Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi trungkt2590
    @xxlinhxinh: bác chơi thế mà éo chán ak, nói thật nha đội hình như thế, load thêm mấy cái tac của anh em về nữa thì bác ko cần ngồi máy làm j, có thằng e hay thằng cháu nào ko, bảo nó chơi hộ cho. vãi lúa, CR, messi, tevez, cavani...
    . Bác này nói hay ghê . Nhưng thôi kệ người ta bác ah . Mình cứ chơi theo kiểu mình thôi

Cú lội ngược dòng ảo nhất @@

Tình hình là vào đầu mùa giải ... sau khi mua thêm được Cris thì cả đội thi đấu kém hẳn
    2 trận mở màn với MU đều hòa ... trận tranh siêu cúp thỳ thua pen
    thế là vào trận thứ 3 với Fulham ... cả đội tinh thần toàn Poor
    Vì 2 mùa giải vô đối nên chủ quan .... để máy đấy đi ăn ...
    lúc quay lại thấy hết hiệp 1 ... tỉ số 4-1 nghiêng về Fulham ... xem lại thỳ toàn thủng lưới do đánh đầu và lỗi hàng thủ
    Sang hiệp 2 thay đổi vài chú và bật over load ... k ngờ phút 53 bị chú Joe Hảrt dội gáo nước lạnh ... 5-1
    Phút 61 Lionel Messi chứng tỏ giá trị gỡ cho 1 bàn : .... 5-2
    7 phút sau chú Zamora ghi bàn 6-2 :lac: ... mọi hi vọng lội ngược dòng sụp đổ
    Bắt đầu từ đây thỳ vua phá lưỡi 2 mùa giải Cavani mới chứng tỏ giá trị của a .... với 1 hảrtrick Tevez cũng góp 1 bàn
    phút 90+3 tevez ghi thêm 1 bàn nữa ... nhưng thằng trọng tài biên bắt việt vị >:/
    xem lại tình huống thì k hề việt vị ... không thì trận này win 7-6

Messi Ronaldo ... clgt

Trích dẫn Gửi bởi huanglongwu89
    Chơi đến mùa giải 15 16 thì chán lắm rồi. Mình chưa bao giờ cầm những đội bóng lớn mà chơi quá được 5 năm cả. Thích cầm những em bé cầy từ hạng 3 lên, mỗi năm có thêm 1,2 ng mới dần dần cải thiện đội hình mới vui.
    Thực ra thì bản này hình như mặc định Mourinho lăm le cái ghế ở MC sẵn rồi, new game nào cũng vậy thôi, mỗi tội là mình cầm MC lâu quá, Mou ko đợi được nên đành giải nghệ

Chơi lâu có cái hay của nó, bình thường bạn cầm MC, home-grown để đá C1 rất chật vật, nhưng về sau thì nguyên đội hình của mình là home-grown , rồi bạn cứ nghĩ MC là giàu đi, sau này nó đổi chủ, nợ ngân hàng cả tỉ bạc thì biết thế nào là thảm hại, chơi random cũng có cái hay nữa, với cả chơi lâu, thấy các học trò của mình ngày xưa giờ lên làm HLV các đội mạnh, bày tỏ lòng kính trọng mình thì thích lắm

Man city thì mua Messi với CR7 có gì là lạ đâu , quỹ lương khủng tiền chuyển nhượng ko đáy [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]
    Lạ ở đây là hoà mỗi trận đã bị sa thải rồi chắc là hứa hẹn gì với thằng chủ tịch đây mà Nói chung bọn Man xì tin bựa lắm thấy nhiều người cầm Man xanh cũng bị sa thải như thế

E cầm Man xanh đây nhưng hầu như ko bị sa thải mặc dù thành tích thì ko dc nhiều cho lắm! Man xanh chỉ thực sự mạnh trong game vào giai đoạn mùa 2 và mùa 3 chứ mùa đầu cầu thủ nó còn chưa hoà nhập đội và phải tạo sao cho cầu thủ thích mình thì mới mong có những cái team-talk giữa giờ đảo ngược thành thắng đc ^^!

Trích dẫn Gửi bởi DarkZero
    E cầm Man xanh đây nhưng hầu như ko bị sa thải mặc dù thành tích thì ko dc nhiều cho lắm! Man xanh chỉ thực sự mạnh trong game vào giai đoạn mùa 2 và mùa 3 chứ mùa đầu cầu thủ nó còn chưa hoà nhập đội và phải tạo sao cho cầu thủ thích mình thì mới mong có những cái team-talk giữa giờ đảo ngược thành thắng đc ^^!
    Man City có thể loại "sa thải để làm mới đội bóng" vui lắm bạn ạ , bạn cứ thử chơi đến mùa thứ 15, 16, khi các ông chủ Ả rập đi và những ông chủ Anh đến, đem theo tiền nợ ngân hàng xem mình nói có đúng ko nhé

Trích dẫn Gửi bởi quannguyen25
    Man City có thể loại "sa thải để làm mới đội bóng" vui lắm bạn ạ , bạn cứ thử chơi đến mùa thứ 15, 16, khi các ông chủ Ả rập đi và những ông chủ Anh đến, đem theo tiền nợ ngân hàng xem mình nói có đúng ko nhé
    Chơi đến mùa giải 15 16 thì chán lắm rồi. Mình chưa bao giờ cầm những đội bóng lớn mà chơi quá được 5 năm cả. Thích cầm những em bé cầy từ hạng 3 lên, mỗi năm có thêm 1,2 ng mới dần dần cải thiện đội hình mới vui.

^^ ... bạn cày khủng thật ... mình chơi 5~6 mùa khi bọn cầu thủ thật về hưu hết là chán ... lại phải newgame
    chơi bọn random cứ thấy thế nào ý ^^
    Công nhận bị sack quả này đau thật ... mùa 1 xịt mỗi cái CK Champions league với Barca ... mùa 2 ăn hết danh hiệu
    vậy mà mùa 3 mới hòa 2 thua 1 đã bị đuổi cổ save gần nhất là gần cuối mùa 2 mới đau T__T ... đành cầm real

Mình đá cam đoan không FMRTE mà mùa 1 mua được Cris ở mùa đông sang mùa 2 mua được Messi

Cầm Man City nên có tiền , không hiểu sao scout thử thì lại thấy thích về đội mình

Giờ 2 thằng mỗi thằng lương 600k 1 tuần ~.~

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Dòng đời
    Bởi tddhcm148 trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM12
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 01-09-2012, 06:32 PM
  2. Lội ngược dòng ...
    Bởi mr.cận trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM10
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-15-2010, 03:52 PM
  3. Lội ngược dòng khi chỉ còn 9em!
    Bởi hocnauan trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-30-2009, 09:01 AM
  4. Những Cầu thủ khiến bạn Hài lòng nhất dòng FM-CM !
    Bởi lehue2603 trong diễn đàn FM Stories
    Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 08-07-2009, 03:57 PM
  5. lội ngước dòng ấn tượng nhất
    Bởi crawlers1214 trong diễn đàn Hall Of Fame
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-25-2009, 05:06 PM