Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 50 của 50
    Trích dẫn Gửi bởi lt_th3end
    hehe bản 09 này ko riêng gì Berbatov dâu bạn, hầu như ST nào cũng gà so với 08, hiệu số ghi bàn giảm đáng kể, màh theo mình nghĩ thì chỉ có Aguero là vẫn đá tốt ghi bàn vẫn đều mình dùng Arguero đá 8 trận ghi 9 bàn thấy cũng okay còn Berbato 6 trận chưa bít mùi
    bạn sét aguero như thế nào vậy, mình cũng sử dụng kun nhưng mà không hiệu quả lắm

các bác cho hỏi các set tiền đạo dạng cắn trộm như Inzaghi hay Paloschi thế nào vậy? loại có tốc độ nhưng ít kỹ thuật, dứt điểm tốt đấy.Thanks

các bác cho hỏi các set tiền đạo dạng cắn trộm như Inzaghi hay Paloschi thế nào vậy? loại có tốc độ nhưng ít kỹ thuật, dứt điểm tốt đấy.Thanks

sao mình mua thằng David Villa về đá chán wá T.T , 13 trận mà mớ ighi có 3 bàn, mình đang chơi inter, cho nó đá cặp với ibrahimovic, ai chỉ cách set nó với
    bạn liên lạc vs mình theo YM [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script> nhá!mình co' cách set thằng này cũng được!trận nào cũng ghi bàn.
    (tại mình ko biết cách up ảnh lên diễn đàn!)

sao mình mua thằng David Villa về đá chán wá T.T , 13 trận mà mớ ighi có 3 bàn, mình đang chơi inter, cho nó đá cặp với ibrahimovic, ai chỉ cách set nó với
    bạn liên lạc vs mình theo YM [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script> nhá!mình co' cách set thằng này cũng được!trận nào cũng ghi bàn.
    (tại mình ko biết cách up ảnh lên diễn đàn!)

Ai chỉ giùm cách set Tevez với Mình dùng mùa đầu, Tevez toàn tịt ngòi, cứ tầm chục trận mới ghi 1 bàn
    Mình set cho Tevez như thế này, ai biết góp ý thêm hộ nha

chụp ảnh cái stat của Tevez nào spec , bỏ long shot, through ball và cross ball, stick cái Hold Ball và kéo thanh Crea xuống 1 nửa xem sao .

đây là thành tích của Tevez
    Nhưng sau khi làm theo lời khuyên của anh sù pẹc thì mới đá 3 trận, Tevez đã ghi 2 bàn Thanks admin nhiều

Baloteli xài kiểu gì các bác ơi
    Có thể cho 2 nghìn ảnh tactic của riêng chú này ko

ai chi cah set walcott voi set hoaj

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Các Chủ đề tương tự

1. Nơi xả đủ các thể loại, bơi vào đây hết
    Bởi totinhte trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 08-15-2017, 10:31 AM
  2. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-20-2014, 07:41 PM
  3. Tư vấn/ hỏi đáp cách dùng các tiền vệ ( DM,MC,AMRL,AMC các loại )
    Bởi mnhavu trong diễn đàn Tư vấn / hỏi đáp cách dùng cầu thủ
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 09-17-2009, 05:46 PM
  4. Đây là loại chấn thương gì vậy
    Bởi ngoctran89 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 09-14-2009, 06:14 PM
  5. Tư vấn/ hỏi đáp cách dùng các hậu vệ ( SW,DC,DRL,WRL các loại )
    Bởi hải béo trong diễn đàn Tư vấn / hỏi đáp cách dùng cầu thủ
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-26-2008, 05:51 PM