Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Nản quá, thế này muốn phát triển tuyển quốc gia Hy Lạp thì chắc chỉ có ăn may như 2004.

Nản quá, thế này muốn phát triển tuyển quốc gia Hy Lạp thì chắc chỉ có ăn may như 2004.

Trích dẫn Gửi bởi ik_mmm
    cho em hỏi chút cái show potien gì gì đó của geniu scout là báo kết quả cuối cùng của cầu thủ đấy à? Tại thấy nhiều thằng không lên bằng với PA
    Cais này không hẳn,nếu đầu game bạn xem max potA của 1 thằng amc,sau đó mua về train thành FC hay aml,amr gì đó,sau vài năm,xem lại max potA đã khác rồi,ngoài ra trong quá trình train,một số chỉ số không cần thiết giảm xuống,một số chỉ số khác cần thiết hơn tăng lên (tuỳ vị trí) nhưng curA ít thay đổi (thậm chí ko thay đổi nếu CurA đã max)

Trích dẫn Gửi bởi ik_mmm
    cho em hỏi chút cái show potien gì gì đó của geniu scout là báo kết quả cuối cùng của cầu thủ đấy à? Tại thấy nhiều thằng không lên bằng với PA
    Cais này không hẳn,nếu đầu game bạn xem max potA của 1 thằng amc,sau đó mua về train thành FC hay aml,amr gì đó,sau vài năm,xem lại max potA đã khác rồi,ngoài ra trong quá trình train,một số chỉ số không cần thiết giảm xuống,một số chỉ số khác cần thiết hơn tăng lên (tuỳ vị trí) nhưng curA ít thay đổi (thậm chí ko thay đổi nếu CurA đã max)

CA có thể thay đổi tuỳ phong độ - chế độ luyện tập còn PA là bất biến

Nhiều thằng mua về, CA giảm liên tục dù thiết bị luyện tập+ đội coach ngon lành+đá chính thường xuyên+ tuổi chỉ 19,20->hàng hớ

Trích dẫn Gửi bởi 2104vulcan
    theo mình thì đó là chỉ số vị trí khủng, tức là chỉ thay đổi được chỉ số vị trí. VD: MC : 64,22 MR: 57,34.... chứ làm j đổi được PA của cầu thủ. VD S.ramos có xu hướng dâng cao+ trẻ>> train có thể trở thành Good MR
    À,ý mình nói max potA nghĩa là CurA = potA ấy (nói max curA mới đúng )
    còn potA thì tất nhiên ko thay đổi rồi
    Trong game các bạn nên chú ý những thằng ấn vào max curA xem ,nếu như bằng hoặc ~ potA thì nên mua,còn những thằng potA cao mà ấn max lại chỉ ~140 thì ko nên mua vì khó train (vẫn được nhưng mấy thằng này kiểu có tài mà ngu lâu )

Hot_dog về scout Anderson của MU ấy anh chàng này có thể max CA=PA mà!
    Mà thôi anh em có thể chỉ giúp mình danh sách mấy thằng triển vọng cho Hy Lạp ko?

Trích dẫn Gửi bởi 0079
    Hot_dog về scout Anderson của MU ấy anh chàng này có thể max CA=PA mà!
    Mà thôi anh em có thể chỉ giúp mình danh sách mấy thằng triển vọng cho Hy Lạp ko?
    Mình chỉ lấy ví dụ để Chứng minh không phải ai cũng max Ca đựoc chứ có bảo ai cũng không thể Ca=Pa đuọc đâu

Còn về Greece mình có vài thằng triển vọng đây
    Josh Lambo sinh năm 1990) vị trí GK mang quốc tịch USA nhưng có other Greece, PA Tận 177 (Riềng em này bạn phải mời nó nhanh không tuyển Mỹ mà gọi nó trước thì thui luôn)

Manolis Nikolaou (sinh năm 1992) vị trí tiền đạo, PA tận 159 [IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]otay: em này quốc tịch đức nhưng có other là greece

Michalis Pavlis (sinh năm 1989) vị trí tiền đạo PA tận 156

Ngoài ra còn có Samaras của Celtic đã khá thành danh

NÓI chung Hy Lạp Quanh đi quẩn lại chỉ có mấy bạn "già" là ổn thôi như Nikopolidis, Karagounis,.......

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. cách thay đổi số áo cầu thủ
    Bởi matngocads2015 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-11-2011, 07:10 PM
  2. Chỉ Mình Cách thay đổi màu chỉ số cầu thủ nha mấy bạn !!!
    Bởi mylove101987 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-27-2010, 01:18 PM
  3. mọi người cho mình hỏi: sao mình k thay cầu thủ được
    Bởi autoford trong diễn đàn Thảo luận - Hỏi đáp về FM2008
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-16-2009, 11:07 AM
  4. làm sao để thay đổi áo của clb?
    Bởi conghung999 trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-05-2009, 02:11 PM
  5. Thay đổi PA???