Kết quả 1 đến 3 của 3

Hỏi về cái Unhappy

Tôi chơi AC Milan,

Mua thằng Ronaldo từ mùa thứ 2, đoạt hết hầu như tất cả các danh hiệu (Serie A, CL, World cluc Champ, Euro super cup ...) từ mùa 2 - mùa thứ 5. Cho đến hôm nay là mùa thứ 6 thì nó giở chứng: Feels he has achieved all he can at this club và Unhappy

Cho tôi hỏi là trong hoàn cảnh như vậy thì Ronaldo (còn 3 năm hợp đồng nữa) nếu cứ giữ lại đek bán đi thì nó có hết cái Unhappy này ko (nếu giữ đến hết 3 năm hợp đồng còn lại) và liệu có ảnh hưởng nhiều đến rating ko ?

Thêm 1 điều nữa là chơi 5 năm mà Favored club của nó cũng vẫn ko có AC Milan, đó có phải là nguyên nhân làm nó Unhappy ?

Xin các bạn chỉ giáo. Ưu tiên là vẫn giữ nó lại nếu nó hết Unhappy và ko ảnh hưởng nhiều đến phong độ (fm2009 kiếm đâu ra 1 thằng dc như CR7 CA194 PA195, ngoài 2 ku Kaka với Messi), ko thì bán quách cho thằng Real lấy 1 mớ tiền về

Trích dẫn Gửi bởi Minheequang
    Tôi chơi AC Milan,

Mua thằng Ronaldo từ mùa thứ 2, đoạt hết hầu như tất cả các danh hiệu (Serie A, CL, World cluc Champ, Euro super cup ...) từ mùa 2 - mùa thứ 5. Cho đến hôm nay là mùa thứ 6 thì nó giở chứng: Feels he has achieved all he can at this club và Unhappy

Cho tôi hỏi là trong hoàn cảnh như vậy thì Ronaldo (còn 3 năm hợp đồng nữa) nếu cứ giữ lại đek bán đi thì nó có hết cái Unhappy này ko (nếu giữ đến hết 3 năm hợp đồng còn lại) và liệu có ảnh hưởng nhiều đến rating ko ?

Thêm 1 điều nữa là chơi 5 năm mà Favored club của nó cũng vẫn ko có AC Milan, đó có phải là nguyên nhân làm nó Unhappy ?

Xin các bạn chỉ giáo. Ưu tiên là vẫn giữ nó lại nếu nó hết Unhappy và ko ảnh hưởng nhiều đến phong độ (fm2009 kiếm đâu ra 1 thằng dc như CR7 CA194 PA195, ngoài 2 ku Kaka với Messi), ko thì bán quách cho thằng Real lấy 1 mớ tiền về
    nó kêu đã đạt được mọi danh hiệu rồi nên unh thôi, đến mùa 6 thì nó cũng 28 rồi, bán đi cho được giá, thời điểm đó kiểu gì chẳng có mấy thằng PA199, mua về train lên đá còn hay gấp vạn ro7, nếu bạn tiếc thì cứ giữ lại, bản thân mình thấy unh chẳng ảnh hưởng gì nhiều lắm, chỉ lúc đầu thôi còn đá mãi là lại hay ngay, 5 năm mà nó vẫn ko khoái AC thì hỏng bét rồi, bản tính của ro7 là có mới nới cũ, thích rất nhiều CLB(trong game của mình nó thích đến 5 club), vậy mà 5 năm vẫn ko thích AC thì bán luôn cho khoẻ

jose nói cũng đúng đấy đến năm thứ 6 rồi thì bán đi lấy tiền về mua nhiều em random ngon hơn kả CR7

Các Chủ đề tương tự

1. Cầu thủ Unhappy!!
    Bởi gg.satthutq94 trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 04-02-2012, 04:12 PM
  2. sao các cầu thủ thích unhappy quá
    Bởi vthao93hp trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 35
    Bài viết cuối: 11-26-2011, 06:37 PM
  3. khi cầu thủ unhappy
    Bởi tuboi trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 6