Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi T-Pain
    Tất nhiên ko có clause nào trong hợp đồng để về huấn luyện CLB [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]. Khi bạn dẫn dắt cả 2 thì bạn làm việc của cả 2 đội bóng [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]
    Lúc ra hạn hợp đồng vẫn có mà bạn

Chỉ tiếc là hlv này ko bao giờ đi trinh sát cầu thủ mà toàn dựa vào chỉ số và thành tích

sặc , mình vẫn cầm suốt mà , vừa dẫn dắt MU và Brazil , có lúc thì dẫn dắt MU và England , như vậy điểm HLV lên nhanh lắm , nhất là khi đội tuyển quốc gia đoạt cup nào đó

Mình từng xin làm hlv Brazil nhưng bọn liên đoàn bóng đá bên đấy thấy mình ko có hiểu biết gì về bọn Brazil nên chọn thăng hlv khác. Rất may sau đấy Capello giải nghệ , được lên thay, đá giao hưu toàn hại sức mấy thăng ko của MU

He, thế thì mình phải thử mới đc Giờ mình mới bít cái này

mình cũng mới chơi nhưng cũng bít sơ sơ một chút , chịu khó thi thoảng vô job center hoặc là mỗi khi đội tuyển quốc gia nào đuổi HLV hoặc HLV giải nghệ nó thường có thông báo , bạn vô đó xin thử xem . Theo mình thấy thường thì sau mùa 2 mới đc , lúc đó có chút danh tiếng rồi , dễ xin việc hơn

Tỷ số WC ảo quá.
    Ai có nhiều thành tích, reputation cao thì lên nắm tuyển quốc gia dễ dàng ấy mà.
    Kể cả đội lớn. Miễn là canh mà apply sớm. Cũng đôi khi được các đội wanted. Và yên tâm là không bị ảnh hưởng gì tới clb

Trích dẫn Gửi bởi illogical
    Tỷ số WC ảo quá.
    Ai có nhiều thành tích, reputation cao thì lên nắm tuyển quốc gia dễ dàng ấy mà.
    Kể cả đội lớn. Miễn là canh mà apply sớm. Cũng đôi khi được các đội wanted. Và yên tâm là không bị ảnh hưởng gì tới clb
    Đến mình còn thấy ảo nữa là... Lại còn giao hữu trước WC bị Paragoay đập cho 3-1 ( sau đó đã trả thù thành công ). Mà cũng ko cần canh sớm muộn gì đâu. Cứ sau EURO và WC là hlv bị sa thải đầy ra, tha hồ mà Apply for job. Lần trước là đt Anh của Capello bị hất cẳng từ vòng bảng EURO 2012, lão ta hộc máu mồm mà chết ( thực ra là giải nghệ ) nên mình mới được lên thay.

Trích dẫn Gửi bởi illogical
    Tỷ số WC ảo quá.
    Mình cầm Queens Park Rangers, đến mùa 2 thì Inter, Roma, Sevilla cứ mời suốt, mà mình thì chưa đc cái danh hiệu quốc tế nào (thời điểm đó)! Kiểu này phải apply ngay mới đc

Thề rằng chưa bao giờ thấy có vua phá lưới quá 12 bàn từ khi chơi Fm đến nay, cả người lẫn máy. 18 bàn thì kỷ lục ( cho dù là có save/load đi nữa)

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối