vì thằng này toàn chọc khe cho 2 thằng FW lao xuống)
    - bố trí Ballwinning closingdown thằng MC maker (Lampart) của đối phương
    - 2 tiền đạo cánh dâng cao để hạn chế 2 thằng FB của nó dâng lên hỗ trợ.
    trước khi vào trận closing down cả hàng tiền vệ của nó trước, không cho nó tự do chuyền bóng qua lại.
    - vào trận chỉnh Pass to feet cho an toàn.
    Và vào trận luôn phải chơi tấn công, chủ động dâng cao ép sân.
    Với tac này mình vô địch PL mùa đầu và sẽ vô chung kết C1 găp Barca.
    Chúc bạn thành công

4-1-2-1-2 bá đạo của Chelsea chả có gì ghê gớm. Mình nắm Arsenal mùa này thắng Chelsea dễ dàng. Quan trong là bạn biết sức mạnh của nó nằm ở đâu và biết cách khắc chế. Theo nghiên cứu của mình, sự nguy hiểm của tac này là do tấn công thẳng vào trung lộ với số đông cầu thủ nên thường xuyên dễ dàng bóp chết tuyến giữa của đối phương. Trong đó sức mạnh tập trung ở 2 vị trí ( ví dụ với chelsea nhé )thằng Lampart (MC) sẽ làm nhiệm vụ maker kiểm soát bóng và Malouda (AMC) chuyên nhận bóng và chọc khe nhanh xuống cho 2 FW. Ngoài ra sự cơ động của 2 thằng FB chạy cánh của chelsea cũng đáng cảnh giác. Để chống lại tac này mình dùng tac 4-3-3, tấn công 2 cánh, thủ ở trung lộ.( 3 tiền vệ trung tâm 1 DM supp, 1 Ballwinning, 1 Adv playmaker)
    - bố trí DM kèm chặt thằng AMC của nó coi như giảm đc 30% sự nguy hiểm của nó (vì thằng này toàn chọc khe cho 2 thằng FW lao xuống)
    - bố trí Ballwinning closingdown thằng MC maker (Lampart) của đối phương
    - 2 tiền đạo cánh dâng cao để hạn chế 2 thằng FB của nó dâng lên hỗ trợ.
    trước khi vào trận closing down cả hàng tiền vệ của nó trước, không cho nó tự do chuyền bóng qua lại.
    - vào trận chỉnh Pass to feet cho an toàn.
    Và vào trận luôn phải chơi tấn công, chủ động dâng cao ép sân.
    Với tac này mình vô địch PL mùa đầu và sẽ vô chung kết C1 găp Barca.
    Chúc bạn thành công

ok ban .minh se thu test theo cach cua ban !

ok ban .minh se thu test theo cach cua ban !

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tactics- sau cơn mưa (tactics bất bại cmnr nhé )!
    Bởi hoanganha1q2 trong diễn đàn Football Manager 2016 Tactics
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-28-2016, 05:39 PM
  2. Tactics bị lỗi, do bản update hay do tactics ?????
    Bởi viet1234 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-27-2011, 07:02 PM
  3. ko add được tactics
    Bởi hungtruong trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-02-2010, 05:25 PM
  4. Cần tìm tactics 4-1-2-2-1
    Bởi seochoikiemgao trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-31-2010, 01:05 PM
  5. Tactics ít tốn thể lực???