Trang 2 của 59 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 585
    èo, tác bá đạo à
    nhìn kinh hoàng vậy

sau khi test có 1 số nhận xét khi đã ghi bàn trước thì khả năng chiến thắng đã là 75% còn khi bị ghi bàn trước thì khả năng ko thắng ngược lại là 55% rất hay ghi bàn từ phản công nhanh và cũng bị phản công nhanh mà hay thủng lưới ko nên set chơi bắt việ vị.

Nhìn bảng thành tích thì rất ấn tượng ! Nhưng tac của bạn sẽ gặp khó khăn rất nhiều khi đối phương chơi đổ bê tông và cắm 1 thằng tiền đạo để bơm bóng lên mà chạy !

Trích dẫn Gửi bởi emkoten
    sau khi test có 1 số nhận xét khi đã ghi bàn trước thì khả năng chiến thắng đã là 75% còn khi bị ghi bàn trước thì khả năng ko thắng ngược lại là 55% rất hay ghi bàn từ phản công nhanh và cũng bị phản công nhanh mà hay thủng lưới ko nên set chơi bắt việ vị.
    30' đầu hoặc khi bị dẫn bàn bạn phải Take More Risks ngay, và trong giờ giải lao giữ 2 hiệp phải động viên các cầu thủ là: Chúng ta sẽ thắng trận này. Lúc đó sẽ có những cuộc lội ngược dòng ngoại mục đó

Uploaded with ImageShack.us
    mình mới bị duy nhất 1 lần này là bị ghi bàn trước còn đâu toàn dẫn bàn trước thôi à

ai có thể chỉ hộ cho mình mấy cai này " Phải đá sao cho trong match prepair phần tactic familiarity lever lên Fluid, và bắt tất cả các cầu thủ học Places shots" minh không hiểu lắm chỉnh ở chỗ nào để match " prepair phần tactic familiarity lever lên Fluid" và bắt tất cả các cầu thủ học Places shots thì làm thế nào mình mới chơi không biết lắm ai biết chỉ dẫn tận tình cho mình tưng bước 1 để làm 2 thao tác trên thanks các bạn hoặc ai có lòng tốt add yahoo mình quylevotinh chỉ dẫn cho mình cũng được đam mê chơi fm lém nhưng trình độ tiếng anh kém nên gà quá

bug corner thì hơi chán đấy bạn đang lúc bế tắc mà bug dc 1 quả , sau đó đối phương phải dồn lên để gỡ thì lại dính tiếp .hóa ra mất hay goỳ

@ : đề nghị chủ topic thử edit k xài bug corner xem nào , để có kết quả chân thực nhất chứ

chuẩn không cần chỉnh ! chơi bug vậy thì còn gọi zi là lối đá đổ bê tông của người ta nữa !

đã test, tac khá hay, nhiều clear cut chances nhưng thành tích của chủ pic thì chắc chắn là may mắn. Tac này chỉ đạt hiệu suất ghi bàn tầm >3 quả/trận 1 chút thôi, ko thể đạt đến tầm >5 quả như thế kia được. Đá theo kiểu quỳ hoa bảo điển, nhanh như chớp giật để đè đối thủ, nhưng nhanh nên ko thể cầm được bóng, cơ hội nhiều mà ko tận dụng được, thể lực cũng hao tổn ghê gớm. Chiêu ghi bàn chủ yếu của tac này là phản công chuyền nhanh ra cánh, sau đó thằng cách căng ngang hoặc chọc khe vào nhanh như điện. Chiêu nay bt có thể rất hiệu quả nhưng gặp những thằng đá vs defensive line thấp thì trở nên vô dụng,mà 1 khi tấn công nhanh mà ko đạt hiệu quả kiểu gì cũng dính hồi mã thương. Đã dính trái đắng Sevilla giã cho 3 quả ko gỡ ..

Trích dẫn Gửi bởi Jose Mourinho
    đã test, tac khá hay, nhiều clear cut chances nhưng thành tích của chủ pic thì chắc chắn là may mắn. Tac này chỉ đạt hiệu suất ghi bàn tầm >3 quả/trận 1 chút thôi, ko thể đạt đến tầm >5 quả như thế kia được. Đá theo kiểu quỳ hoa bảo điển, nhanh như chớp giật để đè đối thủ, nhưng nhanh nên ko thể cầm được bóng, cơ hội nhiều mà ko tận dụng được, thể lực cũng hao tổn ghê gớm. Chiêu ghi bàn chủ yếu của tac này là phản công chuyền nhanh ra cánh, sau đó thằng cách căng ngang hoặc chọc khe vào nhanh như điện. Chiêu nay bt có thể rất hiệu quả nhưng gặp những thằng đá vs defensive line thấp thì trở nên vô dụng,mà 1 khi tấn công nhanh mà ko đạt hiệu quả kiểu gì cũng dính hồi mã thương. Đã dính trái đắng Sevilla giã cho 3 quả ko gỡ ..
    Tac này mình mới Test ở ngoại hạng Anh chứ chưa test thử ở giải khác bạn à, mà trong bóng đá bao giờ cũng vậy không ghi được bàn ắt sẽ bị trừng phạt mà

Trích dẫn Gửi bởi duthanchi
    Tac này mình mới Test ở ngoại hạng Anh chứ chưa test thử ở giải khác bạn à, mà trong bóng đá bao giờ cũng vậy không ghi được bàn ắt sẽ bị trừng phạt mà
    Ko, vs tac này căn bản là đã nhường hẳn thế trận cho đối thủ rồi, nếu tấn công ép sân khiến đối thủ phải lùi sâu thì cũng ko hiệu quả, chỉ có để đối thủ tấn công, mình phản công nhanh = những đường chuyền ra cánh rồi căng ngang hoặc chọc khe là hiệu quả nhất, ghi bàn nhiều nhất từ tac này. Nhưng nếu đối thủ tấn công mà vẫn giữ hàng phòng ngự sâu thì cũng ko phản công được, thành ra bị ép sân hoàn toàn

Trang 2 của 59 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tac 4 4 2 ít chạm, tấn công đẹp mắt
    Bởi hatieumy trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-16-2012, 04:03 PM
  2. Bóng đá đẹp :D
    Bởi thienho trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 118
    Bài viết cuối: 02-05-2012, 07:05 PM
  3. Xin tac "bóng đá đẹp"
    Bởi hoang_kisirong trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-11-2011, 02:33 PM
  4. Dành cho những người yêu bóng đá đẹp
    Bởi alias_va trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 07-14-2011, 04:54 PM
  5. Những đội bóng có lối chơi đẹp
    Bởi 53caugiay trong diễn đàn Thảo luận các giải đấu quốc gia hấp dẫn nhất FM
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 04-10-2009, 11:02 AM