Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi duthanchi
    ko phải ý mình là cái Tac này nó quá ít bàn thắng, bởi với chất lượng cầu thủ của Barca thì số bàn thắng phải nhiều hơn thế nhiều dù dùng bất cứ Tac nào đi nữa
    Ừm nhưng phải công nhận là tìm tac cho Barca rất khó để dc như ngoài đời!!! Toi đang cầm và dùng mấy tac rồi nhưng ghi bàn rất nh và thủng lưới thì cũng k phải ít

Tac này bọn nó đang thảo luận sôi nổi trên Fm base. lưu ý là mình chỉ copy trên đấy về để các bạn bình luận và đưa ra 1 tac xịn. Nó mới có V3 nhưng mình cũng chưa test. Vậy mọi người chơi thử thì thấy thế nào? Ai có tac xịn dùng cho barce thì post lên xem thế nào. Nói thật là trên FM base chúng nó bảo good chứ mình thì mình có sửa đổi đôi chút. sử dụng 2 tiền đạo 1 messi FCR trequarista. 1 villa poacher FCL. cánh phải để trống là vị trí đất diễn của alves để attack. Công nhận thằng alves vãi đái. để attack và cánh phải mỗi nó mà công thủ đều tốt. Không mấy khi bị khai thác lỗ hổng. Villa, messi ghi bàn ầm ầm. Mỗi cái đang đau đầu là để ông xavi toả sáng khó quá. ít khi đưa ra được các tình huống chọc khe tinh tế. Ban chuyền cũng không vượt trội mặc dù để ông ấy là nhạc trưởng chính. Mà tôi cũng tìm mỏi mắt trên forum không có cái tac nào nhìn đẹp, đồng đều hợp lý cả. toàn thấy đội hình để over attack nhìn không sướng tý nào. 1 đội hình hợp lý phải công thủ toàn diện chứ nhìn thấy chữ over thấy ảo ảo kiểu gì. không hợp với bóng đá hiện đại ngoài đời

Trích dẫn Gửi bởi toanvip
    Tac này bọn nó đang thảo luận sôi nổi trên Fm base. lưu ý là mình chỉ copy trên đấy về để các bạn bình luận và đưa ra 1 tac xịn. Nó mới có V3 nhưng mình cũng chưa test. Vậy mọi người chơi thử thì thấy thế nào? Ai có tac xịn dùng cho barce thì post lên xem thế nào. Nói thật là trên FM base chúng nó bảo good chứ mình thì mình có sửa đổi đôi chút. sử dụng 2 tiền đạo 1 messi FCR trequarista. 1 villa poacher FCL. cánh phải để trống là vị trí đất diễn của alves để attack. Công nhận thằng alves vãi đái. để attack và cánh phải mỗi nó mà công thủ đều tốt. Không mấy khi bị khai thác lỗ hổng. Villa, messi ghi bàn ầm ầm. Mỗi cái đang đau đầu là để ông xavi toả sáng khó quá. ít khi đưa ra được các tình huống chọc khe tinh tế. Ban chuyền cũng không vượt trội mặc dù để ông ấy là nhạc trưởng chính. Mà tôi cũng tìm mỏi mắt trên forum không có cái tac nào nhìn đẹp, đồng đều hợp lý cả. toàn thấy đội hình để over attack nhìn không sướng tý nào. 1 đội hình hợp lý phải công thủ toàn diện chứ nhìn thấy chữ over thấy ảo ảo kiểu gì. không hợp với bóng đá hiện đại ngoài đời
    thế thì bạn cũng nên quen vs những chiến thắng 2-0, 3-0 bt như ngoài đời thôi nhé, đừng mơ mộng ăn được 4,5 quả như trong game

còn về cái tac này, hiệu suất như của thằng chủ tac 38 trận ghi 82 = 2,1 quả/trận và thủng có 9 ấy, ko Mourinho thì cũng là Barca siêu

Về tỉ lệ cầm bóng chủ tac cũng chỉ bắt nạt được mấy đội yếu hơn, còn những thằng ngang tầm đẳng cấp chỉ giữ được 50-50 với nó. Ko cần biết lối đá nó thể hiện trong trận thế nào, 2 thứ cực kỳ quan trọng vs Barca là ghi bàn nhiều và cầm bóng nhiều tac này ko làm được thì còn gọi là tac barca nữa

Đúng. Mình thích sự hợp lý. thích nhìn những quả đội bạn tấn công bị cắt lại dính chưởng phản công. thích cầm bóng nhiều. thích xavi là người đưa ra những đường chuyền quyết định. Mình thích barce như ngoài đời. Có thắng có thua, thắng kịch tính, thua đau đớn có cay cú thế mới thích. Vậy bác nào chế được 1 barce như ngoài đời share cho anh em với nhé. Nhắc lại là mình chỉ đi copy tac này trên FM base thôi nhé. Trình độ của mình loay hoay mãi không làm sao đưa ra được 1 cái tac như ý thích đấy. Rất mong được giúp đỡ

Messi trong này chưa bao giờ giống ngoài đời thì fải,thử để AMC xem sao

Haiz cái tac này đâu thể gọi là tac cho Barca được, nếu cứ thường thế mình chế cái tac đá còn ảo hơn, nhất là cu Messi đâm từ cánh vào ghi bàn ảo vkl mà Laliga cầm Barca đá 38 trận ghi có 86 bàn thì thấp quá rồi, túm lại tac này chỉ mang tính tham khảo cho vui

Mọi người thấy nếu chế tac giống Barcelona ngoài đời ta nên đá đội hình rộng hết cỡ hay là hẹp lại để cầm banh được nhiều hơn ta nhỉ

Tac ghost thay đổi 1 trong 2 vị trí tiền đạo về làm MC và bỏ swap giữa 2 người đi hoạt động rất tốt với Barca [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]
    Mình mua thêm Olic, Ganso và thay Valdes bằng Adler, đá liga gần chục trận lọt lưới có 1 bàn (đầu mùa còn dính vụ Messi về triệu tập và chấn thương 3 tháng nữa chứ ), tắt bug corner đi nhưng Xavi đá phạt góc hay quá nên vẫn đc vài bàn thắng từ phạt góc.
    Xavi chọc khe công nhận ảo, nhưng Olic cả Villa mới về nên dứt điểm vẫn còn vội vàng quá, nhiều trận chỉ thắng 2-0 trong khi toàn sút 2x quả và cầm bóng 6x%

ko down về đc ae nào down đc rồi up lên mf hộ cái.thanks

vãi cả mộ

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. soft tacview trên Down trên FM Base
    Bởi sangame trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-23-2011, 06:41 PM
  2. Tatics Ultimate - TẤN CÔNG ÁP ĐẢO
    Bởi kattykatty89 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 06-25-2011, 04:17 PM