Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60

Ôi mẹ ơi, MC mà phòng thủ cùi bắp hả trời ??? Đá DL là Kolarov, mua thêm Verkhovsov về đá cặp cùng Kolo Toure cho cặp DC, DR là Micah Richard đá luân phiên cùng Zabalete. Cầu thủ cần mua thêm : Phil Jone cho DC, Digne cho DL và Dennis Appiah cho DR. Thế là đủ xài ít nhất 5 mùa rồi

hàng thủ MC khủng vậy mà cùi bắp gì nữa
    DR Micah Richards chuyên thủ, muốn toàn diện thì hốt Lorenzo de Silvestri về, hoặc hàng trẻ thì Serge Aurier (nên ưu tiên Vrsaljko xem có xin đc WP không), ngoài ra Milner train ra DR cũng rất tốt
    DC Kompany - Lescott - Toure - Boyata đá khá ổn, nhưng mình chỉ yên tâm mỗi Kompany thôi, nên hốt Phil Jones, mạnh tay nữa thì làm luôn Chiellini cho máu
    DL Kolarov - thằng này cột 1 & 2 khá tốt, nhưng mà Fullback rất cần đó là cột 3 thì nó hơi lởm (nếu chơi bản update chuyển nhượng chắc có Clichy, nếu vậy thì ok, ko cần mua ai nữa), nếu không có Clichy thì bỏ ~ 30M ra mua luôn Jose Enrique Còn nếu thấy Enrique không xứng 30M thì mua Aly Cisssokho (~ 2xM luôn), Fabio Coentrao (dao động 8 - 15M). Nhưng theo mình thì Enrique là DL có chỉ số ổn nhất.

MC đâu cùi hả bạn, chỉ tại bạn sử dụng cầu thủ tấn công nhiều. Ít nhất MC có Kompany DC và Dejong DM thuộc dạng rất tốt trong FM. Còn các vị trí kia đâu tệ . GK cũng rất tốt. 2 cánh nếu sợ quá thì cho đá Full back Defend cho khỏi lên cao.

MC đội hình dày và mạnh r` [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]
    còn nếu thấy thiếu thì cứ mua thêm về, MC đâu có thiếu tiền [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]

Mình thì vẫn mua thôi nhưng vẫn cảm thấy ko an tâm lắm vì dù đã mua hẳn cả buffon về bắt mà vẫn bị thủng lưới những quả ghi bàn từ xa mới bực chứ! Kompany mình dùng vẫn hay lỗi nên toàn fải mua DC khác về dùng
    Chiellini đắt quá mua về thì ko thể bổ sung vị trí khác đc
    Phiền anh em chỉ cho cách set phòng thủ hiệu quả của từng thằng chứ mua về dùng mà ko set nó đàng hoàng vẫn lỗi như thường
    defense line kéo deep mà vẫn chả ăn thua lắm
    De jong thi hau nhu minh ko dung vi minh choi doi hinh the nay giua 2 thang hay da do la yaya và milner có 2 cánh AMR và AML lần lượt là Ronaldinho và Silva( hoặc Johnson)
    Mình hay đá Control nữa vì thấy hợp với lối đá này!

Trích dẫn Gửi bởi kyluc_it2010
    mình thấy up chuyển nhượng Man city quá mạnh mà, mình đã up V7 rồi, trong game mình Man city chỉ thua mỗi Mu mình (đang đá đến mùa đông ời mùa 1 ời), ở C1 vào đến tứ kết (chưa đá xong) với thành tích bất bại lun mà.
    Xin cái save game bạn ơi @@
    về nghiên cứu cái ... v7 đá MC chán quá ...

Hàng thủ MC vậy là coi như ổn nếu bạn vẫn thấy chưa an tâm thì kiếm thêm một thằng về đá cặp với Kolo. mà thằng đó ko cần cao, ko cần càng lước tôt mà phải có tư duy chiến thuật tốt, chỉ huy được hàng phòng ngự, ko cần cao, ko cần càng lước tôt,
    như thiago silva cua A C Milan, Carragher, poyol, hay mua được pepe là tốt nhất.

Trích dẫn Gửi bởi kyluc_it2010
    Đây là file bạn muốn đây: Download
    Đây là bản game nữa mùa đó
    File của bạn k load đc @@

Trích dẫn Gửi bởi xxlinhxinh
    File của bạn k load đc @@
    Bạn có thể nói lý do hok load được hok, ah chắc tại file cầu thủ mình có điều chỉnh 1 số cầu thủ MU quốc tích Việt Nam đó, để mình gửi kèm cho bạn file update cầu thủ V7 có điều chỉnh

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. xin tac cho mancity
    Bởi viettelservice trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 08-11-2010, 02:19 PM
  2. 4-3-1-2 ManCity với ai thích chuyển nhượng!!!
    Bởi vanthangicom trong diễn đàn Post Your Tactics
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-04-2009, 03:18 PM
  3. ManCity mua gì và bán gì ???!!!
    Bởi tonyteo trong diễn đàn Tactics trong FM 2009
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 04-28-2009, 03:45 PM
  4. tactic pro cho mancity
    Bởi Congty3D trong diễn đàn Training trong FM 2009
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-17-2009, 07:59 PM
  5. Giúp cách set hàng công ManCity!