Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    Trời ơi cái thằng Berbato này tui bán nhanh, cả mùa ghi được có mấy bàn thôi. Còn R7 bạn cho đã tự do này rồi cho thiên hướng di chuyển vào trung lộ, mà có cả phần mình nói chuyện với nó nữa mà mình muốn khuyên nó đá thế nào cũng được vào trong hay chỉ bám biên thôi.
    Còn T32 và R10 thì đá có thiên hướng lùi thôi, bọn nàycos mùa ghi nhieuf mùa ghi ít nhưng mà kiến tạo thì nhiều nhé.

cho mình hỏi về Aguero, mình cầm Chels mua nó về thấy đá rất kém hiệu quả, cầm bóng thì toàn mất, sút thì chệch cả mét, từ đầu mùa đến h hình như chỉ mới ghi được có 7 bàn. Mình thường chơi 4-5-1 không biết nên set sao cho nó hiệu quả đây

Ai dùng Goran Pandev hiệu quả thì chỉ miềng với, miềng chơi bóng bổng (Villareal), 2 bên có Agel Gobin của Getafe hoặc Matias Fernandes, bên phải có Cardoza cũng khá khủng, Rossi lúc đá cặp tiền đạo với chú này, lúc đá AMC, DMC gồm Veloso, MC có Bruno, thế mà chú này đá cứ 2-3 trận mới ghi 1 bàn, chán, toàn cho dự bị cho Rossi.

Ai biết cách set tiền đạo lùi đá sao hiệu quả chỉ mình với

sao mình mua thằng David Villa về đá chán wá T.T , 13 trận mà mớ ighi có 3 bàn, mình đang chơi inter, cho nó đá cặp với ibrahimovic, ai chỉ cách set nó với >.<

villa là tiền đạo đơn độc nhưng lại đá lùi, khó set lắm bạn ah! mình thử mọi cách mà ko có gì iến triển cả

Hjx trong bản 09 này D.Villa với Bojan cùng loại tiền đạo đơn độc nhưng đá lùi đá không hiệu quả tí nào

Trích dẫn Gửi bởi barcaboy
    Ai dùng Goran Pandev hiệu quả thì chỉ miềng với, miềng chơi bóng bổng (Villareal), 2 bên có Agel Gobin của Getafe hoặc Matias Fernandes, bên phải có Cardoza cũng khá khủng, Rossi lúc đá cặp tiền đạo với chú này, lúc đá AMC, DMC gồm Veloso, MC có Bruno, thế mà chú này đá cứ 2-3 trận mới ghi 1 bàn, chán, toàn cho dự bị cho Rossi.
    Em cũng giống bác này mua được thằng Pandev này về nhưng đá tệ lắm toàn dự bị cho robinho vs jô . Có bác nào biết cách set thằng này kô vậy

muốn hỏi set thằng rooney và berbatov ,chắc bán rooney quá, toàn thấy băm bổ yêu cầu nó bớt sút xa đi và thêm vào mấy cái move hay nó không chịu

mấy pro chỉ em dùng cặp Rooney-Berbatov với Ibramovich-Villa hoặc Villa-Torres. Mấy TD đá chán.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Nơi xả đủ các thể loại, bơi vào đây hết
    Bởi totinhte trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 08-15-2017, 10:31 AM
  2. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-20-2014, 07:41 PM
  3. Tư vấn/ hỏi đáp cách dùng các tiền vệ ( DM,MC,AMRL,AMC các loại )
    Bởi mnhavu trong diễn đàn Tư vấn / hỏi đáp cách dùng cầu thủ
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 09-17-2009, 05:46 PM
  4. Đây là loại chấn thương gì vậy
    Bởi ngoctran89 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 09-14-2009, 06:14 PM
  5. Tư vấn/ hỏi đáp cách dùng các hậu vệ ( SW,DC,DRL,WRL các loại )
    Bởi hải béo trong diễn đàn Tư vấn / hỏi đáp cách dùng cầu thủ
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-26-2008, 05:51 PM