Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    E không biết, chỉ thấy dùng nó không lỗi gì, vẫn thấy tiếng khán giả bình thường thôi bác.

Trích dẫn Gửi bởi luxiaofungvn
    Em dùng vẫn hò hét bình thường. Phải công nhận dùng cái này ghi bàn hiệu suất cao thật. Có thể vì mới áp dụng mùa này nên vậy chăng.
    Bác ui hò hét thế nào ạ. CHỉ em với hi2

Trích dẫn Gửi bởi luxiaofungvn
    Em dùng vẫn hò hét bình thường. Phải công nhận dùng cái này ghi bàn hiệu suất cao thật. Có thể vì mới áp dụng mùa này nên vậy chăng.
    Bác ui hò hét thế nào ạ. CHỉ em với hi2

bác luxiaofungvn ơi! bác làm thế nào mà clone được nó vậy?
    em clone toàn crash dump thôi à!!

Trích dẫn Gửi bởi mr_intj_219
    bác luxiaofungvn ơi! bác làm thế nào mà clone được nó vậy?
    em clone toàn crash dump thôi à!!
    Dùng FMRTE down trên này về dùng thôi. Cũng không hiểu vì duy chỉ với file lưu của Man này là không bị lỗi còn tất cả các file khác đều bị crash dump hết. Giờ lỗi nặng đến không tạo được newgame nhưng với file man này vẫn dùng bình thường mà không bận gì mới lạ.
    P/S: Nói chung khuyến cáo không nên dùng FMRTE cho bản 11.3 này thì tốt hơn bác à. Ngay trong FMRTE nó cũng khuyến cáo là bản Beta có thể dẫn đến nhiều lỗi mà

bác vẫn chưa trả lời câu hỏi chính là làm sao để dùng Fmrte mà clone được?

Xin lỗi bác vì sự chậm trễ. Câu trả lời của bác đây. Bác mở thông tin thằng Ces ra để làm "nguồn" chẳng hạn. Sau đó vào mục "clone", trong đó bác bấm vào hình cái kính lúp ngay dưới tên và clb của thằng Ces bác mở ấy để chọn cầu thủ làm "đích". Hiện ra 1 cái bảng "Search" thì bác đánh tên thằng cần clone giả sử của em là "kevin van hai" nhé. Nó sẽ cho ra kết quả tìm kiếm. Bác chọn tên thằng của bác rồi bấm ok. Bên cạnh có bảng chọn clone những gì. Bác thích clone gì thì tick vào mục tương ứng. Sau đó bấm save của FMRTE,hiện ra chữ "Clone player was saved" thì phải, xin lỗi em không nhớ rõ lắm. Mới cài sang Win7 64 bit, để tránh lỗi crash dump nên không xài FMRTE để nghịch nữa nên không chụp ảnh hướng dẫn chi tiết cho bác dễ theo dõi được mong bác thông cảm tìm hiểu theo hướng dẫn nhé.
    Vậy là xong. Have fun!

Khỉ thât,có xài mới biết,mấy cái tac mà chủ topic nói như cm-punk,bong da dep chua chet,fantastic 2011,goalgalorev5,ghosttactic v3(or v4)....dễ bị bắt bài bỏ xừ,đá thì trận hay trận dở,nhiều lúc gặp mấy đội yếu hơn thì tấn công mãi không ghi dc bàn,còn gặp mấy đội mạnh hoặc ngang cơ thì nhiều lúc thua thảm,đặc biệt là ở mấy trận quan trọng như bán kết,chung kết c1 thì dùng mấy tac này không ăn thua.Thất bại hai mùa đầu tiên với mấy tac này,em lại phải quay lại với 2 tac có độ ổn định cao nhất fm10 là complete dominance và goalstorm(ở fm11 goalstorm nên chỉnh phạt góc giống ghosttactic thì mới vô đối) mới vô địch c1 với cả ăn 3 ăn 4 được,các bác liệu tình hình xem có nghĩ ra được tac nào bá đạo cho fm11 ko?

Nói chung là tac còn phải phù hợp với cầu thủ nữa bác à. Em mới đá lại Man mùa 2 sign được thằng Tomas Necid về. Cho đá vị trí STCR trong tac fantastic 2011 là vị trí được bơm bóng nhiều nhất. Mới đá được 34 trận tổng các giải mà nó đã ghi được 72 bàn (một hiệu suất thật khủng khiếp) Còn Rooney đá ở vị trí STCL cho đá 28 trận cũng được 34 bàn rồi. Cả 2 thằng đều đã assist được 22 quả ( Chiến thuật này 2 thằng Strike và thằng AML assist là chính) . Em rút ra 1 nhận định là bác nào có dùng fantastic 2011 thì nhớ bố trí thằng Strike nào thật khoẻ thật cao ở vị trí STCR nhé. Nếu nhanh thì càng tốt.
    Dạo này đang đá giải V-League nên không đá tiếp. Lúc nào em đá nốt sẽ post khoe thành tích cuối cùng cho các bác nhé.

Theo cách của mình thì chỉ cần dùng 1 tac khủng bất kì. Sau đó zô trận đấu tùy tình hình mà điều chỉnh tac. vd như mới ra sân thì để 4-4-2 Final, gặp đội nào co về thủ thì ta chuyển hẳn lên 3-4-3,... Mình dùng cack này cầm Liverpool đá thấy ổn, nhiều khi gặp mấy thằng kha khá nhưng phong độ của nó đang cao thì nhăm nhe ghi đc 1 bàn là chơi 4-5-1, để mỗi ông nào mà chạy nhanh cắm bên trên ăn mấy cú chuyền xa, như Gervinho, Doumbia, Paloschi lâu lâu còn phản công đc mấy 1,2 wả. Ko thì 1-0 cũng wjn. Wan trọng là win mà. hehe.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. [Góc chiến thuật] Chelsea 3-1 Man Utd: Chiến thắng thuộc về kẻ mạnh hơn
    Bởi vanphong130896 trong diễn đàn Phân Tích Trận Đấu - Match Analysis
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-23-2014, 11:28 AM
  2. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 01-07-2014, 07:30 PM
  3. Chiến thuật tà ma..
    Bởi phimlen1 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 01-29-2010, 07:28 PM