Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi mrspecial
    Bình chọn rồi vẫn nhìn được vote của người khác mà Rain Cụ kick vô cái số phiếu của các lựa chọn trên pool ý là nó hiện ra lựa chọn của mọi người
    Ngoài lề phát:
    Bấm theo hướng dẫn vào thấy nick xanh đậm Thienlong00007 bấm đủ từ 1 đến 10

3D tuyệt vời <--- xem đã thật
    nhưng sao chấn thương nhìu thế chưa đá đã đi tong hàng tiền đạo
    9 điểm

Topic Stop Here !!!

Rain đã nói là mọi người hãy vote một cách công tâm nhất và đồng thời hãy vô trình bày tại sao mình lại vote như vậy nếu có thể

Rất cám ơn một số bạn đã vote và vô trình bày rất tỉ mỉ cách cho điểm của mình .

<font color="Red">Và đồng thời cũng cảnh cáo một số người xem vote như là trò đùa . Cho điểm 1 cách ngẫu hứng !!! Nếu hok thích vote thì đừng có vote . Có một số người nghĩ vote là trò đùa mà cứ vote cho khác người hoặc vote full rùi bỏ đi

Ở đây không cấm vote khác người bởi có thể cách suy nghĩ khác nhau và các bạn có quyền . Nhưng làm ơn hãy vô trình bày cụ thể và rõ ràng tại sao bạn lại cho điểm như vậy ?

VD : Như bạn cho FM 2009 1 điểm thì vô nhận xét 1 câu đại loại như : " FM năm nay máy mình chơi không được nữa rồi . Tại sao SI lại tăng cấu hình thế loại bỏ một số mem trung thành vì vậy mình cho 1 điểm " thì chẳng ai nói gì bạn đâu

Hay phải chăng vì để chế độ public mà muốn vote khác người tí xíu cho cái tên mình nổi bật

Ban đầu mình chọn chế độ vote nhiều lần để cho các mem phân vân trong cách thang điểm có thể vote cả 2 như lấy giá trị trung bình . Hoặc sau này có thể cách nghĩ về FM của bạn khác thì vote lại như một sự thay đổi .

Có lẽ sẽ lập topic khác và thay đổi lại một số thứ . Cách lập pol theo thang điểm này chắc là sai ( thật ra nó sẽ hay nếu như vote một cách đúng đắn ) Mong một số mem nhiệt tình trong topic này thông cảm </font>

Move cái này sang Box Pol vậy Éc mún xử lý sau thì xử lý ( quăng vô thùng rác hay open lại )

Riêng Rain close topic này vì muốn có một pol đánh giá FM 2009 công bằng nhất chứ không phải với tình hình vote như hiện nay

Có lẽ nên chỉ cho mọi người vote 1 lá phiếu và lập pol theo kiểu truyền thống đánh giá FM trước giờ vậy . ( ví dụ như : tuyệt vời , hay , tạm được , dở , thất vọng tràn trề ) .

Football Manager 2009 xứng đáng được mấy điểm trong mắt bạn ?

Lập bình chọn về Football Manager xem xứng đáng được bao nhiêu điểm trong mắt các gamer ?

Cái bình chọn này sẽ rất lớn và lâu dài nên mọi người nên bình chọn một cách công tâm nhất và đừng nên vote bậy bạ hé

Vì vậy mình mới để chế độ cho mọi người thấy lựa chọn của nhau để mọi người không vote bậy bạ vì sẽ rất nhiều người nhìn vào lá phiếu của bạn đấy .

Và mong mọi người chấm điểm FM 2009 xong cũng nên vô đây báo danh một tiếng và trình bày cho mọi người biết tại sao bạn lại cho Football Manager 2009 điểm như thế

Chúc vui !!!

Vote chỗ nào trời, xem lại đi rain
    Cho FM9 7 điểm thôi,

FM 9 khá nặng,hơn hẳn 05,06,07 và cả 08 nhiều lần, chơi ko mượt như trước được nữa, vẫn biết là 3D nặng nhưng quả thật là quá nặng cho những ai ko chơi 3D=>trừ 1 điểm

Phần media với báo giới khá chi tiết, thậm chí là quá chi tiết, để bọn assist làm thì ko ổn mà tự mình trả lời thì lại hơi lâu, thay vì mỗi lần hỏi đến 6-7 câu như thế chỉ 4 câu là vừa rồi+=>trừ điểm nữa

Chiều di chuyển cầu thủ ở FM 9 khá tệ, chỉ lên xuống chứ ko thể cho dạt ra cánh đuợc, hơi bức xúc khi JM thích đá với 3AMC và 2AMC dạt ra cánh=>trừ 0,5

Cuối cùng là học PRM, từng rất kì vọng vào nó nhưng có vẻ các cầu thủ của mình ko thích học, cho học thằng nào cũng ko chịu, phản đối lại mình, những cái PRM cần thì ko có, cái có thì lại ko cần lắm=>trừ 0,5 nữa

Tổng kết còn 7 điểm thôi

Đã 6 người vote Okie mà có sao đâu

với mình thì 7 điểm,game ko xứng đáng với sự chờ đợi,1 ít thất vọng,nhìu lỗi wa' chuối hok chịu dc,nói chug not bad

Cuối cùng là học PRM, từng rất kì vọng vào nó nhưng có vẻ các cầu thủ của mình ko thích học, cho học thằng nào cũng ko chịu, phản đối lại mình, những cái PRM cần thì ko có, cái có thì lại ko cần lắm=>trừ 0,5 nữa
    Đơn giản mới mùa đầu điểm rep của bạn chưa cao thì rất khó thể bắt cầu thủ học được PrM.

Cố gắng đá 3 4 năm, dành vài cái cup, rep nó trên 8k lúc đấy bắt cầu thủ học PMM sẽ ít gặp tình trạng này

8 điểm cho FM9
    Cách cho cầu thủ học PRM rất hay.
    Set tactic cho từng cầu thủ liên wan tới mũi tên.
    Tactic bây giờ quan trọng hơn FM8 nhiều ^^

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn chọn Staff cho đội bóng trong Football Manager 2009
    Bởi tuan0908622086 trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 67
    Bài viết cuối: 01-02-2010, 06:59 PM
  2. Football Manager 2009 có bản việt hoá chưa các bác.
    Bởi Tienichtours trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-13-2009, 09:20 AM
  3. Những nét hay + dở trong Football Manager 2009
    Bởi hungvietuc1 trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 128
    Bài viết cuối: 02-21-2009, 07:51 PM
  4. Dự đoán những cầu thủ tâm điểm mới của Football Manager 2009
    Bởi taikhoans trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 105
    Bài viết cuối: 11-15-2008, 01:13 PM
  5. Football Manager 2009 & Football Manager Handheld info (nearly)
    Bởi bigsale001 trong diễn đàn Tin Tức - Sự Kiện
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 09-04-2008, 08:50 AM