Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    Trích dẫn Gửi bởi !!Handoisatgai!!
    làm gì có chuyện như thế ko tin ông này nói đúng 53M nhân dân tệ àh
    Cũng không đến nỗi vậy đâu

Theo như cái hình bạn ấy gửi lên, căng mắt ra nhìn thì thấy thời điểm tháng 9/2010, Paloschi có giá $30M. Do đó, có thể anh bạn ấy muốn nói là giá $35M nhưng viết nhầm thành $53M. Còn nếu đã lên hàng Worldclass hay Worldwide thì giá có thể rất cao, cỡ 40M Euro - 45M Euro cũng tương đương hơn $50M rồi.

Dù sao thì chú này cũng thuộc dạn hên xui, và phải có người thích lắm mới dùng nhiều chứ đa số toàn cho Pato đá chính

Nói các bác không tin. Cái kia ảnh cũ chụp lâu rồi ngại chụp ảnh mới. Đây xin up ảnh mới nhất cho các bác xem. Giờ không còn giá 53 nữa .

mình chơi MU mua chú này về thấy chỉ số cũng được nhưng đá bèo nhèo, chắc không phù hợp với đội hình chiến thuật

mua chú này về rồi đá đội 1 chán quá thôi cho xuống đội reserve đá cặp cùng với Văn Quyến thôi

Trích dẫn Gửi bởi Tensai
    Nói các bác không tin. Cái kia ảnh cũ chụp lâu rồi ngại chụp ảnh mới. Đây xin up ảnh mới nhất cho các bác xem. Giờ không còn giá 53 nữa .
    Mình đang cố gắng nuôi chú này cho lên hàng Worldclass đây, mới mùa đầu nhưng thấy nó tiếp thu bài tập ghê thiệt, điểm tăng chóng mặt, lúc nào vào cũng thấy mũi tên xanh cả màn hình, nhìn sướng mắt ghê, chỉ tiếc đang chơi mùa đầu, cậu ta còn non kinh nghiệm quá

Trích dẫn Gửi bởi !!Handoisatgai!!
    mua chú này về rồi đá đội 1 chán quá thôi cho xuống đội reserve đá cặp cùng với Văn Quyến thôi
    Hì hì ... bác thông cảm. Em nó còn trẻ mà, mình kiên nhẫn cho nó đá cả mùa (27 trận) mà ghi được có 9 bàn nè

Tuy nhiên, nó còn nhỏ nên chấp nhận thôi, chờ các mùa sau vì dù sao cũng là cầu thủ Ý, lại trưởng thành từ lò Milan, được Coach đánh giá 5*, lực tăng đẹp nên ưu tiên nuôi dưỡng thôi.

Bác nên đầu tư Balotelli đi

EM mua chu này về đá nản lắm .. hik ... Nói chung là kém à .. hu hu...

Mình mua thằng này về mất 3.4m nhưng phải cái mới đầu chỉ số finish của nó không cao đá cắm cực hay chạy chỗ phá việt vị cực tốt nhưng dứt điểm thì quá ẹ, nhiều khi đối mặt 10 lần mà toàn sút ra ngoài hoặc vào tay thủ môn. Chú này tuy ko cao nhưng cho đá tiền đạo cắm dạng phá bẫy việt vị cực hiệu quả khi có một thủ môn với kicking cao
    p/s: mới bán chú này được 95M $ cho Barca

Trích dẫn Gửi bởi nholong
    EM mua chu này về đá nản lắm .. hik ... Nói chung là kém à .. hu hu...
    Còn tùy bạn chơi đội gì, tac gì.
    Tớ cầm Milan nên ưu ái Palo. Đã nửa mùa đầu khá tệ, điểm thì thấp, ghi đc có 1 bàn. Tớ toàn phải "no pressure'. Qua tuổi 19, tức là đến năm 2009, tự dưng ghi bàn như điên. Cuối mùa đã có 14 bàn. Tức là nửa cuối màu 08-09, Palo ghi đc 13 bàn. Ko quá tệ đâu!

Trích dẫn Gửi bởi Tensai
    Bạn này chơi Football Manager bản nào vậy? Mình chơi bản 2009, Version 9.2.0, tò mò muốn coi thử thằng này ra sao, mở FM Editor lên thấy Default nó là như thế này đây :
    Current Ability : 108
    Potential Ability : 130
    Chỉ số của game bác đang chơi chỉ có cửa là chỉnh lại Potential thôi. Mà chỉnh lại game thì chơi mất vui rồi!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [DC / DM / MC] Alberto Jiménez - 1992 - Spain
    Bởi anhthayhn trong diễn đàn Hậu vệ
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-06-2014, 10:58 AM
  2. [ST] Alberto Bueano - 1988 - Span
    Bởi qthanhcongq trong diễn đàn Tiền Đạo
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 09-09-2013, 12:13 PM
  3. [ST]Alberto Paloschi - 1990 - Italia
    Bởi hoaican trong diễn đàn Tiền Đạo