Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 50
    Theo mình việc các tiền đạo ghi bàn kém lại so với Fm2008 là có phần hợp lí, bởi vì việc gi 1 bàn thắng đã k phải là điều đơn giản, giữ vững phong độ gi bàn còn khó hơn nhiều lần. Vì lí dó đó mình đôi khi cảm thấy bất hợp lí khi fm 2008 có các tiền đạo 1 mùa 5x ( lâu lâu xuất hiện okie, nhiều thằng quá thì game thành ra ảo). Theo mình nghĩ 1 ST 1 mùa gi trên dưới 30 bàn (như Torres mùa trc) là ổn và đảm bảo tính trung thực của game

Trích dẫn Gửi bởi lt_th3end
    hehe bản 09 này ko riêng gì Berbatov dâu bạn, hầu như ST nào cũng gà so với 08, hiệu số ghi bàn giảm đáng kể, màh theo mình nghĩ thì chỉ có Aguero là vẫn đá tốt ghi bàn vẫn đều mình dùng Arguero đá 8 trận ghi 9 bàn thấy cũng okay còn Berbato 6 trận chưa bít mùi
    Bác set chú Kun này thế nào vậy , bày cho em với , em đá cả mùa mà nó chỉ ghi khoảng 30 bàn

Bác set chú Kun này thế nào vậy , bày cho em với , em đá cả mùa mà nó chỉ ghi khoảng 30 bàn
    8 trận ghi 9 bàn đó chỉ là lúc mà phong độ của cầu thủ lên đỉnh điểm thôi, chứ đâu phải lúc nào cũng đạt như vậy đâu bạn, cái hay của FM là ở chỗ đó - rất thực tế chứ tiền đạo mà trận nào cũng ghi bàn ầm ầm thì mất cả hay, hơn nữa, nếu có thì không biết ku đó giá nhiêu nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi elnino491
    Berbatov theo tui nghỉ là bạn nên set cho nó thành target man và tập trung chuyền bóng cho nó thì đc rồi mà .
    Còn Tevez thì nên để đá thấp hoặc là AMC ngay phía sau trung phong cắm set mặc đình là đc.
    Còn R7 thì tui cho nó đá tự do thôi đá điên lắm, nhưng mà thấy bản 09 này Nani đá còn hay hơn R7
    chuẩn, nani đá hay vãi, AC thử ép nó mua 57M cũng mua nhưng e k bán, R7 thì Real mua 130M k bán

Ko biết có giải pháp nào cho hàng tiền đạo MU ko dù rằng giờ đã cho Rooney đá AMC + mua thêm Aguero nhưng bộ 3 Tevez Aguero + Berbatov trận nào ra sân cũng đều rất ít điểm Rooney cho đá AMC thì điểm cao cho lên FC thì lại điểm thấp ko hiểu bản này bị lỗi tiền đạo ko nữa Ghi bàn thì toàn đánh đầu phạt góc, sút phạt + R7 và DMC sút sa ăn điểm

Trích dẫn Gửi bởi !!Handoisatgai!!
    Ko biết có giải pháp nào cho hàng tiền đạo MU ko dù rằng giờ đã cho Rooney đá AMC + mua thêm Aguero nhưng bộ 3 Tevez Aguero + Berbatov trận nào ra sân cũng đều rất ít điểm Rooney cho đá AMC thì điểm cao cho lên FC thì lại điểm thấp ko hiểu bản này bị lỗi tiền đạo ko nữa Ghi bàn thì toàn đánh đầu phạt góc, sút phạt + R7 và DMC sút sa ăn điểm
    Bác giống e đó.R10 và B9 đá chán kinh.Thằng có rate cao nhất đội e là R7 23 trận thì đã lượm được 10 trái pen.hehhe

Trích dẫn Gửi bởi mashima0905
    Bác giống e đó.R10 và B9 đá chán kinh.Thằng có rate cao nhất đội e là R7 23 trận thì đã lượm được 10 trái pen.hehhe
    R7 của mình nửa mùa ghi đc 20 bàn rồi trong khi đó thằng tiền đạo ghi đc nhiều bàn nhất là Tevez có 10 bàn ( trong đó có 5 bàn trận gặp Saitama UTD ở CLub World Champ.

khó hiểu nhất là ro10 cho đá tiền đạo toàn dưới 6 điểm T____T , nhưng đưa ra cánh 1 phát là k có từ dưới 7.2 điểm

hix hix , đã set tiền đạo , cho nó free role , trọc khe , chạy chỗ nhiều , mà điểm vẫn lởm

Rooney bản này chỉ số lởm nhiều rồi, cầm bóng nhiều cũng không ổn lắm, cứ để nó rình ở biên thỉnh thoảng lao vào sút xa, để nó long shot max vào ý. Nhiều người than phiền berbatov đá lởm, mình thấy nó đá khá nhất trong hàng tiền đạo MU, đá mấy tac mặc định thôi cũng > 30 bàn 1 mùa, tí vua phá lưới. R7 thì tôi thử chơi tac 4-2-4 standard cho đá cánh phải ghi bàn rất điên, cứ set nó giống vậy là ngon rồi. Tevez thuộc dạng tiền đạo đá cũng khá ổn, ghi bàn sau berbatov, thỉnh thoảng làm mấy quả điên phết.

Bác nào chỉ cho em cách sét David Villa. Em đá mà thấy nó toàn tịt ngòi

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Nơi xả đủ các thể loại, bơi vào đây hết
    Bởi totinhte trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 08-15-2017, 10:31 AM
  2. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-20-2014, 07:41 PM
  3. Tư vấn/ hỏi đáp cách dùng các tiền vệ ( DM,MC,AMRL,AMC các loại )
    Bởi mnhavu trong diễn đàn Tư vấn / hỏi đáp cách dùng cầu thủ
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 09-17-2009, 05:46 PM
  4. Đây là loại chấn thương gì vậy
    Bởi ngoctran89 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 09-14-2009, 06:14 PM
  5. Tư vấn/ hỏi đáp cách dùng các hậu vệ ( SW,DC,DRL,WRL các loại )
    Bởi hải béo trong diễn đàn Tư vấn / hỏi đáp cách dùng cầu thủ
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-26-2008, 05:51 PM