Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Mình cũng xài cái tac bạn nói, công nhận khủng nhưng hình như cả Manu gốc + g.rossi của mình cộng vô đuợx cỡ 150, nhưg qua mùa 2 bị bắt bàj tung chảo. Nhug tac pro lắm, thank nhá,
    p/s mấy bác gen ăn tứx ở về đeo rọ mõm vào đj :-D

Trích dẫn Gửi bởi cubikey1992
    Mình cũng xài cái tac bạn nói, công nhận khủng nhưng hình như cả Manu gốc + g.rossi của mình cộng vô đuợx cỡ 150, nhưg qua mùa 2 bị bắt bàj tung chảo. Nhug tac pro lắm, thank nhá,
    p/s mấy bác gen ăn tứx ở về đeo rọ mõm vào đj :-D
    Mình chỉ nhận xét theo last 5 game thui à)))))))))))))))))),

Bác chủ pic pro thế,cầm ST toàn ghi bàn khủng

Trích dẫn Gửi bởi votinhkhach
    Mod close topic này giùm nhé, nhiều người ganh tỵ quá, chịu ko nổi.
    Thối bỏ mẹ, chơi game giải trí mà cũng phải ganh tỵ, nghe ngứa cả đít, lượn mẹ đi cho nước nó trong

Mod close topic này giùm nhé, nhiều người ganh tỵ quá, chịu ko nổi.
    Thối bỏ mẹ, chơi game giải trí mà cũng phải ganh tỵ, nghe ngứa cả đít, lượn mẹ đi cho nước nó trong

Bạn giỏi thì đưa file save đây để mình kiểm tra xem nào), song sát j mà xem last 5 game thì 1 thằng 6 bàn 7,62. 1 thằng thì đc 1 bàn))

Nhận xét phiến diện quá, mình post bài là quá trình cả 1 mùa giải, bạn đòi last 5 games phải là 10 bàn hay 20 bàn thì mới logic?!, bạn nói mình mới để ý, vào game xem lại thì mới biết là cho thằng Hulk sang đá cánh phải, còn nếu mình chơi game mà save và load để đạt con số đó thì bạn sẽ thấy ở "last 5 games" con số sẽ là >10 bàn .
    Gửi mấy bạn nói mình cheat: mình chưa từng cheat và chẳng phải cần cheat làm gì, chơi game này đã tròm trèm 10 năm rồi, nên việc relax của mình dễ dàng chứ ko khó khăn như các bạn đến phải dùng cheat mới được như vậy. Nhưng như vậy mới biết được là cách chơi của mình thì ngang tầm với những bạn cheat, cũng vui đúng ko nào.
    Gửi mấy bạn lắm mồm, giỏi sủa: có ngon thì hãy làm hơn người khác rồi hãy nói nhé, tui nổ đơn giản vì tui làm được như thế, bạn giỏi thì bạn hãy làm hơn những gì tui làm đi rồi hãy nói.
    Chính xác á, vote 1 phiếu cho votinhkhac. Nói thật, mình cũng dùng FMRTE, dùng cho ManU hồi đầu mùa vì nó nợ nhiều quá.!!! Vậy thôi chứ đâu đến mức như các bạn.!!!!!! Tac hay thì khen, dở thì chê, việc gì phải đố kị như vậy nhỉ, chừng nào các bạn là được như z, up lên thì hãy nói tiếp. Còn ở nhà comment vớ vẩn, thì, xl nhé, mấy con d......g nhà mình cũng làm được, !!!!!!!!!!!!!

Nhận xét phiến diện quá, mình post bài là quá trình cả 1 mùa giải, bạn đòi last 5 games phải là 10 bàn hay 20 bàn thì mới logic?!, bạn nói mình mới để ý, vào game xem lại thì mới biết là cho thằng Hulk sang đá cánh phải, còn nếu mình chơi game mà save và load để đạt con số đó thì bạn sẽ thấy ở "last 5 games" con số sẽ là >10 bàn .
    Gửi mấy bạn nói mình cheat: mình chưa từng cheat và chẳng phải cần cheat làm gì, chơi game này đã tròm trèm 10 năm rồi, nên việc relax của mình dễ dàng chứ ko khó khăn như các bạn đến phải dùng cheat mới được như vậy. Nhưng như vậy mới biết được là cách chơi của mình thì ngang tầm với những bạn cheat, cũng vui đúng ko nào.
    Gửi mấy bạn lắm mồm, giỏi sủa: có ngon thì hãy làm hơn người khác rồi hãy nói nhé, tui nổ đơn giản vì tui làm được như thế, bạn giỏi thì bạn hãy làm hơn những gì tui làm đi rồi hãy nói.

Toàn bọn chó không làm được như người ta thì nhao nhao lên dìm hàng. Những loại này sao vẫn sống trên đời làm gì nhỉ?

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Song sát Ronaldo và Messi :woa:
    Bởi trangsuc trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 09-28-2013, 06:49 PM
  2. Xin Update chuyển nhượng mùa đông và mùa hè trong 1 file
    Bởi fpicseo trong diễn đàn Fm2012 Download
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-25-2012, 12:08 PM
  3. Hắc phong song sát - 101 bàn 1 mùa
    Bởi viengiaoduc trong diễn đàn Hall of Fame