Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Liệu chỉ số PA có thay đổi ?

Em rất muốn cho vài thằng trẻ trẻ của Hy Lạp về Man để phát triển trong môi trường tốt chuẩn bị cho tuyển quốc gia Hy Lạp nhưng dùng Genie Scout thì chỉ có được 8 thằng PA > 150, và đặc biệt nổi bật là thằng Ninis. Nếu em không nhầm thì chỉ số PA là tổng chỉ số ở trạng thái tốt nhất có thể của cầu thủ(theo em nghĩ chỉ số này là rất cố định), nhưng có thể thay đổi chỉ số này không? (bằng cách train hoặc set vị trí,.. chứ không dùng các cách dạng hack đâu nhé, nó làm mất đi cái hay của FM)

Trích dẫn Gửi bởi 0079
    Em rất muốn cho vài thằng trẻ trẻ của Hy Lạp về Man để phát triển trong môi trường tốt chuẩn bị cho tuyển quốc gia Hy Lạp nhưng dùng Genie Scout thì chỉ có được 8 thằng PA > 150, và đặc biệt nổi bật là thằng Ninis. Nếu em không nhầm thì chỉ số PA là tổng chỉ số ở trạng thái tốt nhất có thể của cầu thủ(theo em nghĩ chỉ số này là rất cố định), nhưng có thể thay đổi chỉ số này không? (bằng cách train hoặc set vị trí,.. chứ không dùng các cách dạng hack đâu nhé, nó làm mất đi cái hay của FM)
    ko thể

cho em hỏi chút cái show potien gì gì đó của geniu scout là báo kết quả cuối cùng của cầu thủ đấy à? Tại thấy nhiều thằng không lên bằng với PA

Hehe thks các bác. Nhưng cái thắc mắc một số thằng PA cao ngất ngưởng nhưng ko thể lên max được CA. Vì sao vậy dù có đội ngũ coach khủng + với đá liên tục .Hình như chỉ số Determination à?

Hehe thks các bác. Nhưng cái thắc mắc một số thằng PA cao ngất ngưởng nhưng ko thể lên max được CA. Vì sao vậy dù có đội ngũ coach khủng + với đá liên tục .Hình như chỉ số Determination à?

Nó ko lên bằng PA là dzo nhiều thứ tác động vào.Ví dụ 1 cầu thủ bạn cho nó đá nhiều,chế độ huấn luyện tốt cộng với đội ngũ coach 7 sao...Chứ ko phải thằng nào cũng có thể max CA được.

bác train bao lâu rồi
    phong độ thế nào nữa?có hay chấn thương không

bác train bao lâu rồi
    phong độ thế nào nữa?có hay chấn thương không

Trích dẫn Gửi bởi ik_mmm
    cho em hỏi chút cái show potien gì gì đó của geniu scout là báo kết quả cuối cùng của cầu thủ đấy à? Tại thấy nhiều thằng không lên bằng với PA
    Không phải ai cũng có thể đạt được đỉnh điểm của sự phát triển đâu bạn ah`, ngay trên thực tế cũng vậy rất nhiều cầu thủ tài năng như Saviola, Juan Paplo Aimar tuy có tài thực sự nhưng họ có phát triển đc hết tài năng đâu

=> cái này phải là sự kết hợp giữa tập luyện, đẳng cấp và phong độ

Trích dẫn Gửi bởi ik_mmm
    Max khó lắm đến Messi Ca 192 Pa 195 hay ronaldo Ca 193 Pa 195 còn không max được nữa thật ra không cần phải lên max đâu, chỉ cần cầu thủ đó đá tốt là được rùi THeo những gì mình tìm hiểu thì không phải ai cũng đạt tới CA=PA (sử dụng FM gennie Scout )

Đầu tiên là 2 cầu thủ vớ vẩn

THẬM CHÍ LÀ ADEBAYOR

CA và PA CHỈ LÀ 2 cái thước đo thui
    Messi sau này về già CA giảm xuống thập tệ khéo khi còn đá kinh hơn mấy thằng trẻ CA đang vào zai đoạn tăng vù vù

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. cách thay đổi số áo cầu thủ
    Bởi matngocads2015 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-11-2011, 07:10 PM
  2. Chỉ Mình Cách thay đổi màu chỉ số cầu thủ nha mấy bạn !!!
    Bởi mylove101987 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-27-2010, 01:18 PM
  3. mọi người cho mình hỏi: sao mình k thay cầu thủ được
    Bởi autoford trong diễn đàn Thảo luận - Hỏi đáp về FM2008
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-16-2009, 11:07 AM
  4. làm sao để thay đổi áo của clb?
    Bởi conghung999 trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-05-2009, 02:11 PM
  5. Thay đổi PA???