Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 110

Học trò cưng nhất của bạn là ai?

Bất cứ đội bóng nào dù là nhỏ hay lớn đều có một của thủ xem như là học trò cưng nhất của đội.

Mình hiện tại đang cầm Tottenham cũng có rất nhiều sao chơi hay trong đội hình như Defoe,L Modric,G Bale nhưng cậu học trò cưng nhất của mình là Van Der Vaart. Anh ta là linh hồn của đội bóng, với những đường chuyền thông minh , những cú sút phạt thật đẹp mât, đặc biệt là kĩ năng sút xa hoàn hảo.

Anh ta xứng đáng là cầu thủ số 1 trong đội bóng của mình ^^

Còn các bạn thì sao hãy chia sẻ cảm xúc của mình về cậu học trò cưng nhất đội bạn ^^

học trò cưng nhất của mình ở FM11 là pastore
    cả FM11 mình ko thể tìm đâu ra 1 AMC tuyệt vời đc như pastore mà có thể mua đc 1 cầu thủ hết sức toàn diện về mặt physic , khả năng rê dắt quấy rối tuyệt đỉnh và khả năng kiến tạo khủng bậc nhất FM cứ ra sân là anh kiến tạo ko kiến tạo là ko chịu đc hậu quả cho cơn nghiện kiến tạo của anh là rate lúc nào cũng >8 chấm

Chả cưng thằng nào.

Láo láo là bán ngay. Có người mới hay hơn thì người cũ phải làm sub.

Già, hết giá trị sử dụng thì May ra cố nuôi ăn 1, 2 năm để dụ dỗ retired mà làm coach cho mình

Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    học trò cưng nhất của mình ở FM11 là pastore
    cả FM11 mình ko thể tìm đâu ra 1 AMC tuyệt vời đc như pastore mà có thể mua đc 1 cầu thủ hết sức toàn diện về mặt physic , khả năng rê dắt quấy rối tuyệt đỉnh và khả năng kiến tạo khủng bậc nhất FM cứ ra sân là anh kiến tạo ko kiến tạo là ko chịu đc hậu quả cho cơn nghiện kiến tạo của anh là rate lúc nào cũng >8 chấm
    Oh! vậy thằng này ko biết ghi bàn ah ? Mấy thằng assit nhiều ít khi ghi bàn lắm. Xavi chẳng hạn

pastore có ghi bàn chứ bonus 1x-1x bàn 1 mùa

Thế chú nói xem thằng này Assit cao nhất 1 mùa dc mấy quả. Đỉnh cao nhất của mình là 25

Cưng nhất Chicharito. Bao nhiêu năm làm sub cho Rooney không hề kêu ca nửa lời, đến khi được trọng dụng thì tằng tằng 4x bàn/mùa

này thì assist số lần assist nhiều hơn số lần ra sân file save cũ đã del chỉ còn file save này thôi

nghe giọng nói của tên CR7 này có vẻ anti nguy hiểm phết nhỉ [IMG]images/smilies/thump_3821249nunu.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    này thì assist số lần assist nhiều hơn số lần ra sân file save cũ đã del chỉ còn file save này thôi

nghe giọng nói của tên CR7 này có vẻ anti nguy hiểm phết nhỉ [IMG]images/smilies/thump_3821249nunu.gif[/IMG]
    Nhìn chỉ số thấy phát ham :x :x mùa này mình mà vô địch Primer League để dành tiền sign chú này mới được kaka

làm thế nào mà được 80 bàn/mùa nhỉ,trung bình 1 mùa đá 60 trận,zậy là 1 trận ghi 1,3 bàn,không lẽ trận nào cũng ghi bàn,mà không lẽ đá hết 60 trận,bác post cái thành tích e xem với

Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. 1 số trò chơi khác do FIFA tổ chức !
    Bởi kieumy93 trong diễn đàn Lưu Trữ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-12-2014, 03:25 PM
  2. học trò cưng của bạn trong fm12???
    Bởi nhatlinhit88 trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM12
    Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 04-24-2013, 11:22 AM
  3. Vai trò của tiền vệ cánh...trung tâm !?
    Bởi nguyenuyen trong diễn đàn Tactics
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-24-2011, 05:35 PM
  4. Vai trò của Assistant.
    Bởi skygame trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 04-05-2010, 07:55 PM
  5. [Trò chơi] Game giải đố khá hay
    Bởi aaronmax trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 02-11-2010, 07:40 PM