Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi vietabroader
    Tevez đá vị trí đó thì rất hay, ghi bàn liên tục Nhưng 40m của mình ko thể để lãng phí được
    vậy ngoài tè vẹt ra thì những ng ở đội hình kia bạn cho ai ra?theo mình tốt nhất cho phi la tốp nghỉ đi hoặc bán nó sang câu lạc bộ khác lấy tiền sài mà sao bạn dám bảo đờ dọc bà của tớ là ấy hả
    cả 1 loạt những lê nin.ô sin.cà sịp.cô nhắc.béc giê.hàng rào.hắccônương.côsờtôi.ăn ụt ịt...bán hết đi giữ làm gì cho tốn tiền

Set cho Kun đá ở MU

Mình biết có nhiều người đã bàn về set TD cho MU rồi, và cũng có 1 topic bên dưới set cho Kun nữa, nhưng mà mình đá vấn... ko ổn tí nào.

Mình để Kun đá AMC, nhưng ko hiệu quả. Trong trận đấu thường thấy mất hút. Tevez đá vị trí đó thì rất hay, ghi bàn liên tục Nhưng 40m của mình ko thể để lãng phí được

Nên để Kun đá vị trí nào? Mọi người góp ý? Ai nên đá cùng với Kun là hợp nhât?

Tactic:

Set cho kun:

Trích dẫn Gửi bởi brutal_death
    vậy ngoài tè vẹt ra thì những ng ở đội hình kia bạn cho ai ra?theo mình tốt nhất cho phi la tốp nghỉ đi hoặc bán nó sang câu lạc bộ khác lấy tiền sài mà sao bạn dám bảo đờ dọc bà của tớ là ấy hả
    cả 1 loạt những lê nin.ô sin.cà sịp.cô nhắc.béc giê.hàng rào.hắccônương.côsờtôi.ăn ụt ịt...bán hết đi giữ làm gì cho tốn tiền
    Thế thằng đờ dọc bà ko ấy ấy a`
    Le nin + cô sờ tôi ko bán được, tượng đài đấy. Beckham vừa mua về để... thờ xong, sao lại bán
    Mấy thằng ô sin, ăn ụt ịt, cô nhắc (cu sắt :">)

cà sịp và hắc cô nương đá được mà, cần gì bán

Còn thằng hàng rào của bạn mình ko đoán ra được là thằng nào West Brown a?

Có đứa nào nói được tiếng người không, chẳng hiểu gì nữa! Agüero cứ TĐ mà dã; instruction cho tất cả mix, mentality thì tùy vào mentality của cả đội và phương pháp xếp đội hình, sau đó đặt creative freedom=mentality là được

JM cho kun cặp với villa này, để thằng nào ngồi dự bị cũng tiếc:">:">:">

Beckham kìa

bán hết đi...đội hình phải đội mới trẻ + ngon : mua Vukcevic(cánhtrái).Moutinho(trungtâm) .Kerrsion(tiềnđạo) hoặc Hulk...hậu vệ lấy Rafinha và Fazio về...đá cứ gọi là lê thê phê tôi thấy đội hình phụ của bạn còn ngon hơn đội hình chính

Đấy là vấn đề của... FM đấy. Nói chung là đang đá MU thì phải giữ bản sắc của MU. Nhiều người chê Neville, giggs, scholes, carick, fletcher nhưng thực ra nếu để những người này đá sẽ thấy họ đá rất hay.
    Với cả chơi thì phải chơi cái mà mình thích mới vui. Từ trước tới nay tui chơi FM Giggs và Scholes bao giờ cũng để đá đến khí... treo giầy.
    Mua nhiều cầu thủ về thì lối đá ko còn là MU nữa.

BK sao? Nhìn chỉ số chưa? Cứ đá phạt là ghi bàn
    Villa chưa có tiền mua. Mà từ đâu đến giờ toàn... spam. Ko ai góp ý xem set Kun cho minh ntn

kun mà đá ở Mu khó có hợp nhỉ, vì MU đá với sơ đồ 4-4-2 thuần . chắc chỉ có 1 là cho kun đá AMC 2 là bán sang đội bóng khác kiếm thêm tiền mua torres hay villa về là vô đối

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối